รบกวนขอถาม ปรึกษาข้อมูลหน่อยครับ อยากแต่งรถB-14ให้สวยอ่าครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย haH@, 12 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Athens Nismo

Athens Nismo New Member Member

1,128
    181
    0
    จัดไปตามงบครับน้อง มีมากใส่มาก มีน้อยใส่น้อย

อย่าหักโหม เดี๋ยวจะไม่มีเงินกินข้าวเหมือนพี่นะครับ...555

2. AuSi_Mania

AuSi_Mania New Member Member

158
    42
    0
    อยากได้แต่ไฟ หน้า-หลัง แค่นั้นก็พอ อิอิ เพราะว่าสภาพถนน แถวบ้านค่อนข้างกันดาร กลัวทำล้อเดี๋ยวตกหลุมล้อพังอีก

3. oopz!136

oopz!136 New Member Member

870
    33
    0
    ไฟหน้า งบน้อย 2พันต้นๆก็ Depoไต้หวัน ตัวนี้ผมเล็งไว้อยู่ครับ
    ถ้าพอมีงบก็ไปเล่น ของยุ่นดีกว่าครับ เห็นว่าสว่างกว่ากันเยอะ ส่วนราคาก็เป็นสองเท่าครับ

ส่วนไฟท้ายใช้ตัวเก่านั่นแหละครับ งามแบบSTD เเล้วไปหาฝากระโปรงหลังฝังไฟเบรกดวงที่3 เอาแบบที่มีสปอยเลอร์ติดมาด้วยได้ครบแบบตัวนอก หรือไม่ก็ตัดหมอกหลัง(ไม่ควรเปิดสุ่ม4สุ่ม5นะจ๊ะ)

4. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    ย้ายบ้านเลยครับ
    หรือ มาอยู่ บ้านผม ก็ ได้ ( มีให้ เช่า )
    ล้อเล่นครับ

ชอบไฟมาก ๆ ๆๆๆๆๆ
    อยากได้ ๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้