กฎ และ กติกามารยาท ของทุกคนที่เข้ามาใน van only club และผู้ที่เป็นสมาชิกคลับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย urvan, 18 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    กฎ และ กติกามารยาท ของทุกคนที่เข้ามาใน van only club และผู้ที่เป็นสมาชิกคลับ แบ่งเป็น2กลุ่ม
    กลุ่ม 1 ผู้ที่เข้าเยี่ยมแชมและเข้ามาดูและโพสข้อความหรือแสดงความคิดเห็น....โปรดใช้ข้อความสุภาพและใช้ข้อมูลที่เชื่อถือได้
    กลุ่มที่ 2. ผู้ที่สมัครเป็นสมาชิก ต้องแจ้งให้ประธานด้วยว่าสามารถมาร่วมกิจกรรมต่างๆ ถ้าไม่สามารถมาได้ก็ต้องแจ้งให้ทราบเช่นกัน....ข้อ 2 สมาชิกทุกคนที่สามารถร่วมกิจกรรมได้ ต้องมามิตติ้งอย่างน้อย 2 ครั้ง และร่วมกิจกรรมใหญ่ได้ ข้อ 3 สมาชิกที่อยู่ครบ 1 ปี แล้ว ต้องมีล้อขนาด 17 นิ้ว ขึ้น ไม่ได้บังคับนะ.. ข้อที่4 ทุกคนต้องมีใจให้ทุกคนและคลับด้วย
    ขอบคุณทุกคน แชมป์
    ประธาน

2. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    สมาชิกกลุ่ม 2 ข้อ 1-2 โอเค ข้อ 3 ถ้าจะยากอาซ้อไม่อนุมัติก็ตายแล้ว
    ข้อ 4 ผมมีให้เกินร้อยครับ

3. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    รับทราบ........

4. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    รับทราบ แต่ไอ้ล้อ 17 เนี้ย ยืมเงินประธานแชมป์ ซื้อก่อนได้ป่ะ

5. อาลูโตะ

อาลูโตะ New Member Moderator

304
    7
    0
    อิอิ

6. nu mam

nu mam New Member Member

49
    0
    0
    18 ได้ปะ

7. urvan

423
    0
    0
    ได้นิต้น ก็บอกแล้วว่าตั้งแต่ 17 ขึ้นไปแล้วแต่สะดวก.. แต่เราเปลี่ยนมา3ชุดแล้วเนี่ย...ใครไม่เปลี่ยนก็ไม่ได้ว่าอะไร กฎมีไว้ให้แหกคับ

8. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    เอาแล้วไง....เล่นแต่ล้อ13 เองอ่ะ (หรือเอาหน้า13หลัง17ดีอ่ะ) ว่าแต่เครื่อง1300cc มันจะปั้นล้อ17/225/45ไปไม่หนอ?????

9. ZhugeLiang

ZhugeLiang New Member Member

14
    0
    0
    รับทราบ และนำไปปฏิบัติฮับ

10. urvan

423
    0
    0
    กฏ ชิวชิว ไม่ได้บังคับมีไว้เฉย ขอให้ใจกันทุกคนก็พอแล้ว

ว่างๆเอาคันเก่งในรูปมาให้พวกเราชมบ้างสิคับ อยากได้สติกเกอร์ป่าวคับสนใจก็บอกนะ

11. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ขออีกข้อได้ป่าว
    ต้องขอมาเช็ค ในเวปอย่างน้อย วันละ 1 ครั้ง

12. mayuct

941
    4
    0
    555+ ป๋าหายงอนแล้ว เฮี้ยวววววววววววว

13. touko

touko Member Member

34
    0
    6
    แห่ะๆ โหดจัง ล้อ 17" เปิดเทอมนี้ ถ้างานวิ่งรถไปได้สวย ก้ออาจจะได้เปลี่ยนละครับ

ล้อยังเป็นกระทะอยู่ อายเลยมิกล้าไปมีตติ้ง 555+ :D

14. BuddyZa

BuddyZa Guest

0
    0
    0
    ผมไม่มีรถเป็นของตัวเองอะครับ
    แต่ชอบที่บ้านผมมีของพ่ออยู่1คัน
    เป็นIsuzu Buddy รถรับส่งนักเรียนอะครับ
    ผมเอาไปทำมานิดหน่อยเองครับ
    เครื่องเป็น 1JZ GE ฝาดำครับ LPG แล้ว
    ภายนอกเดิมๆครับรอตัง
    ถายในเกจ์วัดเพิ่มไป5ตัว
    เบาะรอตังครับ
    พอจะร่วม่สวนาด้วยได้ใหมครับ

BuddyZa

15. urvan

423
    0
    0
    สนทนาได้ทุกเมื่อเลยคับ ยินดีต้อนรับคับ

16. BuddyJz

BuddyJz New Member Member

301
    1
    0
    ครับผม

ใจรักเต็ม 100 ครับ
    แต่เอารถพี่มาซ่าครับ

BuddyZa:cool:

17. mayuct

941
    4
    0
    ยินดีคับ ตอนนี้ผมก็ไม่มีรถแล้ว อิอิ

18. pep

pep New Member Member

916
    1
    0

แล้ว2ล้อสีเขียวๆไปไหนแล้วล่ะครับ

19. BuddyJz

BuddyJz New Member Member

301
    1
    0
    รถพ่ออะครับ
    พิมพ์ผิด
    วันนี้ไปดูรถเครื่องวางแล้วครับ
    ยังไม่เสร็จเลย

20. Toneder

Toneder New Member Member

12
    0
    0
    ดีครับ เจอสาวก Isuzu Buddy อีกคนแล้ว ผมก็ชอบ Buddy เหมือนกันแต่ไม่มีตังค์ ฝันอยากเอา Buddy มาแปลงเป็นตัวนอกครับ

21. จักร

จักร New Member Member

3
    0
    0
    อยากสมัครเข้าคลับน่ะครับ ต้องทำยังยังครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้