ขอรวบรวมรายชื่อสมาชิก เพื่อจดทะเบียนเป็น Skyline Club อย่างเป็นทางการครับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย khaigtr, 19 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P.NEWMAN

P.NEWMAN New Member Member

329
    2
    0
    เอ้า นานๆ จะได้เข้ามาที รายละเอียดก็ได้คุยกับไข่ทางเทเลโฟนแล้ว เห็นด้วยช่วยกันอีกหนึ่งเสียงครับ ...

เอกสารเด๋วเอาไปให้ที่เซียงกงพระราม 7 นะเฟ้ย ไปทิ่มถึงที่เลย...
    :D:D:D

2. หมดเขตวันไหนครับ พอดีช่วงนี้ยุ่งมากกำลังย้ายบ้านอยู่

3. nitann64

nitann64 New Member Member

40
    0
    0
    รอโอนรถอยู่ครับพี่

เจ้าของเก่าบอกวันนี้เสร็จแน่ครับ T_T

4. film_parboo_thai

film_parboo_thai New Member Member

21
    0
    0
    ยังสมัครทันไหมคับเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้