meeting 24 may 2008 จองให้พี่ๆๆแล้วนะค่ะ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย opel_bacardi, 20 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. opel_bacardi

opel_bacardi New Member Member

19
    0
    0
    ขอเชิญสมาชิกทั้งเก่าและใหม่ มาร่วมมิตติ้งในครั้งนี้โดยพร้อมเพียงกันนะค่ะ
    เนื่องจาก จัดที่แดนเนรมิต เพราะพี่โอมอยากไปรำลึกความหลังอีกครั้ง

สี่โมงเย็นนะคะ

2. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    แล้วเจอกานน๊ะคับเพ่เป้ลล !!!!

ชี้แจงเวลานะ

พอดีที่ผมโทรแจ้งทุกคนว่า 15.00 น.
    เพราะอยากให้มาโม้กันก่อน+ดูรถ+ลองรถ กันก่อนสัก 1ชม. ร้านเปิดจิง 16.00 น. อ่ะนะ

เจอกันครับ ทุกท่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้