DIY กระทู้ไฟหน้าขุ่นมัว......... และแล้วผมก็ตาสว่างซะที

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย art_project, 7 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    แจ๋วครับ

2. Tonza#neon

Tonza#neon New Member Member

5
    0
    0
    ช่วยโพสรูป ยาขัดให้ดูหน่อยงับ

อยากเห็นรูป และ ยี่ห้อ ของยาขัดอ่างับ
    รบกวนช่วยโพสหน่อยคับ พี่ ๆ.....ขอบคุณล่วงหน้าคับบบ

3. ไปหาซื้อเลยที่ร้านขายวัสดุก่อสร้าง/ประดับยนต์-อะไหล่ยนต์/อะไหล่มอไซค์/ห้างสรรพสินค้าฯลฯ มีทุกที่คลีมยี่ห้อcanaราคา65บาท

4. ตามรูปเลย

นี่เลย

5. Tonza#neon

Tonza#neon New Member Member

5
    0
    0
    ขอบพระคุณคร้าบบบบบท่าน

6. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ครับ ตามนั้น

7. omega_6920

omega_6920 New Member Member

2
    0
    0
    แล้วถ้าพลาสติกมันลอกอะครับ ขัดได้ไหม

8. ssrivong

ssrivong Member Member

32
    1
    8
    หือๆ ผมถอดไฟหน้าไม่เป็นคร๊าบบบบบ honda city sx-8

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้