อยาก..ชมมากๆคับ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย jun, 27 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ยุ่นปี่

ยุ่นปี่ New Member Member

250
    2
    0
    55555+ :D น้าโต้งเป็นชาว สีม่วง คิคิคิ

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:
    อายจังอ่ะครับ.......

ไม่สวยก็อย่าแซวนะครับ:eek:

แก้ไขล่าสุด: 2 มีนาคม 2007
  3. นายมน

นายมน New Member Member

21
    1
    0
    ม่วงเข้ากระแสเลือด....สายไมล์....สายกุญแจล๊อคล้อ....นับถือ

4. pickkyboy

pickkyboy New Member Member

216
    1
    0
    สวยครับน้าโต้ง :p :p

5. asuji

asuji New Member Member

168
    2
    0
    รถสวยครับแถมมีที่ล๊อคด้วยปลอดภัยๆ

6. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    สีสวยได้ไจครับว๊อตซ๊าบบบบบบบบบบบ

7. aehtao

aehtao New Member Member

5
    1
    0
    ตามหาครับ.....

.....ทำไมไม่เห็นมี monkey เลยครับ...แล้ววันนี้เห็น monkey ถังมะละกอ สีขาว ตัวถังแดง แถวๆ ซอยสามัคคี ที่ประชานิเวศน์2-3 ไม่ทราบเป็นของสมาชิกท่านใดครับ....สวยจังเลย อยากให้สมาชิกที่ขี่monkey หรือ 4 จังหวะลงรูปมั้งครับ.....อยากเห็นๆ...รบกวนด้วยน่ะครับ...

8. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    สวยๆดีนะคับแถมมีที่ล็อคปลอดภัยด้วยคับ

9. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
    คัน สีม่วง นี่มองมุมไหน มุมไหนมันก็สวยแฮะ

( ขอรางวัลหลังบอร์ดนะน้าโต้ง ) :D :D :D

10. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:
    อิอิ
    ถ้าพี่เป้ ชอบ ผมก็ YO YO!!!!!!
    :D

11. yy_u12

18,827
    95
    48
    :eek: :eek: :eek: :eek:
    อูย............
    คุณบัติ อย่าแลบลิ้นเลียสิครับ เสียววววววว

ว่าแต่ ผมว่า สู้ ฟ้าใส.... กับ แดงแช๊ด.......
    ของคุณบัติ ไม่ได้หรอกครับ......

อิอิ
    :D

12. GOB^MAX^

GOB^MAX^ New Member Member

160
    4
    0
    สวยดีครับน้าโต้ง ชุดแต่งเป็นสีม่วงหมดเลย

13. god army

3,198
    77
    0
    มีคนขอดูลิงน้าเบริท์+ตาต่อ+ตาแชมป์+oatzaจัดหน่อยๆ

14. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    น้าบัติคับจัดฟ้าใสมาให้ท่านอื่นๆได้ชมหน่อยคับ

15. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    อยากเห็นรถ Dj.arto จัง โชว์หน่อย :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

16. arto

arto New Member Member

121
    3
    0
    สียังไม่เสร็จดี ช่วงนี้ฝนตกทุกวัน ต้องค่อยๆทำเดี๋ยวออกมาไม่สดดดด:D :D :D :D :D :D :D

17. god army

3,198
    77
    0
    ช่วงนี้มีแต่สีดูหุ้มครับเห็นซุ่มทุกวันอิอิ

18. MACHANISM

MACHANISM New Member Member

213
    3
    0
    ภาพเมื่อประมาณ3เดือนที่แล้ว ล่าสุดนี่ทำเครื่องมาใหม่ขับไม่ได้เลยครับ(ขายล้อกินไปอีกแล้ว อิอิ)

19. yy_u12

18,827
    95
    48
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:
    ตรายๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ลืมโทรหาคุณ Bert..................

:eek:

20. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    อิอิ relax

21. pickkyboy

216
    1
    0
    ใจเย็นครับ สำหรั:eek: บท่านที่ชอบวัยใส:eek: :eek:

22. pickkyboy

216
    1
    0
    หรือว่าน้าโต้งอยากได้แบบนี้:eek: :eek: :eek: ถ้าแบบนี้คงขาดเลย:D :D :D :D

23. pickkyboy

216
    1
    0
    ส่วนคันแดงตอนนี้:( :( น้องเขาปันใจเป็นสีอื่นไปแล้วครับ:rolleyes:

24. yy_u12

18,827
    95
    48
    :eek: อย่าบอกว่าสีทราย นะ.....:eek:

25. Style By OatZa

Style By OatZa New Member Member

18
    1
    0
    สวยทุกคันเลยค๊าบ

26. ClubZX

ClubZX New Member Member

15
    1
    0
    รอของนู๋เสร็จก่อนแล้วนู๋จะมาโชว์มั่ง อิอิ กำลังโมอยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้