รูป meeting แบบไม่เป็นทางการครั้งที่ 1

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย juntcivic, 14 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    มากัน 3 คันครับแต่คุยกันเหมือนมาเป็น 10 :D

2. juntcivic

1,549
    34
    0
    2 กะ 3 ตัวท้ายครับแทงเลยงวดนี้ และ สาวห้าว
    ปล. คันนี้ของ tongclick ครับไปดูสิเขาทำอะไรมาบ้าง :cool:

3. juntcivic

1,549
    34
    0
    รถของโต้งครับ

4. juntcivic

1,549
    34
    0
    รถของลูกพี่เก๊าครับ
    ปล. เน้นของแท้ ตรงรุ่น และ ของศูนย์อีกต่างหาก (เบิกศูนย์อย่างเดียวครับ มีตังซธอย่าง หุหุ) :cool:

5. juntcivic

1,549
    34
    0
    มาดูกันต่อครับ
    ปล.รูปสุดท้ายที่เป็นภาษาพี่ยุ่นนั้นมีความหมายนะคร๊าบ

6. juntcivic

1,549
    34
    0
    รถของ juntcivic = จุ๊น ไม่มีอะไรเปลี่ยนไปจากเดิมมากครับเลยดูแค่นี้พอแล้ว :D
    รูปที่ 1 = สีบังท่อกันร้อนทำสีเดียวกับล้อแม็กและแคร้งครับ
    รูปที่ 2 = สติกเกอร์คลับต้อง เด่น ที่สุดดดดดด
    รูปที่ 3 = CLICK TYPE R (เท่ด้วยสติกเกอร์ :))
    รูปที่ 4 = เท่ด้วยสติกเกอร์อีกรอบ ของ MUGEN ค่ายแต่งรถใหญ่ของ ฮอนด้า
    รูปที่ 5 = มอไซย์อยากดิฟ อ่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 เมษายน 2008
  7. juntcivic

1,549
    34
    0
    รูปที่ 1 = จากซ้ายไปขาว โต้ง , จุ๊น , เก๊า
    รูปที่ 2 กะ 5 พูดคุยกันเรื่องรถ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 เมษายน 2008
  8. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    -*- ง่ะ -*- โห รู้งี้มาเข้าเร็วก่านี้ก็ดี งิ จะได้ไปด้วยอ่ะงิ - - บ้านก็อยู่ใกล้ๆ -*-

9. juntcivic

1,549
    34
    0
    รูปที่ 1-2 ขอโชว์สิวใกล้ๆหน่อยครับ
    รูปที่ 3 ขนาดอิ่มยังเท่
    รูปที่ 4 จะถ่ายแก้วครับ ยืมดต้งกะแฟน มาเป็นแบ็คกราวหน่อย
    รูปที่ 5 กินเยอะจังวะ ดีนะเป็นหมูกะทะ ถ้าเป็น MK หมดเป็นพันแน่ๆ :p

10. Project_L

873
    8
    0
    -*- อุอุ รูป จาก รูป น่าจะมี แอบแรงสะ คัน อิอิ เหอ เห็นงี้ เลย ไม่กล้า เอา ไป โชเลย
    เดินๆ ทั้ง คัน เหอๆ

11. juntcivic

1,549
    34
    0
    รูปที่ 1อิ่มแล้วต้องมาช่วยกันขนมอไซย์ขึ้นรถกะบะ ไม่งั้นขี่กลับเมื่อยตายยย
    รูปที่ 5 โชว์สติกเกอร์คลับซะหน่อย

12. juntcivic

1,549
    34
    0
    ไอ่ คันฟ้า-ขาวอะครับ แรงสุด ทำมาหลายบาท :)

lording1 ถูกใจสิ่งนี้
  13. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สนุก ครับเพิ่งกลับเข้ามาทำงานวันนี้วันแรก
    ต้องขอบคุณ จุ๊น ที่สละตังส์ ทำสติกเกอร์ คลับให้
    และก็โต้ง สุดยอดเลยครับ เอารถปิคอัพ ขนเจ้าตัวเล็กมา 2 คัน
    สนุกครับ คุยเป็นกันเอง อยากให้เพื่อนมากัน มากจังครับ
    ส่วนของผมไม่แรง ของโต้งกับ จุ๊น แรงสุดๆครับ
    ส่วนภาษา ญี่ปุ่น ด้านหน้า ชื่อ ผบ กับของผมครับ
    ส่วนที่แฮนด์ ก็ชื่อผมครับ ส่วนด้านท้ายเป็นนามสกุล
    ผมเองครับ ว่าไปนั้นของศูนย์ บอกเอาเดี๋ยวเขาก็มาแกะ ของผมหมดหลอก
    5 5 5 5 5
    ค่อยๆทำครับ เก็บเล็กๆน้อยๆ ไปเรื่อยๆ ครับ
    ถ้าลงทีเดียวตายแน่ อิ อิ อิ

lording1 ถูกใจสิ่งนี้
  14. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    .......เห็นแล้ว..หิว......กินกันจนหน้า แดงเลยนะ..555+

15. juntcivic

1,549
    34
    0
    แบ่งเด็กๆเขาเท่บ้างสิครับของศูนย์ยังมีขายอีกเยอะ :D
    ผมว่าหน้าดำมากกว่าแดงนะครับ 555

16. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เอาไว้รอ งานหน้าน่าจะมี โชว์แต่งแจ่มเยอะแน่เลย
    ของผมอาจเด็กๆ ไปเลย
    อยากให้เพื่อนไปกันมากๆ จังครับ
    เสียดายคุณ กบ ก็ไม่ได้ไป

17. GAUSS

4,354
    50
    48
    เสียดายท่าน ไบตอง น่าไปด้วยสงสัยช่วยนี้
    ยังไม่เสร็จภาระกิจ

18. juntcivic

1,549
    34
    0
    สักวันต้องเจอแบบครบๆครับ

19. Project_L

873
    8
    0
    ต้องมีสักวัน... ต้องมีสัก... วัน... ต้องมีสักวัน.. ที่ขอแม่ ไป แบบ ง่าย...... ว่า แต่ พี่ๆ เอา ไอตัวเล็ก ขึ้นกะบะ ทำไมอ่ะครับ งง -*-

20. juntcivic

1,549
    34
    0
    บ้านไกลครับ ถ้าขี่มา เมื่อยตาย

21. Project_L

873
    8
    0
    -*- สะงั้นอ่ะ เหอๆ

22. juntcivic

1,549
    34
    0
    ถ้าไม่ รัก คลิก ไม่มาหรอก

23. GAUSS

4,354
    50
    48
    ช่วงนี้ กลับจากสงกรานต์เงียบไปหมดเลย Ho!!!!

24. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    มาแล้วครับ

25. GAUSS

4,354
    50
    48
    เอารูปไปเที่ยวมาฝากให้ดู บ้างนะครับ คุณกบ

26. juntcivic

1,549
    34
    0
    ไปเที่ยวไหนมาเนี่ยคุณกบ

27. เซียนกบ

498
    3
    0
    นครนายกครับ

28. juntcivic

1,549
    34
    0
    เมืองที่มีแต่นายก สส. สจ. และ สท. ไม่มีครับ นายกเพียวๆ

29. Project_L

873
    8
    0
    -*- โดนตัดมุข -*- 555+
    อยากดูรูปจังเลย อิอิ

30. เซียนกบ

498
    3
    0
    ไม่ได้เอากล้องไปครับ เอาแต่น้ำเมาไปครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้