ใครขับรถ SUNNY B11 บ้าง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย TOB_SUNNYB11, 26 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    เคยได้ยิน b12 เเปลงได้เเต่วงเลี้ยวไม่เท่าเดิม
    นะ พี่เป็ก

2. klah

klah New Member Member

90
    8
    0
    เครื่อง E13 เขาโอเวอร์ฮอล เครื่องกันงบเท่าไรครับ
    พวกเปลี่ยน ลูกสูบ 4 ลูก พร้อมแหวน
    ชาร์พอก ก้าน
    ประเก็นชุดใหญ่
    บดวาร์ว
    และค่าแรง

พอดีรถวิ่ง 2 สูบ เลยคิดว่า OH ซะเลย
    ถามช่างแถวบ้านบอก หมื่นกว่าๆ

สงสัยจะแพงค่าโรงกลึง ถอดใส่เนี่ย

- - - Updated - - -

เครื่อง E13 เขาโอเวอร์ฮอล เครื่องกันงบเท่าไรครับ
    พวกเปลี่ยน ลูกสูบ 4 ลูก พร้อมแหวน
    ชาร์พอก ก้าน
    ประเก็นชุดใหญ่
    บดวาร์ว
    และค่าแรง

พอดีรถวิ่ง 2 สูบ เลยคิดว่า OH ซะเลย
    ถามช่างแถวบ้านบอก หมื่นกว่าๆ

สงสัยจะแพงค่าโรงกลึง ถอดใส่เนี่ย

3. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    ท่านใดเคยทำเเล้วมาเเจ้งราคาเป็นเเนวทางกันหน่อยครับ

ท่านใดเคยทำเเล้วมาเเจ้งราคาเป็นเเนวทางกันหน่อยครับ

4. klah

90
    8
    0
    เปลี่ยนสูบแหวน อะไรต่างๆ นาๆ มาแล้วครับ
    แพงมาก คงโดนฟันอีกตามเคย
    ยอดตามรูปเลยครับ

ถามต่อครับ
    การตั้งวาร์ว เครื่อง E13
    ถ้าตั้งให้ห่างหน่อย มันช่วยทำให้ประหยัดน้ำมัน กับช่วยเรื่องความร้อน จริงไหมครับ
    เสียงมันดังน่าลำคาญครับ ช่างเขาบอกมา

5. klah

90
    8
    0
    พี่ๆ น้องๆ ที่คิดว่าร้านนี้ฟันผมหัวแบะ
    รบกวนฟันธงที่ครับ
    เนื่องจากผมใช้อย่างเดียวจริงๆ รถก็ไม่เคยมีปัญหาอะไรมากขนาดนี้มาก่อน
    เลยไม่มีข้อมูลอ้างอิง

ฟันธงมาเลยครับผมจะได้ประดับหัวสมองของผมและ ผมจะได้ไม่ไปเหยียบอู่นี้อีกครับ

ขอบคุณมากๆ ครับ

พี่ๆ น้องๆ ที่คิดว่าร้านนี้ฟันผมหัวแบะ
    รบกวนฟันธงที่ครับ
    เนื่องจากผมใช้อย่างเดียวจริงๆ รถก็ไม่เคยมีปัญหาอะไรมากขนาดนี้มาก่อน
    เลยไม่มีข้อมูลอ้างอิง

ฟันธงมาเลยครับผมจะได้ประดับหัวสมองของผมและ ผมจะได้ไม่ไปเหยียบอู่นี้อีกครับ

ขอบคุณมากๆ ครับ

6. แนะนำโช๊คซิ่ง B11 ด้วยครับ

ต้องการเปลี่ยนจากโช๊คเดิม B11 เป็นโช๊คซิ่ง พี่ ๆ คนไหนมีแนวทางช่วยแนะนำด้วยครับ อยากได้เป็นแกนโต กระบอกใหญ่ครับ

7. aummor

aummor New Member Member

258
    1
    0
    ต้องแปลงครับ

ผมมใส่ของ Silvia S13 แข็งมาก แท่นเกียร์ส่วนที่เป็นเหล็กขาดเลย
    แต่เข้าโค้ง ไม่ต้องยก ตัวแทบตกเบาะ หนึบมาก ๆ แต่ทางตรง ๆ เด้งมาก ๆครับ
    ถนนไม่ดีด้วยมั้ง ถอดวางทิ้งไว้เฉย ๆ

