สมาชิกใหม่ขอแนะนำตัวค่ะ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย กฤษณา ภังคี, 8 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    คำเตือน แถวนี้ งูเยอะ ครับ

ลั้นลาม่ายรุม่ายชิ .............................................................. :D:D:D:p
    [inwindow=500]imusic.teenee.com/2/frame/259.php[/inwindow]

2. กฤษณา ภังคี

กฤษณา ภังคี New Member Member

13
    0
    0
    ** ได้เลยค่ะ มีปัญหาอยากถามเยอะเหมือนกัน ...**

** งั้นไม่เกรงใจนะคะ มีปัญหาเดี๋ยวโทรปรึกษาละกัน..(ทางสะดวกแล้น :cool:)**

3. กฤษณา ภังคี

กฤษณา ภังคี New Member Member

13
    0
    0
    ขอบคุณพี่น้องชาว Nv Club ทุกท่านนะคะ ที่ให้การต้อนรับ ไว้เจอกันในวัน Meeting กรุงเทพ คราวหน้าค่ะ

4. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    รอครับ...................:D

5. PURGV

PURGV New Member Member

127
    10
    0
    จะรออออออออออออออเหมือนกันคร๊าบบบบบบบบบ

6. mai#NV

mai#NV New Member Member

88
    0
    0
    ดีคับ

7. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    ดีคับ ใหม่พอกัน

8. tit_161

tit_161 New Member Member

169
    11
    0
    สวัสดีคร้าบแล้วเจอกันคร้าบ...

9. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    ยินดีให้ปากคำ ครับ

10. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    น้องๆในนี้ก็ปรึกษากันได้นะครับ บางทีก็ต้องรอผู้รู้หลายๆคนมาตอบเหมือนกัน ไงก็เข้ามาโพสถามได้ตลอดเวลาเลยครับ

ดีคับผมก้อเด็กใหม่คับ
    มีใครยู่อุตรดิตถ์บางคับช่วยบอกที่อยู่ด้วยคับและเบร์อโทรนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้