มิตติ้งสกายลายคลับประจำเดือนพฤษภาคม เจอกันที่ คริสตันปาร์ค นะครับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย GTR., 20 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    อ่า ต้องจอดในซอยแล้ว มันค่อนข้างจะปลอดภัยหรือเปล่าอ่ะ

หรือช่วยๆดู ร้านแถวๆนั้นที่ ปลอดภัยให้หน่อยได้ไหม เรื่องที่จอด เป็นเรื่องสำคัญอยู่เหมือนกัน เพราะอยากจะมีที่ค่อยข้างจะปลอดภัยหน่อยอ่ะ มีปัญหาอะไรขึ้นมาแล้วมันจะลำบากอ่ะคับ

:):):):):):)

2. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    ตกลงว่าพวกเราเลือกที่ไหนกันดี ช่วย ๆ กันหน่อยเร็ว

มีเวลาอีกหนึ่งสัปดาห์ จะได้เจอพวกโดนัทแล้ว

3. GTR.

1,328
    28
    0
    ใครอยากจะลองเสนอที่อื่นมาอีกก็ได้นะครับ

4. ☆☆☆箱スカ☆☆☆

☆☆☆箱スカ☆☆☆ New Member Member

89
    1
    0
    ทำไมมันเหงียบเหงาจังไม่เห็นมีใครมาเสนอสถานที่เลยครับ จะไปที่ไหนก็ว่ามาละกันครับ เพราะ ผมก็ไม่ค่อยรู้จักสถานที่แถวพระรามเก้าเหมือนกัน

5. ผมว่าพรีเมียร์กะได้หรือจะคริสตันพาร์คก็ดีครับ.......หรือที่อื่นก็ได้มันใกล้แล้วนา

6. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    งั้นเสนอ คริสตัลปาร์ค ที่จอดเหลือเฟือ

เอาบอลพลาสติกลูกเล็กๆไปเตะกันด้วยนะ

7. เอาแบบน้าว่าวว่าก็ดีครับไม่ไกลมาก.....เอาลูกบอลไปแตะด้วยลานกว้างอ่ะ
    2 เสียงครับคริสตัลปาร์ค

8. GTR.

1,328
    28
    0
    ตกลงนัดเป็นที่คริสตันปาร์แล้วกันนะ

9. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    ที่ไหนก็ได้ครับ :D

ที่คริสตัลปาร์คก็ดี กว้างขวางดี แต่ก็ต้องระมัดระวังเรื่องของเจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัยด้วยนะ

คราวที่แล้วก็เกือบมีปัญหากัน เขานึกว่าเราจะมาก่อความวุ่นวาย เราก็เข้าไปใช้บริการเขานี่หน่า :confused: :confused: :confused:

เราเข้าไปหาที่จอดแบบสว่าง ๆ หน่อยแล้วกัน มุมมืดไม่ค่อยดีสักเท่าไร

หรือไม่ผมอาจจะกลัวมากไปมั๊ง

10. GTR.

1,328
    28
    0
    พรุ่งนี้เจอกันนะ :):):):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้