B14 ปรับระดับไฟหน้ายังไงครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย green_t, 15 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mister Super Saloon

Mister Super Saloon New Member Member

468
    131
    0
    ก๊ากกส์ ออกทะเล แล้วว

ครัยมี ไม้พาย ก้อ ช่วยๆ กันพายกลับฝั่งทีนะค๊าบบ 555
    :D:D

2. tamjai_nana

tamjai_nana New Member Member

5
    0
    0
    น้อตด้านหลัง4 ตัวขันออกให้หลวมๆ แล้วก็น็อตตรงไฟเลี้ยวที่ติกับไฟหน้าเอาออก แล้วดึงไฟเลี้ยวออกมา ดึงตรงๆ ออกแรงหน่อย พอออกแล้วจะเห็นน๊อต2 ตัวข้างๆไฟหน้า ตัวนั้นเหละ หมุนดุ ปรับเอาเองตามความเหมาะสม เอาให้สูงถึงชั้น 8 เลยนะ จางผู้ลองทำ

3. นัทb14

นัทb14 New Member Member

456
    117
    0
    :D:D:D

4. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    ซ้าย ขวา หมุน ทางเดียวกันนะครับ จะขึ้นหรือลง ซ้ายหรือขวา
    ตอนแรกผมไม่รู้ ข้างนึงเตี้ย ข้างนึง สูง ตอนนี้เป็นแล้วครับ
    ไม่แน่ใจใช้ เบอร์ 8 หรือ 10 แต่ที่แน่ ๆ อุปกรณ์ติดรถมีให้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้