ถ้าแกนโตกระบอกใหญ่ ลองดู Cusco ครับ

ต้องแปลงครับ

ผมมใส่ของ Silvia S13 แข็งมาก แท่นเกียร์ส่วนที่เป็นเหล็กขาดเลย
    แต่เข้าโค้ง ไม่ต้องยก ตัวแทบตกเบาะ หนึบมาก ๆ แต่ทางตรง ๆ เด้งมาก ๆครับ
    ถนนไม่ดีด้วยมั้ง ถอดวางทิ้งไว้เฉย ๆ

ถ้าแกนโตกระบอกใหญ่ ลองดู Cusco ครับ

8. aummor

258
    1
    0
    ที่ไหนมีหัวตัด B11 ขายมั่งครับพี่ ๆ

อยากได้หัวตัด B11

หา หา หา
    หา หา หา

9. ถามข้อมูลหน่อยครับ

อยากทราบว่าตอนนี้พี่ใส่โช๊คของอะไรอยู่ครับ คือตอนนี้ผมวางเครื่อง GA15 ครับ ตอนนี้หน้าต่ำมาก และโช๊คหน้าซ้ายก็เสียด้วย ซ่อมมาหลายครั้งแล้วก็แก้ไม่หาย ช่างบอกว่าต้องเปลี่ยนใหม่อย่างเดียว คืออยากใส่โช๊คที่ประสิทธิภาพดี ๆหน่อย สามารถรับน้ำหนักได้ดีๆ ขับซิ่งได้ครับ รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ

10. aummor

258
    1
    0
    ถ้าไม่อยากแปลง อัดใหม่ก็น่าจะไหวนะครับ สำหรับ GA15
    หรือไม่ก็เอาทำไปเป็นสตรัทปรับเกลียว เซ็ทค่า rebound เลือกค่า K ของสปริงได้ตามชอบ ครับ
    ส่วนร้านที่จะทำก็ลอง ดูตามชื่อเสียงครับ

ถ้าไม่อยากแปลง อัดใหม่ก็น่าจะไหวนะครับ สำหรับ GA15
    หรือไม่ก็เอาทำไปเป็นสตรัทปรับเกลียว เซ็ทค่า rebound เลือกค่า K ของสปริงได้ตามชอบ ครับ
    ส่วนร้านที่จะทำก็ลอง ดูตามชื่อเสียงครับ

11. Mr.j

Mr.j New Member Member

277
    9
    0
    หาฝาสูบe13 อ่ะคับ ชี้เป้าทีคับ หาไม่ได้เลยที่ระยอง

หาฝาสูบe13 อ่ะคับ ชี้เป้าทีคับ หาไม่ได้เลยที่ระยอง

12. Pao 4E11

1,418
    131
    63
    S13 ต้อง tein HE กระบอกทองเลย ขึ้นลงลูกระนาดไม่ดีมีจุกท้องครับ
    เเต่เวลามุด ซ้ายลุด-ขวาสุด ไม่ต้องเป็นห่วงครับสบาย
    ปล.ยังไม่มีค้ำจุดต่างเลยนะครับ

13. Pao 4E11

1,418
    131
    63
    View attachment 1761963
    View attachment 1761964
    View attachment 1761965

tein s13 he + แปลงคอม้า U12
    ผมว่า ga15 มุดซ้าย มุดขวา น่าจะเอาอยู่สบายๆ ครับ

ปล. เสริมนิดหน่อยถ้ายางเเทนเครื่องขาดบ่อย
    ลองวิธีนี้ดูครับ http://www.club4g.com/index.php?topic=107649.0
    ขอบคุณ Club4g ด้วยครับ
    ผมขาดบ่อยเพราะครัช trd+ทองแดง12ก้อน ทำวิธีนี้ไปตั้งเเต่ทำจนปัจจุบันยังไม่ขาดเลยครับ
    ลองดูครับอาจจะไม่ใช่ยูรีเทนเเท้เเต่ก็แข็งกว่าบูชยางทั่วไปครับ อาจจะประหยัดไปได้บ้างครับ
    ลองดูครับ

