Celica St185 ทำเป็นขับ 2 หลังได้ไหมจาดริฟ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย White Moon, 14 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. White Moon

White Moon New Member Member

685
    1
    0
    คือสนใจตัวSt 185 อะครับจะเอาไปทำแบบพวก Im กับ Evo ที่ทำให้ขับ 4 ถ่ายน้ำหนักไปที่2ล้อหลังอย่างเดียวได้ไหมครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มีนาคม 2008
  2. White Moon

685
    1
    0
    ผู้รู้ตอบทีฮะ จะขอบพระคุณเป็นอย่างสูง

3. celica_GT

celica_GT Guest

0
    0
    0
    เสียรถเปล่าๆ

4. White Moon

685
    1
    0
    แง้วเป็นงั้นไป พอดีก็แค่อยากทำ รู้ว่าเสียรถครับแต่ใจมันอยาก อิอิ

5. White Moon

685
    1
    0
    แค่อยากรู้ว่าทำได้รึเปล่าก็แค่นั้น Y Y

6. Armytk

Armytk New Member Member

87
    1
    0
    ทำได้อยู่แล้ว ถ้าเงินเหลือๆ อ่ะ
    แต่ทำไมไม่ซื้อ 200 sx หรือ mr2 ล่ะ จะได้ไม่ต้องทำให้เหนื่อยอ่ะ
    :)

7. White Moon

685
    1
    0
    ง้าชอบCilicaนี่งับ อิอิมันเท่ดี ^^"

8. White Moon

685
    1
    0
    ขอบคุณครับที่ช่วยตอบคำถามครับ (ที่ชอบเพราะพ่อผมก็เคยขับCilicaครับ^^" )

9. D2 GP

D2 GP New Member Member

15
    0
    0
    ทำได้คับแต่โทรมาถามดีกว่ามันยาวววววว

0865679327

10. White Moon

685
    1
    0
    ขอบคุณพี่ๆ มากครับที่ช่วยตอบคำถามผม เดียวยังไงจะโทรไปนะครับ ตอนนี้ขอเก็บเงินก่อนทำแน่ครับ!! Cilica Drift!!

11. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    ได้เรื่องไง pmมาบอกผมมั่งสิ ผมก็กำลังคิดว่าจะทำขับหลัง ได้ยังไงมั่ง คือทำได้อ่ะได้ครับ แต่รายละเอียด นี่สิ ความคุ้มค่า ราคา ฯลฯ ผมอยากรู้ อันนี้ อ่า

12. kamonnawin

kamonnawin Member Member

266
    2
    18
    ลอง search.ใน google ดูครับ

ที่ออสเตเรีย มีวาง 1 UZ twinturbo อยู่คันนึง ทำขับหลัง

วิ่ง 11 ต้นอะครับ

Toyota Celica ST185 + V8 motors no Lexus sc400 + RWD conversion

[media]http://www.youtube.com/watch?v=5C0veAb-CiM[/media] -คลิปครั

ผมก็สนใจจะทำนะครับ ถ้าไม่ติดเรื่องเสียภาษีปีละ1หมื่น1พันบาท งุงิ งุงิ

13. White Moon

685
    1
    0
    โหแจ๋มเลย ตอนนี้กำลังเก็บตังครับ เงินเดือนมันน้อยแต่ใจมันอยากง่ะ

14. Saparrow

Saparrow New Member Member

3
    0
    0
    TOYOTA CELICA 2.2 AT ST204 วาง 2jz GTE at
    http://www.one2car.com/CarInfor/cardetails.aspx?caridx=G22090179

มีความเห็นอย่างไรบ้างครับ เผื่อมีใครคิดจะวาง 2JZ GTE
    (ผมไม่ได้มีผลประโยชน์เกี่ยวข้องกับรถคันนี้นะครับ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 สิงหาคม 2009
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้