ล้างรอบเดินเบา

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย natsmooth, 12 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ไอรอบเดินเบาอะคับบบบบ นี่ ล้างยังไงงงงงงงง
    ถ้าถอดล้างเอง อันตรายมั้ย หรือ ถ้าจาให้เค้าล้าง มีที่ไหนบ้างงง แถว วงศ์สว่าง เตาปูน หรือที่ไหนดี

2. $s

$s New Member Member

4
    0
    0
    ถ้าเป็นเครื่อง h22 ลองเข้าไปบอร์ดของ hondaloverclub ดูนะครับ มีบอกวิธีล้างอยู่ แต่ถ้าไปล้างที่ร้าน ในบอร์ดก็มีชื่อร้านบอกเหมือนกัน
    ค่าล้างก็ประมาณ 200-300 บาทมั้งครับ ถ้าจะล้างก็ล้างลิ้นปีกไปพร้อมกันเลยก็ดีครับ :D
    http://www.hondaloverclub.com/forums/showthread.php?t=22
    นี่ครับ link ลองดูๆกระทู้อื่นๆในบอร์ดดูนะครับ เรื่องมีประโยชน์ทั้งนั้นเลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 มีนาคม 2008
  3. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ชอบคุนคับบบบ

4. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    เปิดฝาออกมาเลย ใช้น้ำฉีดเข้าไปเลย ......................... พังแน่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้