14. Pao 4E11

1,418
    131
    63
    ขอเสริมจากด้านบนหน่อยนะครับ
    ถ้าต้องการหาโช๊คหลังเเกนใหญ่หนึบตรงรุ่นคงยากครับเเต่ไม่ก็ใช่ว่าไม่มีทาง ผมได้คำแนะนำจากหมออาร์ท
    " หาโช๊คที่รูล่างเหมือนแบบเดิมเเล้วแกนโช๊คบนก็เหมือนเดิมที่ไม่ต้องไปดัดเเปลงอะไรกับตัวรถเลย "
    สรุปคือ หาโช๊คที่รูน็อตทุกรูเหมือนเดิมแต่ตัวกระบอกและเเกนใหญ่กว่าของเดิมครับเท่านั้นเอง
    ผมเคยลองมุดๆดูพวก ยาริส แจ็ส โช๊คหลังน่าจะใส่b11 ได้นะครับ
    แต่ก็ยังไม่วัดค่าอะไรเป็นจริงเป็นจังสักทีครับ ถ้า พี่ๆน้าๆ ท่านใดมียาริส แจ๊ส วีออส
    รบกวนลองมุดดูให้เเน่ใจหน่อยครับว่าใส่กันได้เปล่า ถ้ามันใส่กันได้จริง
    ก็จะเป็นประโยชน์ต่อการตัดเเปลงและการหาของเเต่งครับ
    เเต่ผมเป็นห่วงพวกระยะ ยืด ยุบ ไม่รู้ว่าจะสั่นหรือยากกว่า b11 กันเเน่
    สปริงหลังถ้าเดิมติดรถเริ่มล้า ก็จัดb14 เเต่ต้องตัดออก1คด
    ถ้ายังไม่พอก็จัด พวกสปริงเบนซ์หรือสปริงหน้ากระบะL200(2ตัวนี้ยังไม่ได้ลองครับ)
    ผิด ถูก ประการใดขออภัยนะครับ รอให้พี่ๆ น้าๆ มาเสริมต่อละกันนะครับ

15. cocaine1

cocaine1 New Member Member

0
    0
    0
    สอบถามหลายๆข้อหน่อยนะครับ

1.รถมีอาการขับเร็วๆแล้วเหมือนส่าย/แถ/ร่อน เมื่อมีความเร็วตั้งแต่ 80 ขึ้นไป 100-110 มีอาการชัดเจนอย่างมาก และพอรถคันอื่นวิ่งสวนเหมือนมีอาการโดนดูดพี่ๆที่มีอาการน่าจะพอเข้าใจนะครับผมบอกไม่ถูกจริงๆ ถ้าเป็นแบบนี้ควรเช็คอะไรดูบ้างครับ

2. รถผมติดแก๊สเครื่องเดิม E13 วิ่งถื่อมากๆครับ เยียบแล้วเยียบอีกบางจังหวะเพื่อจะแซงบ้างอะไรบ้าง (แต่ปกติไม่ขับเร็วครับ 60-70 ตลอด) ระหว่าง 80-120 ค่อนข้างช้าและถื่อควรไล่เช็คระบบแก๊สใหม่รึป่าวครับ ถังผม 36 เติมประมาณ 360-380 แล้วแต่จังหวะ เต็มที่วิ่งได้ 240-290 แล้วแต่นะครับแต่ปกติผมจะเติมตอน 250 เป็นประจำขับ 60-80 ไม่เกินนี้โดยตลอดถือว่าเป็นยังไงครับ

3.โช๊คและยาง ยางไม่ค่อยเท่าไหรครับเพราะกำลังจะเปลี่ยนแล้วตอนนี้แข็งๆเวลามีหลุมหรือถนนขรุขระค่อนข้างจะได้ยินเสียงกระแทกชัดเจนเป็นเพราะยางมันเริ่มแข็งแล้วไม่ค่อยนุ่มเท่าไหรครับ โช๊ค อยากเปลี่ยนเป็นแก๊สและสปริงแจ่มๆ สัก 1 ชุดแบบจบๆเลยยี่ห้ออะไรดีคับ พวก gabriel KONI MONROE สปริง H&R พอไหวไหมครับ น่าจะมีตรงรุ่นใช่ไหมครับ

4.ระบบไฟตอนนี้ผมจะไล่ใหม่เพราะพวกกราวระบบไฟในเครื่องดูไม่ยุ่งนะครับแต่ดูมันเปราะบางไม่ปลอดภัยยังไงไม่รู้ ดูมันโด่ดๆ น่าจะมีผลต่อความเร็วระบบไฟ เผาไหม้ เลี้ยงไฟไม่สะดวก น่าจะเกี่ยวใช่ไหมครับ

