คนเจ้าชู้ ต้อง ระวัง !!!!!!!!!

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย เจียเบี๋ยวะสาด, 5 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    โถ่ไ " งิด " เอ้ยทำเป็นว่าคนอื่นตัวเองอะเอาให้รอดก่อนเถอะ........

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    สงสัยมันจะโดนเกียร์บังคับห้ามไป อิอิ :D:D:D

3. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    ผมคงไม่ต้องระวังหรอคับ เพราะผมคบที่ละคน แต่เปลี่ยนไปเลื่อยๆ:D:D

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เปลี่ยนอีกแล้วเหรอ ............. เอ๊ะ ..ไอ้นี่นิ :D:D:D:D

5. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    อะไรว่ะเพื่อนกรู........- -.

6. ใช่รึ ไม่ใช่พี่ก้อยรึที่กระดิกมือ แล้ว พี่ก็ทำหน้า งิด อะ โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D:D

7. แหมๆๆๆๆ ตานก เข้ามาก็เล่นกันเลยนะตานี่นิ ตัวแกก็ระวังไว้เห่อะนะ ระวังจะเป็นอย่างในรูป นะ โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D:D

ปล ที่ไปไม่ได้เพราะไม่ว่างอะ ต้องขอโทษทีนะตานกสุดหล่อ :D:D

8. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    พอดีรูปพึ่งขึ้นครับก่อนหน้านี้ไม่รู้คอมเป็นอะไร แต่ดูแล้วน่ากลัวจริงๆครับ

9. nok_Ja-1

nok_Ja-1 New Member Member

2,177
    2
    0
    คิ๊กๆๆ....ไม่เป็นไรสมตุ่ยไว้คราวหน้าก็ได้.......แต่อย่างในรูปผมอ่ะไม่โดนแน่ๆคับ...:D

10. ในรูปอาจจะไม่โดน แต่อาจจะโดน โทรมาเช็กแล้ว ก็ หน้า เสีย โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆ นี่ตานก เข้า ชมรมเกียร์ ที่อาร์ที ป่าว มีเยอะ :D:D ช่ายปะ ตาเกียร์ หุหุ คริคริ :D:D

11. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :cool::cool::cool::cool::cool: ว่าตัวเองทำไมว้า :D

12. - -* ไหนใครว่าตัวเอง ไม่มีนะ แล้วพี่ละว่าไง นายกสมาคม เกียร์ โห่ๆๆๆๆๆๆ

13. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    พี่น้องครับรักครอบครัวกันเยอะครับ
    อย่าเที่ยวดึกอย่ากลับบ้านดึกกลับเช้าเลยครับ
    ปลอดภัยดี5555555555555555555555
    เมียเป็นอะไรที่สูงส่งห้ามแตะต้อง5555555เขาพูด
    อะไรต้องฟังทำไม่ทำค่อยมาว่ากันครับพี่น้อง55555

14. - -* คิดว่าตานี่คงโดนพี่ภา ตบกระโหลก สมองเลยเพี้ยนๆไปนะ ตาปุ้ย ตั้งแต่กลับจากบ้าน นอกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

15. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ตั้งแต่กลับจากบ้านมานี่เห็นพี่ภาคุมติดตลอดเลย555555555+ขำจิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

16. โสนนาน่า ก๊ากก๊าก...กก.กก.ก.ก.ก.กกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

17. nok_Ja-1

2,177
    2
    0
    กำ....เอ้าผมย่อมรับก็ด้ายว่าผมกลัวเมีย...ผมผิดเหรอที่เมียผมคุมบ่อน รับจ้างท่วงหนี้ แช้มยิงปืน...แล้วผมกลัวเมียเนี่ยผมผิดเหรอสมตุ่ยยยยย...:cry:

18. - -* ถ้าแฟนตานกโหดขนาดนี้ผมว่านะ กลัวๆไปเหอะ ไม่งั้นตายหยั๊งเขียดดดดดดดดดดดดดดด น่ากลัวเจงๆแฟนตานกเนียะ

19. nok_Ja-1

2,177
    2
    0
    เหอๆๆ...เป็นไงล่ะหัวอกลูกผู้ชาย...

20. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    น่ากลัวคับ.........บรึ๋ยยย.ยย.ยย.ยยย

21. nok_Ja-1

2,177
    2
    0
    เหอๆๆๆ.....ล้อเล่นคับ..ผมแค่หลอกสมตุ่ยเค้าชอบหาว่า..ผมกลัวเมีย..หนีเมียเที่ยวมั่งล่ะ..ผมก็ไม่รู้จะเที้ยงเค้ายังไงดีก็เลยอ้างมั่วๆไป:D ไม่ด้ายกลัวแต่เกรงจัยเว้ยสมตุ่ยยยย:cry:

22. เฮ่ยยยยยย ตานกนี่ ยังจะเอาความจริงมาพูดเล่นนะ ไอ้ที่ว่าไม่กลัวแต่แกลงใจเนียะ คำนี้แหละคับ ที่ชาวเกียร์ชอบพูดกัน โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D:D

23. nok_Ja-1

2,177
    2
    0
    กำ.....ตาเจกับตาปุ้ยไปไหนเนี่ยไม่ช่วยกันเที้ยงมั่งเลยยย...เออ...!!...กลัวก็กลัวฟ่ะ....

24. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ความเกรงใจเป็นสมบัติของคนดีเว้ยตุ่ย 5555+

25. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ถูกต้องนะคร๊าบบ.....

เห็นด้วยกับกอล์ฟเลยแหล่ะ :D:cool:

26. nok_Ja-1

2,177
    2
    0
    เห็นด้วยยยยค๊าบ....555555+

27. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    แต่เกรงใจ เมีย เนี่ยไม่อยู่ในสมบัติของคนดีหรอก

แต่อยู่ในสมบัติของคน "กลัวเมีย" ต่างหาก.......โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

28. อะถูกต้องเพื่อนร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ถูกใจกรูวะ 5555++++

29. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    จ้ะ ... ทั้งคู่เลย
    เด๋วจะคอยดู

30. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    แว่น แล้วแกอยู่ในหัวข้อไหนวะ??????????????????????
    คนดี คนเลว คนกลัวเมีย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้