** รถเสร็จแล้วครับ เอามาดูซะหน่อย **

การสนทนาใน 'Rescue Club Thailand' เริ่มโดย INSOLENT, 15 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    ยังคงคิดถึง ทุกคนเสมออ่ะนะ รถเสร็จ แล้วหมดกระเป๋า เลยงานนี้ ตอนนี้อยู่ใต้นะจ๊ะ ใครจะมาเชิญ ยินดีต้อนรับ ที่อยู่มี เงินหามา นะ

55555555555555+ ไปป่วนกู้ภัย ที่จังหวัดมาด้วย

มูลนิธิกุศลสถาน จังหวัดตรัง 168775 ครับ

2. somok

somok Member VIP

801
    14
    18
    ล้อเหมือนกานแระนี่ ...

3. YAI 007

YAI 007 Member Member

292
    0
    16
    แจ่มๆๆ สีใหม่ ไฉไลกว่าเดิมๆ

4. E20MHG

E20MHG New Member Moderator

824
    2
    0
    ไปทำมาใหม่ทำซะสวยเลย ...

5. หวัดดีพี่ตั๋น

คิดถึงนะ เมื่อไรจะมากรุงเทพบ้างละ พี่รู้แล้วใช่มั้ยว่าผมไม่ได้วิ่งธรรมศาลาแล้วอะ ช่วงนี้วิ่งบ้างหยุดบ้างอะ ถ้าวิ่งก็แอบไปวิ่งกับตลิ่งชันอะ ขับมอไซด์ไป รถผมไม่มีไปแล้วอะนะ ยกลงหมดแล้วสติ๊กเกอร์ก็เอาออก โดนแม่ขอร้องอะ พ่ตั๋นคงเข้าใจผมนะ ห้ามโกรธด้วยละ ยังไงก็เป็นพี่น้องกันเหมือนเดิมนะ แต่ผมยังไม่กล้าเข้าไปที่จัดธรรมศาลาเลยอะ กลัวพี่รัตน์โกรธปล.ห้ามโกรธผมจริงๆ นะ

6. INSOLENT

1,444
    3
    0
    ------ สำหรับน้อง ออฟ นะครับ สำหรับตัวพี่ พี่เข้าใจ น้องๆ ในจุดทุกคนเสมอนะครับ ดีแล้วที่ทำตามที่ แม่ขอร้อง พ่อแม่ จะได้ไม่บ่น ส่วนเรื่อง การเข้าเวร ก็เข้าที่ไหนก้ได้ ไม่จำเป็น( ขี่มดเตอร์ไซน์อันตราย ) บ้านก็ไกล ยังไง ก็อย่าลืมเข้ามาเที่ยวล่ะ หากใครในจุดด่า หรือ ว่า โทรมาบอกพี่นะไอ้น้องเดี๋ยวจัดให้ ป.ล. พี่ยังใช่เบอร์เดิมนะ แต่ไม่ค่อยมีสัณญาณหรอก ฝากความคิดถึง ถึงทุกคน -----

**** คนเราย่อมมีทางเดิน ของตนเองหาก ก้าวเดินไปแล้ว อย่าหันหลังกลับไปมองมัน ให้นึกถึงก้าว ต่อไปที่มั่นคง ****

7. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    สวยครับ แจ่มมากเลยครับ

8. black-magic

black-magic New Member Member

164
    0
    0
    ตั๋นเปี๋ยนไป๋

9. ขอบคุณครับ

ขอบคุณพี่ตั๋นที่เข้าใจผมนะครับ เดี๋ยวเสื้ออะพี่ตั๋นจะเอาคืนมั้ยอะคับ ผมจะได้เอาไปฝากไว้ให้กับพี่กุ้ง เสื้อดำน้ำของพี่ตุ้ยอีก ไม่รู้เขาจะเอาคืนหรือป่าว ไม่กล้าเข้าไปเจอหน้าเขาเลย อยากคุยกับพี่รัตน์อะคับแต่ไม่กล้า ไม่รู้ว่าเขาจะโกรธผมหรือป่าว อยากจะแวะไปหาเขาเหมือนกัน แต่มันไม่กล้าอะ รักพี่ๆ เหมือนเดิมครับ

10. ตั้น

ตั้น New Member Member

948
    0
    0
    .......คันนี้คุ้นๆแฮะ

11. gigs

gigs New Member Member

229
    0
    0
    ถ่ายรูปตอนกลางวันสิค่ะ..กลางคืนมานมืด

12. ตั้น

948
    0
    0
    กลางคืนไม่มืดก็แปลกเดะ...หุหุ

13. INSOLENT

1,444
    3
    0
    กลางคืน อ่ะดี ไปไหนมาไหนได้ กลางวันเป็นจุดสนใจ ตอนนี้ถอดสติกเกอร์ออกหมดล่ะครับ

ถึงน้องออฟ ยังไงก็คุยกับพี่รัต เข้าไปเถอะ สงสารอ่ะตอนนี้ ที่จุดบ้าไปแล้ว อิ อิ อิ

ห่างกันแค่ตัว แต่อดีตที่ผ่านมาไม่เคยลืม มันออกไป

14. ตั้น

948
    0
    0
    เฮ้อออออออ

15. INSOLENT

1,444
    3
    0
    เหนื่อยหรอ พี่ตั้น

16. ตั้น

948
    0
    0
    นิโหน่ย

17. anty

anty New Member Member

116
    2
    0
    ของเขาดีจิงๆ

18. INSOLENT

1,444
    3
    0
    **** ตอนนี้เอาสติกเกอร์ออกแล้ว และ เอาไฟลงแล้วครับ เนื่องจากที่นี้ไม่มีใครชอบรถแบบนี้ เดี๋ยวไข้โป้ง กินเอา กลัว ***

19. RescueClubThailand#201

RescueClubThailand#201 New Member Member

105
    1
    0
    แย่แย่ ระวังหน่อยล่ะกัน พี่

20. E20MHG

824
    2
    0
    แล้วเราจะมีโอกาศได้เจอกันอีกมั้ยว่ะ

21. INSOLENT

1,444
    3
    0
    เจอดิท่านปุ๊ เดี๋ยวต้องได้เจอ ไม่ได้ไปตายนิ 5+5+5+

22. E20MHG

824
    2
    0
    ก็ไม่รู้ว่ะ ฝันไม่ค่อยดีช่วงนี้ :D:D:D

23. ตั้น

948
    0
    0
    ฉิบ.....มีการฝันไม่ค่อยดี..กำ..

24. E20MHG

824
    2
    0

น้อยใจอะดิ ไม่ได้ฝันถึงอะ ... :D:D:D

25. ตั้น

948
    0
    0
    ไม่เป็นไรถ้าฝันแบบนี้ไม่ต้องฝันถึงเกรงใจ...555+

26. INSOLENT

1,444
    3
    0
    555555+ ถ้าท่านปุ๊ คิดแบบนั้น อ่ะให้ที หนึ่งนะ

27. ANOTHAI

ANOTHAI New Member Member

3
    0
    0
    สวยครับ

28. McInToch

McInToch New Member Member

18
    0
    0
    ไฟสว่างมากเลยครับ รถก็สวย ครับ

29. INSOLENT

1,444
    3
    0
    ขอบคุณ มาก ครับ ตอนนนี้เป็น เดิมๆๆ ล่ะ

30. ตั้น

948
    0
    0
    เป็นเดิมๆเป็นไงหว่า...555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้