ขอบคุณมากครับ พอดีไม่ค่อยมีใครให้ปรึกษาสะเท่าไหร :D

สอบถามหลายๆข้อหน่อยนะครับ

1.รถมีอาการขับเร็วๆแล้วเหมือนส่าย/แถ/ร่อน เมื่อมีความเร็วตั้งแต่ 80 ขึ้นไป 100-110 มีอาการชัดเจนอย่างมาก และพอรถคันอื่นวิ่งสวนเหมือนมีอาการโดนดูดพี่ๆที่มีอาการน่าจะพอเข้าใจนะครับผมบอกไม่ถูกจริงๆ ถ้าเป็นแบบนี้ควรเช็คอะไรดูบ้างครับ

2. รถผมติดแก๊สเครื่องเดิม E13 วิ่งถื่อมากๆครับ เยียบแล้วเยียบอีกบางจังหวะเพื่อจะแซงบ้างอะไรบ้าง (แต่ปกติไม่ขับเร็วครับ 60-70 ตลอด) ระหว่าง 80-120 ค่อนข้างช้าและถื่อควรไล่เช็คระบบแก๊สใหม่รึป่าวครับ ถังผม 36 เติมประมาณ 360-380 แล้วแต่จังหวะ เต็มที่วิ่งได้ 240-290 แล้วแต่นะครับแต่ปกติผมจะเติมตอน 250 เป็นประจำขับ 60-80 ไม่เกินนี้โดยตลอดถือว่าเป็นยังไงครับ

3.โช๊คและยาง ยางไม่ค่อยเท่าไหรครับเพราะกำลังจะเปลี่ยนแล้วตอนนี้แข็งๆเวลามีหลุมหรือถนนขรุขระค่อนข้างจะได้ยินเสียงกระแทกชัดเจนเป็นเพราะยางมันเริ่มแข็งแล้วไม่ค่อยนุ่มเท่าไหรครับ โช๊ค อยากเปลี่ยนเป็นแก๊สและสปริงแจ่มๆ สัก 1 ชุดแบบจบๆเลยยี่ห้ออะไรดีคับ พวก gabriel KONI MONROE สปริง H&R พอไหวไหมครับ น่าจะมีตรงรุ่นใช่ไหมครับ

4.ระบบไฟตอนนี้ผมจะไล่ใหม่เพราะพวกกราวระบบไฟในเครื่องดูไม่ยุ่งนะครับแต่ดูมันเปราะบางไม่ปลอดภัยยังไงไม่รู้ ดูมันโด่ดๆ น่าจะมีผลต่อความเร็วระบบไฟ เผาไหม้ เลี้ยงไฟไม่สะดวก น่าจะเกี่ยวใช่ไหมครับ

ขอบคุณมากครับ พอดีไม่ค่อยมีใครให้ปรึกษาสะเท่าไหร :D

16. Pao 4E11

1,418
    131
    63
    ผมตอบเท่าที่จะตอบได้นะครับ
    1 อาการ ส่าย ร่อน ลองตั้งศูนย์ถ่วงล้อดูยังครับ ถ้าลองเเล้ว
    ลองเช็คพวกบูชยาง ลูกหมากส่วนต่างๆ ชุดไม้ตีกลองของแร็กดูครับ
    ส่วนเเรงดูด เกิดจากกำแพงลมของรถอีกคันมากระแทกเรา
    เพราะการออกเเบบรถเราไม่ได้ลู่ลมเหมือนรถรุ่นใหม่ๆ ครับ
    แต่ถ้าเปลี่ยนโช๊คแข็งขึ้นก็พอจะช่วยได้ครับ แต่ก็ไม่ถึงกับหายไปเลย
    ถ้าใส่พวกค้ำต่างๆ ก็จะช่วยได้อีกครับ

