ใครมีสูตรไล่เม็ดดีๆ มาแนะนำกันได้ครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย juntcivic, 19 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ไม่ว่าจะเป็นเน้นต้น , กลาง , ปลาย หรือทั้งต้นและปลาย มาบอกกล่าวกันหน่อยครับ
    ผมมีสูตร ต้น-ปลาย ตุ้มหนัก 10 กรัม เบอร์ 11 จำนวน 6 เม็ด ได้ทั้งล้อ 14 และ 17 ครับ สูตรจากช่างแถว จ. สระบุรี ไปนั่งคุยกะเขามาช่วงสงกาน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 เมษายน 2008
  2. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    -*- 1/17 เลย 555+ ต้น แทบตาย ยาวไปไกลจนไม่ถึง 555+
    มันไม่วิ่งเลยแหละเหอๆ เห็นเขาพูด ๆ กันว่า ถ้าจะไล่ต้องไล่ กัน ยาวมาณไม่จบกันง่ายๆ
    หรือไม่ก็จนก่าตัวเองจะพอใจหรือตังหมด เหอๆ -*- จริงป่าวม่ะรู้
    แต่ผมคงม่ะไล่แต่จะซื่อ เม็ดแต่งกะชามแต่งมาใส่ไปเลย จะได้เก็บของเก่าใว้ อิอิ
    ออ พี่จุ๊น ขอนอกเรื่อง แปบนะงับ อยากรู้ว่าใบขับขี่รถยน ทำตอนกี่ ขวบ เอ้อ อายุเท่าไรครับ
    ( มันก็ความหมายเดียวกันอ่ะ -*- จะพูดให้งงทำไม >.< )

3. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    ไล่เม็ดดีๆ รับลอง หญิงติดตรึมแน่นอน

4. juntcivic

1,549
    34
    0
    มอไซย์ทำตอน 15 up
    รถยนต์ทำตอน 18 up
    ปล.พี่ไม่มีใบขับขี่เพราะโดนยึดหมดแล้ว รอไปแจ้งทำใหม่อยู่ (เกิน 1 ปีจะหมดคดีความ ตำรวจจะเอาใบขับขี่ที่ยึดมาเกิน 1 ปีทิ้ง)

5. Project_L

873
    8
    0
    -*- ง่ะ อ่าวเวลาเขาเรียกตรวจพี่จะให้เขาดูยังไงอ่ะครับ -*-
    งงกะ อายุทำใบรถยน วุ่ย -*- ม่ะเช้าเพื่อนมันบอกว่า 20 ทำใบขับขี่รถยน ได้ -*- งงเลย เถียงกะ
    มันจนชนะ เพราะ บอกไปว่า ถึงยัง..ก็ได้ใบ รถยน ก่อน... มันเงียบแล้วเปลี่ยนเรื่องเลย -*- 555+

ม่ะเข้าเรื่อง อยากรู้จัง ท่านพี่เซียนกบ ใช้เน็ตไร เหอๆ กว่าผมจะเปิดทู้ได้แต่ละทีรออย่างนาน
    -*- เลยตอบไม่หมดแบบพี่เขาสะที 555+ (จะแข่งกันพี่เขาว่างั้น)
    ว่าแต่ ไล่เม็ด แล้วสาวมาติดยังไง กันแน่ -*- งง เลย

6. เซียนกบ

498
    3
    0
    ใช้เน็ทที่ทำงานครับ
    ถ้าที่บ้านไม่ได้ติด HI SPEED เลยไม่ใช้นะครับ มารอใช้ที่ทำงานแทนนะครับ
    ส่วน "ว่าแต่ ไล่เม็ด แล้วสาวมาติดยังไง กันแน่ -*- งง เลย" เป็นเด็กอยู่อย่ารู้เลยครับ 20 UP รู้ดีว่าไล่เม็ดอะไร-ยังไง

7. juntcivic

1,549
    34
    0
    มีสำรองครับ

8. Project_L

873
    8
    0
    -*- สะงั้น อ่ะท่านพี่ -*- ผม 20 แล้ว พี่ บอก ผมด้วยนะ ครับ เหอๆ สงใสไม่หาย >.<

9. juntcivic

1,549
    34
    0
    เม็ดรถนะครับๆๆ แน่ๆนอกเรื่องนะเรา

10. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ผมว่า แล้วเชียว รอเสียวอยู่ตั้งนาน ชอบจริงๆ

lording1 ถูกใจสิ่งนี้
  11. Project_L

873
    8
    0
    -*- เหอๆ ว่า แต่ เขาๆ ว่า
    8/9 อย่างละ 3 เม็ด เขาว่าต้นจัดปลายไหลเหรอครับ เดิมๆอ่ะครับ
    แล้วเขาก็บอกอีกว่า ถ้าจะให้ดีเอา8/14 อย่างละ 2 เม็ด ออกตัวดีมาก
    ไม่อืดเลย แต่ถ้าจะให้ดี ขูดชามด้วยแต่อย่า ขูดเข้าไปลึด เดียวต้อกลาง
    หาย อ่ะครับ สูตร 6 เม็ด กะ สูตร 4 เม็ดเนี้ย ใหนดีก่ากันอ่ะ

12. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อ้าง อิง จาก ประกันภัยรถยนต์ ตาม กม. ครับ
    ผู้ที่สามารถสอบผ่านใบขับขี่รถ ยนต์ หรือใบขับขี่รถที่สูงกว่า
    สามารถนำมาใช้แทนใบขับขี่ รถจักรยานยนต์ได้ ตาม กม.
    ตร. ไม่สามารถจับได้ เนื่องจากมีความสามารถในการขับขี่รถยนต์แล้ว
    ทาง ขนส่งถือว่ามีความสารถในการขับขี่จักรยานยนต์ด้วย จ้า

13. Project_L

873
    8
    0
    งุงิ แล้วใบอนุญาติขับเครื่องบินรบ เอามาใช้แทนกันได้หรือป่าวอ่ะครับ เหอๆ
    ว่าแต่ สรุปกดหมายปจุยันคือ ทำใบอนุญาติขับรถยน ก็อายุ 18 ใช่ม่ะครับ
    แล้วมอไซเนี้ยอายุเท่าไรอ่ะครับถึงจะไม่จำกัด CC.

-*- สรุปคือนอกเรื่อง มาใบขับขี้เหรอเนี้ย-*-

14. juntcivic

1,549
    34
    0
    แอบเสียวรึครับ

15. Project_L

873
    8
    0
    - - อะไร เสียวๆ เหรอครับ เด็กน้อยตาเหลียบๆ อยากรู้ 555+ เขามีหน้าเหลียบไอเรา ตา เหลียบ

16. juntcivic

1,549
    34
    0
    555 ปล่อยให้ งง

17. Project_L

873
    8
    0
    -*- แง้ แง อยากรู้ เสียว คือรายยยย

18. เซียนกบ

498
    3
    0
    555555555555 ไล่เม็ดครับ รับลองได้เสียวแน่ๆ

19. juntcivic

1,549
    34
    0
    ก็แรงขึ้นเลยเสียว ม้างครับ อิอิ

20. Project_L

873
    8
    0
    โห งั้น พี่ๆ ก็ เสียว กันทุกคนเลยดิ เหอๆ

21. เซียนกบ

498
    3
    0
    ใช่แล้วครับ 5555555555555555

22. juntcivic

1,549
    34
    0
    55555555 ใช่ๆ

23. Project_L

873
    8
    0
    - - ผมไม่เสียวเลย ไม่มีตัง เสียวว แต่ได้จากวันเกิดแย้ววว ได้เสียวว แว้ววววววววว

24. Project_L

873
    8
    0
    เสียวววววหรือไม่ กับสูตร 8/11 อย่างละ 3 เม็ด ครับ
    ต้นๆ ผมว่าเสียวเล็กน้อย แต่ปลายๆ ยังมิรู้ น่า จะ ซีดดด เลยแหละ
    เนอะ

25. ของผมเม็ด8/7อ่ะอย่างละ 3แล้วรองแวนตรงบู๊ชอีกหนึ่งตัวครับว่งดีเหมือนกัน

เซียนกบ ถูกใจสิ่งนี้
  26. juntcivic

1,549
    34
    0
    ขอบคุณครับ

27. Project_L

873
    8
    0
    บู้ช -*- ส่วนใหน ของ ร่ายกาย เหรองับ
    อยากได้ ต้น จัดๆ ปลาย เดิมหรือลด นิด หน่อย อ่ะ
    หาม่ะเจอ สะที สูตร นี้ เดียว จะ ลอง 8:9 8:9 11:33
    ไม่รู้วิ่งดี อ่ะ ป่าว

28. เซียนกบ

498
    3
    0
    ยิ่งเร็วยิ่งมันส์ ยิ่งแรงยิ่งเสียวครับ

29. juntcivic

1,549
    34
    0
    ระวังเบรคไม่ทันนะครับ

lording1 ถูกใจสิ่งนี้
  30. Project_L

873
    8
    0
    -.- อุสา หนีเรื่องเสียว -*- หนีไม่ได้สะที ม่ะ ใหนๆ ก็หนีไม่ได้ม่ะ
    เรามา เสียวกัน 555+ >.<
    อิอิ ไม่เอาแล้วว ลงล้อ ลง จาน ติดเครื่องเสียง ได้เสียวว พร้อมมี เสียง
    อิอิ ออ โชคชนะแก๊ส ด้วย ( โชคอัดแก๊ส )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้