ชอบโหลดๆ แต่...................................

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย neung4doors, 4 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    ก็ผมชอบขับรถโหลด แต่เวลากระแทกแล้วโหยยยยยยยยยย:cry:

มีวิธีให้รถกระแทกน้อยลงเปล่าคับ แบบไม่เว้านะคับ:rolleyes:

ผมเปลี่ยนโชค ของ NJ มา มันก็ดีนะ
    แต่เดี๋ยวนี้มันเริ่มไม่ซับแรงกระแทกแล้ว:confused:

บอกหน่อยเถอะควรทำไง ทั้งหน้า หลัง เลยนะคับ:embarassed:

(เดี๋ยวทำแรงมัวแต่กระแทก..ไม่ใหวอะคับ):confused:

จักขอบพระคุณมากคับ:sad:

2. never regret

never regret New Member VIP

1,193
    4
    0
    เปลี่ยนโช้คสิครับ

3. boypp

boypp New Member Member

1
    0
    0
    เตี้ย นิ่ม ต้องนั่งไม่เกิน 2 คน เพราะมันจะยวบลงซะ
    แข็ง เตี้ย นั่งได้ เต็มที่ แต่กระแทกชิหา 555

เพราะรถผมเล่นหมดแล้ว โหลด เว้า คว้าน เซ็คโช๊ค สุดท้าย จบที่เจ๊เจ้าของร้านบอกแบบข้างต้น จบเลย 55

4. เอายางรองเท้าฟองน้ำใส่แทนยางกันกะแทก กะโซ๊คหนึบๆครับ พอได้นะ

5. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    ไส่ขอบ 15
    ยาง ซีรี่ 65
    นุ่ม ^^

6. neung4doors

551
    11
    0
    ฟองน้ำก็รองแล้วนะ คับ

อย่างนี้ถ้าเว้า คัสC จะดีขึ้นไหมอ่ะ

UP ปายยย

7. neung4doors

551
    11
    0
    อยากสวยแบบเตี้ยๆ

ก็ต้องทำใจ

8. neung4doors

551
    11
    0
  9. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    อย่าเว้าเลยครับเสียรถแน่นอน....ผมก็ทำมาที่ NJ เหมือนกันและแรกๆๆก็นิ่มดี ใช้ไปนานเข้าโช้คเริ่มกระด่างตามอายุการใช้งานอะนะ คงต้องเปลี่ยนยกชุดใหม่อะครับ รถโหลดต้องทำใจเอิ๊กๆๆ

10. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    <------------------ ตามรูป เว้าคัสซี 2.5 นิ้ว ดัดแหนบ 3 นิ้ว รองกล่อง 5.5 นิ้ว ใส้แหนบ 3 แผ่นไม่ต้องใส่แผ่นสั้นนะใช้โชค คายาบ้า กระบอกเงินแบบแกนสั้นครับ จบเลย นิ้มด้วย

11. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    คุณเอ ขอดูรูปรถแบบเต็มๆหน่อยซิครับ เอาหลายๆมุมนะ ผมก็ใช้สตราด้าเหมือนกัน โหลดไม่มากเท่านี้เจอลูกระนาดทีเซ็งเลย ติดคานแท่นเกียร์ กับคานใต้ท้อง ขอดูเป็นแนวทางหน่อยครับ:D:D:D

12. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    จัดไปคร๊าบบบ ตาเอ รถได้ใจจิง อิอิ

13. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    โชดทามไมมันลงรูปไม้ได้ว้าเซ็ง

14. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ทั้ง 2 คานที่ว่ามา ตัดไปหมดแล้วค้าบ หูแหนบก็ไม่เหลือ เลาะหมด แล้วเจาะรูหูแหนบไห้สูงขึ้นไปอีก นิ้ว หนึ่งค้าบเด๋วถ้ารูปลงได้จะได้เห็นนะคร้าบ

15. gogogo 123

gogogo 123 Guest

0
    0
    0

16. _nop_

811
    0
    0
    จัดไปครับ..อิอิ:D:D

17. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0

18. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    แจ๋ว...

19. neung4doors

551
    11
    0
    โห ได้ใจจิงๆ

อยากเห็นเต็มๆเหมือนกัน

20. tos na

tos na New Member Member

8
    0
    0
    คุณเอครับคายาบ้ากระบอกเงินนี่มันเป็นแบบน้ำมันใช่ไหมครับ แล้วตอนนี้ราคาอยู่ที่เท่าไหร่ครับ สนใจอยู่ครับ แล้วเมื่อไหร่จะใส่ไฮดรอลิกครับ

21. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    กระบอกเงิน มันเป็นกลึ่งแก๊ส กลึ่งน้ำมัน ม่ายใช้เหลอ

22. _nop_

811
    0
    0
  23. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    มันเป็นแก๊สคร้าบประมาณ 2250 ประมาณนะ อาจจะถูกกว่านี้ มี มือ 2 สภาพ 99 % ขาย 1700 เอาป่าว อิอิ

24. s_nigth kids

s_nigth kids New Member Member

61
    0
    0
    มันมีวิธีครับ

25. s_nigth kids

s_nigth kids New Member Member

61
    0
    0
    สอบถามได้ครับ

26. nung_KZ

nung_KZ New Member Member

67
    0
    0
    วิธีไหนคับ
    รถผมก็เริ่มกระด้าง มากขึ้นแระ ขับแล้วเหนื่อยเลย

27. neung4doors

551
    11
    0
    1700 ลดได้ไหมอ่ะ

28. neung4doors

551
    11
    0
    อยากได้ล้อหลังกว้างๆอ่ะ สวยดี

29. wut_d-max

wut_d-max New Member Member

23
    0
    0
    รถเราก็เตี้ยนะ นิ่มไม่กระด้างเลย ใช้ 4ประตูเหมือนกัน

30. tada_r

tada_r New Member Member

88
    2
    0
    นิ่มๆเดิมๆไม่ค่อยกาด้างคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้