ขอเชิญสมาชิก Mazda323&626 Club เข้าร่วมอัดรายการ "TOPSPEED"

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย Topspeed Racing Channel, 2 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pigjuju

pigjuju New Member Member

69
    0
    0
    นิคเหรอ พี่โมขอเอา มาสด้า สีขาวไปด้วยได้เปล่า

2. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    พวก NISSAN มาป่วนอ่ะ:D

3. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ไปกานให้เยอะๆเลยนะคร๊าบบบบบบบบบ

ปล.รบกวนกันนิดแบบว่ารู้จักใครก็บอกต่อกันหน่อยนะคร๊าบ

4. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    กริบเจงๆ

จะล่มไหมหว่า

5. Nuay@Protege

Nuay@Protege New Member Member

12
    1
    0
    ก็ตกลงคอนเฟิร์มหรือไม่อย่างไรล่ะท่าน
    เพิ่งจะตามเข้ามาดูที่กระทู้ เพิ่งเห็นว่าพี่เค้าจริงจังซีเรียสนะ มันรายการของเค้า ล่มไม่ได้

น่าจะโพสต์ที่บอร์ด MCT ให้จริงจังด้วยนะ
    ไม่งั้นถ้าไม่ถึง 20 คัน เกรงใจพี่เค้า

6. Suntipop

509
    11
    0
    บอกที่ MCT ให้มาร่วมกันหน่อยก็ได้เนอะ

7. sumatee99

sumatee99 New Member Member

209
    1
    0
    ผมพึ่งเข้ามาใหม่ถ้าไปแล้วโทรติดต่อได้ที่ใครครับ

8. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    เกาะพี่ตั้มรถเหลือไป ด้วย น่อ ประหยัดค่าน้ำมัน งิงิ

9. Tom EG

Tom EG New Member Member

1,000
    3
    0
    ไปดูโด้ยจิค๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

10. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    ใด้ครับพี่ ถ้าจะให้ดีเอาเหล้าหรือเบียติดไปด้วยนะคราบ
    อิอิ^^

11. Suntipop

509
    11
    0

เมาไม่ขับเด้อ.....:D

12. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ีup ++++++++

13. RollriderS

2,318
    9
    0
    ขอโทษทีครับที่เข้าตอบช้าเพราะว่าติดธุระพอสมควร

ครือเรื่องแรกเลยที่ว่าโพสในมาสด้าคลับนี่ก็ขอร้องทางพี่เขา
    เข้าไปโพสแล้วและก็ขอขอบคุณมากๆมาณ.ที่นี้ด้วยเลยนะครับ
    (ผมจะพยายามประสานงานให้ดีที่สุดครับ)

ส่วนที่สองเรื่องที่ว่าติดต่อที่ใครได้นี่รบกวนติดต่อเข้ามาที่ผมได้เลยนะครับ
    เบอร์โทร086-706-4066ตั้มครับ อ้อขอรวบกวนติดต่อกันเข้ามาก่อนวันงาน
    สักวันสองวันด้วยนะครับเพราะต้องการทราบยอดสรุปก่อนด้วยหน่ะครับ
    (รบกวนทุกท่านด้วยครับ)

และสุดท้ายนี้เลยอยากจะขอรบกวนทุกๆท่านอีกครั้งหนึ่งเรื่องของการติดต่อ
    คนรู้จักทั้งหลายให้มาร่วมมี๊ติ้งออกทีวีในครั้งนี้ด้วยนะครับ
    (รบกวนทุกท่านด้วยครับ)

แล้วเจอกันวันงานคร๊าบบบบ

14. sitti_98

sitti_98 New Member Member

28
    0
    0
  15. thanpon plkupol

thanpon plkupol New Member Member

9
    0
    0
    ไปด้วยนะครับ โทรบอกด้วยนะครับ พลคับพี่ 0896897098 ขอบคุณครับพี่

16. Suntipop

509
    11
    0
    ไปกันเยอะๆๆๆ

17. RollriderS

2,318
    9
    0
    ใกล้เข้ามาแร๊นนนนนนน

18. Suntipop

509
    11
    0
    อยากให้คอนเฟิร์มกันหน่อยดีกว่ามั๊งครับ
    กลัวทางนู้นเค้าเสียงานอ่ะพวกเรา
    ผม 1 คัน ไปแน่ๆ

19. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ไปแบบ ชิ้นข้างหักได้ไหม ?เพิ่ง อัด ฟุตบาตมาเช็ง

20. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    ไปแน่ ไม่ต้องกลัว

21. Suntipop

509
    11
    0

อยากเห็นตัวแข่งคันนี้จิงๆ
    สร้างชื่อให้กะชาวมาสด้ามั่กมาก:D

22. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    ลงชื่อ คอนเซิ่นด้วยคนงับ อิอิ

23. RollriderS

2,318
    9
    0
    คอนเฟริมเว๊ยไม่ใช่คอนเซิ่น

วันนี้ทางเขาโทรมาหาผมอีกรอบเพื่อยืนยันอ๊ะครับ
    แล้วผมก็ตอบตกลงไปแล้วโดยที่รู้จำนวนคร่าวๆก็น่าจะถึงสิบกว่าคันครับ
    แต่เขาต้องการซักอย่างน้อยห้าคันเพื่อถ่ายเจาะรายละเอียดครับ
    ผมเลยขอให้เตรียมใจกันเอาไว้เลยเพราะผมคิดว่าจะเลือกเอาดาบหน้า(ตรงนั้นเลย)
    ก็อาจจะมีการสัมภาษณ์กันนิดหน่อยครับ

อ้อแล้วอีกอย่างนึงคือเขาต้องการสัมภาษณ์ประธาน(ซวยกรูอีกแร๊น)เลยอยากขอ
    กำลังเสริมมาช่วยลดอาการเกร็งกระป๋มด้วยก๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

24. Suntipop

509
    11
    0
    สู้เขานะตั้ม
    อิๆ

25. BaZooKa@MCT

BaZooKa@MCT New Member Member

2
    0
    0
    ถ้าไม่ติดภาระกิจใดๆ จะเข้าไปร่วมด้วยครับ

26. RollriderS

2,318
    9
    0
    พรุ่งนี้แร๊นคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

27. Suntipop

509
    11
    0
    หวังว่าน้องฟ้ากะน้องฝนจะไม่มาด้วยนะ

28. RollriderS

2,318
    9
    0
    และแล้วแขกไม่ได้รับเชิญก็มาตามคาดครับพี่น้องงงงงง

เอา150กรูคืนมา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้