มาสนทนากันแบบเรียวทามกันเถอะครับ ( MSN)

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย juntcivic, 16 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    ยาวปายยยยย

2. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    -*- จะ ยาว ปายยย ใหนนน ยังยาวไม่พอเหรอ เนี้ยพี่ กบบบ เหอๆ

3. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ช่วงนี้เจอ ช้าง กับ ลูกพี่เก๊า เอง

4. Project_L

873
    8
    0
    -*- เหอๆ จริงด้วย - -

5. เซียนกบ

498
    3
    0
    ผมดึกๆ เกือบๆตี 1 ได้ละ

6. Project_L

873
    8
    0
    -.- ทำไมเจอ ตี 1 อ่ะ ไม่เจ็บเหรอ - -

7. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ......ยำๆช้างน้อย นี้กวนจริงนะ....เดี่ยวจับต้ม ชะ....

8. Project_L

873
    8
    0
    อย่านะนู๋หมดตัวแล้ววว เดียวนู๋ไม่มีตังแต่งน้อง คลิก ผมมม T-T

9. juntcivic

1,549
    34
    0
    มาคุยกันเร้วววววว

10. Project_L

873
    8
    0
    - - เอ้า แห่ เข้ามาครับ แห่เข้ามา พี่จุ๊น ไม่มีเพื่อน คุย แว้วครับ ( บอดอย่างเงียบ อ่ะ - - )
    ผมก็ไม่มีแงงงงง เข้ามาดูทีไร มีผม อยู่ในบอด คนเดียวแงงงง

*********////////////************////////////////************

ตะก่อน ไม่ชอบ Hi5 แต่ตอนนี้คงต้องเล่น เพราะไม่มีไรทำ - - เกมก็เบื่อ
    เล่นมา 8 ปี ชนิดแบบ โคดติดเกม พอตอนนี้เบื่อเกม - -( หรือไม่มีเกมไรเนี้ย - -)
    เหอๆ ใครเล่น Hi5 บอกด้วยนะงิ อิอิ ( เล่นๆ ไปเซงอีก ในเครื่องไม่มี โปโต้ชอป
    หาโหลด มาไม่มี CD-Key อีก - - )

11. juntcivic

1,549
    34
    0
    คุณกรเปิดเผยตัวด้วยครับ อิอิ

12. Project_L

873
    8
    0
    อุ้ย ต้ายย ตายยยยย มี คน เข้า คลับ ของ พวก เรา อีก แล้ว ด้วย แหละ เพื่อนๆ

555+

พี่กรรม เอ้อ พี่กรรรรร - -

13. KEIHIN

KEIHIN New Member Member

30
    1
    0
    ได้เลยคับ [email protected]
    เป็นน้องไหม่น่ะคับ ฝากตัวด้วยคนนะคับ

14. juntcivic

1,549
    34
    0
    รับแอดเรียบร้อยครับผม

15. Project_L

873
    8
    0
    อุ้ย เขา จก เบอร์ อี แมววว ด้วย แหละ พวก ราว กรี้ดดดด !!!

16. Project_L

873
    8
    0
    ต่อไป ผม เขา เข้ามา ตอบ ทู้ ได้ ม่ะ หมด แล้วนะ งับ

เว่นแต่ วันจัน เพราะ ทุก วัน มี แต่ ทำ งาน เหนือย นี้แค่ วันแรก

ก็ เล่นหลับคา รถ เอ้อ คา คอม แล้ว - - เรียน ช่างยน เหนือย กลาย

เรียนสามัญ เหนือย ปัญญา เรียน สุข เหนื้อย เหนือย ตัวจน ร้ายไม่มีแรง

อิอิ

17. juntcivic

1,549
    34
    0
    ทักทายกันได้นะครับถ้าเจอกันใน msn

18. เซียนกบ

498
    3
    0
    มาแล้วครับ

19. juntcivic

1,549
    34
    0
    ออนดึกๆช่วงนี้

20. เซียนกบ

498
    3
    0
    ผมดึกมากๆ

21. juntcivic

1,549
    34
    0
    มาจ้า

22. Project_L

873
    8
    0
    มาแบบ นี้ คงไม่ว่า เหอๆ

-*- คอมบ้าน พัง ทำไงได้อ่ะงิ -*-

23. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    [email protected] ออนไลน์ทวันจันทร์-ศุกร์ เวลาทำงานครับ

24. juntcivic

1,549
    34
    0
    ได้ครับไว้คุยกัน

25. เซียนกบ

498
    3
    0
  26. juntcivic

1,549
    34
    0
    ไปมีสติ้งกันนะครับบบบ

27. Project_L

873
    8
    0
    ไม่ปายยยยย

ได้ไงละ พี่จุ๊นนนนนนนน

28. juntcivic

1,549
    34
    0
    แหมไอ่เด็กคนนี้นิ

29. tei1992

tei1992 New Member Member

208
    1
    0
    [email protected] ผมเต้ยครับ มาใหม่ขอแจมด้วยคนนะครับ ^ ^
    Hi5: tei1992.hi5.com มั้ง น่าจะใช่ - -*

30. juntcivic

1,549
    34
    0
    ยินดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้