ขอคำปรึกษาคอเดียวกันหน่อยคับ (กระทู้ไม่มีสาระนะคับ ไม่จำเป็นไม่ต้องเข้าก็ได้)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย คนเลี้ยงแมว, 8 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อวานเจอตำรวจจนได้เลย คับ จะไปซื้อแกงที่ตลาดแถวบ้าน เห็นแกยืนดูดบุหรี่อยู่ข้างทาง อ่ะ...............ไม่มีไรเอามาเล่าให้ฟังคับ 555
    คิดว่าคงไม่แล้วอ่ะคับ ลองคิดไปคิดมาหลายรอบ ก็ค้นพบตัวเอง ว่าเป็นคนรักครอบครัวนี่ หว่า.....เกือบ
    ลืมเลย จิงๆแล้วกลัวงานเข้าอ่ะคับ เผื่ออนาคตจะลง สว. เดี๋ยวได้เป็นข่าวแบบคุณอาศักดิ์ดา อีก 555

1. NV_BOYZ

NV_BOYZ New Member Member

173
    14
    0
    อย่าเลยเล็กเด็กผู้ชายคนนั้นเป็นเกย์คิงไม่ใช่เกย์ควีนนะ แล้วตอนนั้นเล็กบอกว่าตัวเองเป็นคิง :cool::cool:

2. ถูก.ก..กก.ก.กก คร้าบท่าน ตอนนี้ผมได้แนวร่วมกองกำลังสุรนารี มาประมาณ 4 คนอ่ะคับ ตอนแรกว่าจะไปประมาณเดือนหน้า แต่พอผมไปเหลาให้พวกมันได้
    ฟังกัน ทุกคนมีอารมย์......โมโห และพร้อมที่จะรวมเป็นรวมตายด้วย ยังไงฝาก
    เสี่ยป๊อป ประสานงานกับ พี่อ้วน แล้วนัดวันได้เลยคับ ขอเป็นปลายๆเดือนคับ :D
    ปล.ไม่รู้มานจะเยอะเกินหรือเปล่าว่ะ ลองถามพี่อ้วนดูแล้วกัน ถ้าเยอะเกินจะได้
    คัดแต่ตัวแรงๆไป:D

3. ยังไงก็ขอบคุณพี่ๆน้องๆทุกท่านที่ให้คำแนะนำคับ
    แต่เท่าที่ดูนี่ แต่ละท่านๆ นี่รักครอบครัวกันทั้งน้านนน.น.น.น.นน

4. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    ถ้าเปนผมนะ ฮ่า ๆ ๆ จัดไป

ชิงช้าสวรรค์เท่านั้น

เด็กสมัยนี้ ไม่ค่อยคิดมากหรอกคับ

:D :D :D

แต่อย่าไปคิดแบบนั้นเสมอไปนะพี่ เกิดดวงเราจะซวยขึ้นมา แย่เลย

ได้ไปเที่ยวฮ่องกงเลย

5. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    แล้วน้องเค้าเป็นเด็กผู้หญิงหรือเด็กผู้ชายอ่ะคะ พี่เล็ก

6. ถ้าเป็นผุ้หญิงก็ไม่ต้องมานั่งเครียด แบบนี้ดิ่โบว์ 5555
    ยิ่งเพิ่งเห็นข่าวไอ้ครูเยอรมันลงหน้า 1 ด้วย ยิ่งเครียดเลย 5555

7. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ได้เลยท่าน เดี้ยวครั้งนี้ผมจะเชิญท่านผู้เฒ่าไก่ไปด้วย(ไถ่โทษ) จะไปรับถึงบ้านเลย:D

8. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เกิดเป็นเทพเล็กอย่าให้ใครมาว่าให้เสียเหลี่ยมชาย(น้อย)อิอิอิ

9. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    :D:D

10. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    :)แล้วนู๋โบว์ชอบแบบเด็กไหนอ่ะจ๊ะ แต่ห้ามนอกจัยพี่นะจ๊ะฮี่ฮี่ฮี่:D

