มาแล้วครับ Vtec+คาร์บู ภาค 2 พร้อม clip

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Vtec + crarBu นะ, 10 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Addy3907

Addy3907 New Member Member

5
    0
    0
    แรงดีครับ

2. gorigori

gorigori New Member Member

328
    22
    0
    ลูกสูบใส่ของ บี16ได้ด้วยหรอครับ เห็นขนาดต่างกันมากเลย(หรือd16อ่ะ)
    ถามเป็นความรู้ ครับ ลูกคาบูนี่หัวนูนกว่าพวกd15 เทค เยอะไหมครับ
    แล้ววัดกำลังอัดตอนนี้ได้เท่าไหร่อ่ะครับ

3. kamikaza

kamikaza New Member Member

434
    2
    0

อย่าว่าแต่ B16 เลยครับ 18 ก็ใส่ได้
    ตีบลอกใหม่ครับ ยัดเข้าไปจะเอาไซต์ไหน

4. gorigori

gorigori New Member Member

328
    22
    0
    ค่าทำหมดไปเท่าไหร่ครับ สเต็บตีปลอก ใส่ลูกบี อ่ะครับ
    แล้วรอบต่ำหายไปไหมครับ
    รอบสูงลื่นขึ้นเยอะไหมครับ

5. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    เ พิ่ ม เ งิ น อี ก ห น่ อ ย

เ เ ป ล ง 4 ลิ้ น ข อ ง 4AG 2 0 ว า ล์ ว ล ะ ก็ จี๊ ด ด ด ก ว่ า เ เ น่

:D :D :D

6. kamikaza

434
    2
    0

ค่าทำไม่ค่อยเยอะหลอกครับเพราะทำที่อู่กันเอง ก็มีแค่ค่าอัดปลอก ค่าลูกสูบ ไม่เกิน 3000 ส่วนอื่นๆก็ทะที่อู่ครับ แต่ตอนนี้เครื่องเน้าไปแล้ว ที่เคยโพสๆๆในกระทู้เครื่องแตก

ส่วนเรื่องรอบ ต้นก็เหมือนจะไม่ค่อยมีแรงครับ เพราะมันเป้นลูกหัวเว้าอ่ะครับ แต่กลางๆถึงปลาย มาเร็ว ๆ หนักๆ

7. AKANEMACHI

AKANEMACHI New Member Member

48
    0
    0
    ถ้าเราใช้นมหนูเดิมๆน้ำมันจะพอมั้ยครับ บางมากมั้ย แล้วนมหนู step 2 ไปหาได้ที่ไหนล่ะครับ เป็นฝาเทคแล้ว ก็สามารถเอาแคมซิ่งของเครื่องแคมเดี่ยวมาใส่ได้ซิครับผม

8. kamikaza

434
    2
    0
    ซื้อได้คามร้านอะไหล่ทั่วไปครับ ถ้าไม่แน่ใจ ถอดเอาไปเทียบ เอาเบอรืที่ใหญ่ขึ้นมาหน่อย

ที่ วรจักร ก้มีนะครับ

แค่ D16b. หัวฉีด+คาร์บู
    ไม่หมกเม็ด...ผมว่ามันก็จี๊ดละนะ...
    ขอบอก...ว่าสุดยอด...ไอ้ฟิวส์ หัวฉีด+คาร์บูเนีย
    D15b. นอยน้อยๆ...ออกไม่ทันมันเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้