อย่าพลาด !!! M-MAX SLIDE NIGHT DRIFT COMPETITION เสาร์ที่ 15 มีนาคมนี้!!! ไบเทคบางนา

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย John <<GooD-oLd-CaR>>, 7 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NA20DET

NA20DET New Member Member

2
    0
    0
    ไม่ต้องอายครับพี่ เขาก็แค่ระดับโลก:D

2. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    คิดมากกกก มาร์ค
    ไว้คราวหน้า หัวใจ DJAN ก็จะอยู่ติดกับ 200 ตลอดไปแล้ว อิอิอิ

3. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    เอ๊า เห็นตอนจะเลิกยังขับโชว์อยู่เลย ไปพังเอาตอนไหนอ่ะพี่

4. อาลูโตะ

อาลูโตะ Member Moderator

304
    7
    18
    เสียดายครับไม่ได้ไป

5. hoho

hoho New Member Member

1
    0
    0
    รูปน้อยจัง แล้วผลการแข่งขันเป็นไงมั่งคับ สู้มาเลได้รึป่าวคับ

6. งานแข่งหลังซีคอนปีนี้มีแข่งแดรกป่าว
    ปล.ผมจะได้เตรียมตัวใหม่อีกครั้ง

7. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    น่าจะมีเหมือนเช่นเคยครับผม :)

8. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    รถ พี่ มาร์กกี้ สุดยอด ครับ อิอิ..................รถ ดี จิงๆ เลย

อย่า ให้ มัน หาย อีก หล่ะ ครับ หุหุ

9. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :eek: ... จริงแล้วรถคันที่เห็นอยู่นี่ ไม่ใช่ของผมครับ เป็นของรุ่นน้องที่เค้าใจดี(มากๆ) ให้ผมได้ยืมเพื่อแข่งขันโดยเฉพาะ เกรงใจครับ รู้กันอยู่ว่าแข่งแบบนี้โอกาสเสียหายมีเยอะมาก แต่ก็ยังให้ยืม ขอบคุณอีกครั้งครับ

เรื่องรถนั้นที่ว่าสุดยอดต้องยกความดีความชอบให้กับ DJAN ครับ ยอมรับเลยว่าบุคคลคนนี้สุดยอด!!! ทั้งฝีมือ และมนุษยสัมพันธ์

เจ้าของรถก็คือคนที่อยู่ด้านบนนี้ครับ NA20DET

ตอนอยู่กับผม ขออย่าหายเลย สาธุ

10. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    รถพี่มาร์คตัวจริงเสียงจริงต้อง กง6888 ปทุมธานี กั๊บ อิอิ

11. อาลูโตะ

304
    7
    18
    ดูกี่ครั้งก็เกิดพลังครับ

12. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
  13. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    คราวหน้าก็มาดูกันอีกนะครับ สนามแรกของปี วันอาทิตย์ที่ 4 พฤษภาคม 2550 เวลา 1100-1800
    สนาม BRC หลังซีค่อนแสควร์ครับ

14. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    แล้วเมื่อไหร่ พี่ จะ มี คันใหม่เป็นของ ตัว เอง บ้าง หล่ะ ครับ อิอิ

ปล.พี่ มาร์ก ขับ ดี ขึ้น เยอะ เลย น่ะ ครับ อิอิ :D:D

15. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    ขอบคุณครับ จะตั้งใจขับให้ดีขึ้นๆไปครับ ... อิอิ

16. OAt_CDC

OAt_CDC New Member Member

265
    12
    0
    ฮ่าๆๆๆๆ ก็ตั้งแต่รอบแรกเลยล่ะครับ
    แต่ไม่เป็นไร จัดมาใหม่แล้ว 1 ตัว (รอดูผลแล้วกันเน้อ) :D

17. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ว่างๆ ก็มา สอน ผมขับ บ้าง น่ะ งับ หุหุ :D:D

18. อาลูโตะ

304
    7
    18
    อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้