1G gte พี่ๆวิ่งกันขนาดไหนครับ

การสนทนาใน 'Crazy G' เริ่มโดย rules, 19 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rules

rules Guest

0
    0
    0
    พอดีกำลังจะได้รถ เจ้าของเค้าวาง 1G gte ไว้แต่ไม่ทราบว่าปลั้กอะไรนะครับ เลยอยากได้เป็นความรู้เฉยๆนะครับ ว่า 1G วิ่งกันได้ขนาดไหน อัตราการกินน้ำมัน แล้วเดิมๆพอจะสู้กับ sr20 det ไหวไหมครับ หรือมีประสบการณ์อะไรรบกวนเล่าให้ฟังหน่อยครับ ขอบคุณครับ

2. 1G GEนะครับของผมวิ่งเเก๊สครับได้ 402เมตร 21วิ

3. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    14.3 คับ 1bar กับ sr คงยากหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้