2 ลองวิ่งน้ำมันดูยังครับ ว่าเป็นเหมือนกันรึเปล่า ถ้าเป็นเหมือนกันอาจจะไม่ใช่
    ระบบการทำงานของแก็สครับ ผมกลัวมันจะเป็นระบบไฟ หรือ การจุดระเบิดมากกว่าครับ
    แต่ถ้าน้ำมันไม่เป็น ลองคายแก็สให้มากขึ้นทีละ 1/4 รอบการหมุน (power valve)
    ปรับไฟให้เเก่หน่อยนะครับ ให้เหมาะกับการวิ่งเเก็สครับ
    ปรับแก็สจนกว่าเราจะพอใจในอัตราเร่งครับ เเต่อัตราการประหยัดจะลดลงนะครับ
    แต่ถ้าลองวิธีนี้เเล้วยังไม่มีการเปลี่ยนเเปลงผมคงต้องเดาว่าเป็นที่เเรงดันหม้อต้มเเก็สละครับ อิอิ

3 ผมว่า คายาบา กระบอกดำหรือกระเงินนี้ละครับ มันกึ่งเเก็ส ตรงรุ่นก็น่าจะไหวนะครับเพราะไม่ได้ใช้ความเร็วสูงมากเท่าไรส่วนสปริงนี้ผมทราบเเต่ด้านหลังครับ (กระทู้ด้านบนครับ) ของ H&R ไม่เคยลองครับ รอพี่ท่านอื่นมาเสริมละกันนะครับ

4 ข้อนี้ไม่เคยทำเลยครับ เคยเเต่เพิ่มสายกราวน์เข้าไปครับ
    ช่วยให้ไฟเดินสะดวกชึ้นนิดหน่อยครับ ถ้าเอากราวน์เเบตลงตัวถัง
    เเละกราวน์ทุกตัวก็ลงตัวถัง + กล่อง volt stabilizer (ทำเอง)
    ผมว่าอันนี้เห็นผลของระบบไฟอย่างชัดเจนเลยครับ เครื่องเดินเรียบขึ้นเลย ครับ

17. cocaine1

cocaine1 New Member Member

0
    0
    0
    ครับขอบคุณมากๆครับ ตอนนี้หลักๆผมซีเรียสเรื่องส่ายเท่านั้นเองคับพี่ เคยตั้งศูนย์แล้ว (หลังจากพึ่งซ่อมรถเสร็จ)
    เป็นไปได้ไหมครับ รถไม่ได้ศูนย์ ก่อนหน้านี้ผมจำไม่ได้ว่ามีอาการส่ายแบบนี้รึป่าว ตอนนั้นผมประมาดมองไม่เห็นทางขึ้นไปบนฟุตบาทช่วยฝั่งขวาไปหมดเลย
    ถึงกับแม็คยางแตก โช๊ค ปีกนกหัก กระจกหน้าเกือบหลุดครับเพราะโดนอะไรสักอย่างแทงขึ้นมา แล้วก็ซ่อมใหม่จนเสร็จ เดียวยังไงผมจะไปลองให้ร้านเช็คอย่างจริงๆจังๆดูครับ

ถ้าเกี่ยวกับช่วงล่างผมควรไปดูที่ไหนดีครับ

18. P-Racecourse(pex)

P-Racecourse(pex) New Member Member

1,064
    17
    0
    เรื่องช่วงล่าง ลองหาร้านที่มีฮ้อยยกขึ้นดูครับ ลองดูพวกบูทปีกนก ปีกนก บางทีพวกบูทอาจจะไปแล้ว จับแม๊กแล้วโยกดู ลองหมุนล้อแล้วฟังเสียงดูว่ามีอะไรดังรึป่าว
    เรื่องระบบไฟ เดินกราวไวด์ซักชุดก็โอเคแล้วครับ
    เรื่องแก๊ส ลองจูนแก๊สใหม่ดูครับ ยังไงแนะนำให้ล้างคาร์บูก่อนจูนแก๊สใหม่นะครับ แล้วค่อยตั้งอากาศ ตั้งไฟแก่ขึ้นอีกนิด รถผมขับแก๊สกดสบายๆเลยครับ

19. Pao 4E11

1,418
    131
    63
    ตามที่พี่เป็กว่าเลยครับ ขึ้นฮ้อยยกรถดูช่วงล่างดูเลยครับ
    อาจจะมีจุดไหนที่ต้องเปลี่ยนเเต่เราดันมองไม่เห็นก็ได้ครับ

ตามที่พี่เป็กว่าเลยครับ ขึ้นฮ้อยยกรถดูช่วงล่างดูเลยครับ
    อาจจะมีจุดไหนที่ต้องเปลี่ยนเเต่เราดันมองไม่เห็นก็ได้ครับ

20. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    เรื่องโช้ค..เค้าว่ากันว่า
    คู่น่าหาของแอคคอดมาใส่แต่ไม่รู้ว่าตัวไหนแล้วใส่ได้เลยป่าว

คู่หลัง โช้ครุ่นไหนก็ได้คับที่โช้คกับสปริงมันแยกกัน ใส่ด้วยกันด้แทบหมดทุกรุ่นคับ ความสูงใกล้เคียงกันหมดคับ สปริงก็ใส่ด้วยกันได้นะ เบ้าใกล้เคียงกันหมดคับ

ผมใช้โช้ค tein flex ของ200sx มันสไลท์กระบอกได้หมดปัญหาเรื่องความยาวของกระบอก
    คู่น่าแปลงดุมแล้วก็ใส่เลยคับ
    คู่หลังก็ถอดสปริงกะโช้คแยกกัน แล้วก็ใส่แทนของเดิมเลยคับ

สบายใจแต่..ตัวเบา

21. Pao 4E11

1,418
    131
    63
    ชอบประโยคสุดท้ายสุดเลยครับ
    สบายใจเเต่ตัวเบาครับ

ปล. สงสัยสปริงหลังครับพี่
    เเล้วพวกสปริงหลัง ของ เเจ็ส ยาริส นี้เป็นสปริงเเต่ง อย่าง tein
    ที่มันมีเบ้าปรับสูง-ต่ำได้ครับ พอจะเอามาเเปลงใส่ B11 ได้ไหมครับ

22. aummor

258
    1
    0

ขออนุญาติเสริมครับ กรณีรถชนหนักมา ก็ ลองไปอู่ตัวถัง ดีด หน่อย ขึ้น JIC เช็ค แท่นเช็คความบิดเบี้ยวของตัวรถครับ

ขออนุญาติเสริมครับ กรณีรถชนหนักมา ก็ ลองไปอู่ตัวถัง ดีด หน่อย ขึ้น JIC เช็ค แท่นเช็คความบิดเบี้ยวของตัวรถครับ

23. P-Racecourse(pex)

P-Racecourse(pex) New Member Member

1,064
    17
    0
    ไครเคยเจออาการนี้บ้าง วิ่งทางขรุขระ มีเสียงสั่นมาจากพวงมาลัยเลย ยอยพวงมาลัยก็เปลี่ยนแล้ว มันจะเป็นที่อะไรได้บ้างคร้าบ

ไครเคยเจออาการนี้บ้าง วิ่งทางขรุขระ มีเสียงสั่นมาจากพวงมาลัยเลย ยอยพวงมาลัยก็เปลี่ยนแล้ว มันจะเป็นที่อะไรได้บ้างคร้าบ

24. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ผมว่าได้นะ ถ้าเบ้าเท่ากันใส่ได้หมดนะคับ

25. Pao 4E11

1,418
    131
    63
    รองบมาก่อนนอครับเดี๋ยวจะ
    หามาลองพวกสปริงหลังปรับได้เนี่ย

รองบมาก่อนนอครับเดี๋ยวจะ
    หามาลองพวกสปริงหลังปรับได้เนี่ย

26. sonnyza

sonnyza New Member Member

445
    31
    0
    อยากเห็นภาพ การแปลงโชค หลังอะคาบ

อยากเห็นภาพ การแปลงโชค หลังอะคาบ

27. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    จัดไปคับ 555+

เดี๋ยวผมกลับมาจาก ตจว. เดี๋ยวทำท่าให้ดูคับ

จัดไปคับ 555+

เดี๋ยวผมกลับมาจาก ตจว. เดี๋ยวทำท่าให้ดูคับ

28. Tiger13

Tiger13 New Member Member

7
    0
    0
    สมาชิกใหม่ครับ อยู่คลองสี่ ลำลูกกา ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ :eek:

29. Pao 4E11

1,418
    131
    63
    ยินดีต้อนรับ ครับผม

ยินดีต้อนรับ ครับผม

30. Pao 4E11

1,418
    131
    63
    มาแอบรอดูสปริงหลังครับ
    ปล. คู่หน้าสไลท์กระบอกเหมือนกันจบเรื่อง สูง-ต่ำ + ค่าสปริง + หัวโบจ๊อย
    โหลดได้ตามต้องการกันไปจะเอาอมขนาดไหน เอิ๊กก/B]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้