11. physoko

physoko New Member Member

216
    20
    0
    ผมก็เคยต่อหน้าก็ว่ามีแฟนแล้วก็ไม่เป็นไรแต่ลับหลังแอบหาเบอร์แฟนเรามาได้ไงไม่รู้โทรไปทวงสิทธิ์ซะงั้น งานข้าสิครับพี่น้อง
    อ้ออีกอย่างครับเขาทำงี้กับเราได้เดี๋ยวก็ไปทำอย่างงี้กับคนอื่นได้อีกครับ
    เฮ้อรักเมียเราดีสุดแล้วครับพี่น้อง

12. singcoohteam

5,303
    108
    0
    คับ

13. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    คับนี้เหมื่อนสารภาพว่าเคยทำมาก่อนเลยนะพี่ เอิ๊กๆๆๆ:D

14. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    อย่าเลยคับผมสนับสนุนสถาบันครอบครัว อิอิ

15. C BaZZ Speed !!!

C BaZZ Speed !!! New Member Member

20
    1
    0
    ถ้าคบต่อเห็นทีจะเสียหลายตัง ทั้งค่าปรับ ค่าทำขวัญ ค่าทนายความ ค่าธรรมเนียมศาลและอาจจะโดนประนามด้วยครับ...ถ้าถึงขั้นนั้น...แล้วอาจจะมีเพื่อนในคลับNV มาคอยให้กำลังใจพี่ ณ ที่ สถานีตำรวด ด้วยน่ะครับ (เมียพี่อาจจะมาด้วยครับ)

16. มีใครเอาต่อไหม๊คับ ไกลบ้านหน่อยคงไม่เป็นไรมั้ง 5555

17. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ป๋มมีนู๋โบว์แล้วคับ ขอบายคับพี่เล็ก ตอนนี้หันมาชอบเฉาก๊วยแล้วคับ555 อ๊ะล้อเล่ง

18. joebigbox#037

joebigbox#037 New Member Moderator

334
    63
    0
    เกรียนเทพทั้งหลายเข้ามาตอบใหญ่เลยนะ หุหุหุ ส่วนผมไม่ออกความเห็นดีก่า เพราะรักเดียวใจเดียว ไม่อยากตอบคนหลายใจ อิอิ :D

19. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ผมก็เหมือนกานครับพี่โจ้อิอิอิ

20. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
  21. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
  22. singcoohteam

5,303
    108
    0
    อ๊บอ๊บอ๊บ

23. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0

เอ้า เบอร์เมียพี่อ๊อดเบอร์ไรหว่า เด๋วจะโทร.ไปทวงสิทธิ์

เอิ๊กๆๆๆ :D

ทวงสิทธิ์ความเป็นน้องงงงงงงงงง นะคะ

24. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0
    5555+

25. แล้วเข้ามากระทู้นี้ทำมายอ่ะพี่......:D พวกเงียบๆ เนี๊ยะ ตัวดีเลย:D

26. singcoohteam

5,303
    108
    0
    :)ไม่ต้องโทรหรอกจ้า เค้าก็นั่งอ่านอยู่ข้างๆเนี่ยแหละฮี่ฮี่ฮี่ แต่เค้าก็อนุญาติให้กินเฉาก๊วยได้น้า เดี๋ยวจะหาว่าใจไม่ถึง เจอคนจริงแล้วนะ สิบอกให่555;)

27. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    เข้ามาช้าไปแระเรา หาคนสานต่อได้ยังอ่ะ
    อิ...อิ..ส่งมาให้ผมด่วนนนนกำลังขาดแคลนเด็กๆ

28. singcoohteam

5,303
    108
    0
    น่าเชื่อจิงๆเลยนะพี่หนุ่ม แหมขาดแคลนเด็กๆ แล้วที่คั่วอยู่ล่ะ สุกยังเอิ๊กเอิ๊ก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้