ไปบางแสน

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย bomb r30, 16 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sup

sup New Member Member

322
    5
    0
    ภาพตอนขบวนเส้นขอบฟ้า จรดเขา เรียงรายจัดขบวนขึ้นเขาลงห้วย:D เสียงจากรถคันหลังบอกมาว่า ขบวนช่างสุดกลั้น สะแด่วโห้จัมโบ้เอ อาราเร่ ติ๊ดชึ่งเยี่ยงนัก:teeth: เสียอย่างเดียวไม่มีรูปตะกายเขามา Confirm เพราะอยู่คันหน้าๆ ไม่งั้นมีกรี๊ด:p ใครมีภาพตอนนั้นลงมาให้ชมกันหน่อยนะ เห็นมีวีดีโออยู่กล้องนึง:cool:

2. sup

322
    5
    0
    หลังจากเสพอรรถรส บนยอดเขากันพอใจแล้ว ก็ลงมาจอดอยู่บริเวณที่จอดรถที่เดิม กางโต๊ะนั่งพูดคุยกันอย่างสุดหรู:D

บรรยากาศอื่นๆ

3. sup

322
    5
    0
    แต่ละคนสุดกลั้นล้วนๆ:D

4. sup

322
    5
    0
    จัดไปให้ครบคน

5. sup

322
    5
    0
    สุดท้ายด้วยภาพจากพี่ขวัญจากเวป Classiccarparty ซึ่งเป็นเวปอีกที่ ที่พูดคุยเรื่องรถที่เราชื่นชอบจะคลาสสิคหรือไม่ ถูกแพงไม่สำคัญ เน้นมิตรภาพเป็นสำคัญ สิ่งที่พี่เขาฝากมาให้กับพวกเราเหล่าครอบครัว Skyline ที่พี่เขา มาด้วยใจ toใจ

อันน้ำใจไมตรีไม่มีขาย มีแต่ใจดวงเดียวที่เกี่ยวหา

คบหากันนั้นมิไม่ที่หน้าตา หรือเงินตราพากันแบ่งชั้นชน

แต่คบกันนั้นเพื่อเครือเหล่าญาติ ส่งเสริมชาติราษฎรคณะพาสูงส่ง

ขอเพียงได้เพียงคิดจิตนิยม ชนชื่นชมเพียงแค่ใจให้กันเอย

www.classiccarparty.com

งานนี้อลังการงานสร้าง ได้อารมณ์บวก ฟิลลิ่งมาก ไว้คราวหน้าคงมีโอกาสดีๆอย่านี้อีกนะครับพี่น้องชาว Skyline

6. MODDAM

MODDAM New Member Member

4
    0
    0
    อยากดูรูปที่ถ่ายรวมกัน ตอนที่กินข้าวเสร็จแล้วค่ะ
    ที่พาไปบนเขา ช่วยลงให้หน่อยนะค่ะ

7. joe_mazarine

joe_mazarine Member Member

134
    0
    16
    สวยจริง ๆ ครับ เห็นแล้ว อยากขับ R 30

8. TEM R30

TEM R30 New Member Member

20
    0
    0
    สุดขอบฟ้าจริงๆ SKYLINE CLUB THAILAND ooskylineoo

9. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    ทริปนี้ ต้องขอขอบคุณพี่ ชัย อย่างแรงแบบสุดๆ ที่ไปรับผมถึงพระราม 3

ทีแรกก็กะไว้ว่า จะทันไหมน๊า.... เพราะวันนั้น ยุ่งตั้งแต่เช้า รีบเคลียงานแบบสุดๆ จนสุดท้ายไปส่งรถให้
    ลูกค้าที่รามคำแหงแล้ว รีบนั่ง แท็กซี่กลับมาที่ ฟิวเจอร์มาร์ทพระราม 3 พี่ชัยก็มารับกับพี่ขัวญ ขอบคุณที่ทั้งมารับและมาส่ง คร๊าบบบ

ภาพสวยๆทั้งนั้นครับ

:D:D:D:D:D

10. donutjovi

donutjovi Member Member

240
    1
    18
    งามมากเลย แต่ละคันมีพาร์ทครบซะด้วย

11. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    กล้องผม แทบไม่ได้ จับ เลย เพราะ มัวแต่ ยุ่ง กับ รถ.
    5555............อาจจะมุมคล้ายๆๆกัน นะครับ.....จะทยอยลง
    ให้ชมบรรยากาศกันไป

12. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    ต่อเลยครับรูปกลาง คืน มีไม่เยอะ นะคับ
    ขับขึ้นเขา ผม ปิดท้าย 30 แต่ถ่ายไม่ได้เพราะ ขับ
    ส่วนคนข้างๆๆถ่ายไม่ได้เเน่ เพราะ มันมืด สั่นแน่
    มีกล้อง VDO ของพวก อากินะ สงสัย ต้องรอ น้องๆๆมาโพสต่อ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 เมษายน 2008
  13. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    สุดยอดครับ รถในฝัน ผมเลย

ถ่ายรูปมานิดหน่อยครับ

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=468028

เสียดาย เพื่อนผมอยากไปคลอง 5 กัน เลยไม่ได้อยู่ดูต่อ

รถสวยทุกคันเลยครับ

14. MODDAM

4
    0
    0
    อยากไปอีกจังสนุกดีค่ะ ไปกันอีกแจ้ง AKeNA ด้วยนะค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

15. tonGTR

tonGTR New Member Member

3
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับกับเพื่อนๆพี่ๆในคลับทุกคนนะครับ งานนี้หวังว่าทุกคนที่มาบางแสนคงมีความสุขกลับไปกันทุกคนนะครับ ผมขอฝากเนื้อฝากตัวเข้าคลับด้วยคนนะครับ ขอบคุณพี่ขวัญมากครับที่ถ่ายรูปออกมาได้สวยๆทุกรูปเลยครับผม

16. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    สวยๆทั้งน๊านเลย ^^

17. MODDAM

4
    0
    0
    เอารูปจากกล้อง AKeNA มาฝากครับ

-- มาแหลมแทน คราวนี้สนุกมากเลยครับ พวกพี่พี่เป็นกันเองดีครับ เหมือนครอบครัว
    และมีการต้อนรับ จากพี่ปอง ดีมากเลยครับ :)
    -- ถ้ารอบหน้าไปอีกอย่าลืมชวน AKeNA ด้วยนะครับ:)
    >>>> เก็บตกรูป SKYLINE go to แหลมแทน เล็กๆน้อยๆครับ>>>>

18. เจ้ย...อยากๆได้ ๆ ๆ ๆ ๆ

19. MODDAM

4
    0
    0
    ต่อครับ>>>>>>>โดนัท แถวละเท่าไรคราบ :)

20. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    สวยครับ เส้นขอบฟ้า

21. เส บอม

เส บอม New Member Member

241
    1
    0
    แหล่มๆหล่อๆทั้งนั้นเลย...........อิ อิ

22. tuppee

tuppee New Member Member

25
    0
    0
    สวยครับ
    สเน่ห์ขอไฟท้ายกลมๆ กลมกันให้หมด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้