แจกอะไหล่คูเป้ฟรีครับ (มีของมาใหม่จ้า)

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย <โกโก้_ศิษย์_กระต่าย>, 25 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    มีอของมาแจกเพิ่มครับ
    1. เพลทอลูมิเนียม MUGEN (ไม่แท้นะ)
    2. จานเบรคคู่หน้า B16A 1 คู่ หนาๆเลย

ใครสนใจ จำเป็นต้องใช้สิ่งไหน โทรมาหาเลย 086-5655567 โก้ครับ

1. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    จาน B16 นี่ใหญ่กว่าจานเดิมรึป่าวคับ

2. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    หวัดดีครับพี่โก้ผมชื่อแบงค์ครับ พี่โก้นี่ใจดีจริงๆแจกต่อเนื่องเลย ขอให้หล่อขอให้รวยนะครับ
    ปล.ถ้ามีโลโก้ Si แจกเมื่อไหร่ผมขอจองนะคร้าบบ หรือขอซื้อถูกๆก็ด้าย ขอบคุณนะครับ

3. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    แจกกันแบบต่อเนื่อง...เยี่ยมที่สุดเลยครับ

ปักหมุดเป็นกระทู้แจกของเลยดีมั๊ยเนี่ย...อิอิ

ปล.ผมมีสปริงเดิมอยู่นะ ใครสนใจบอกได้ ฟรีเหมือนกัน :eek:

4. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    ปักหมุดๆ ๆ ๆ:p

5. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    อัพหน่อย ตกซะละ..

แจกอีก...บังโคลนหลัง 1 คู่ สภาพนางงามทิฟฟานี่.....:eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้