รับสมัครสมาชิก Sigma Club เข้ามารายงานตัวเเล้วก็เเนะนําตัวกันเลยคับ

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย TUMKUNG_naraka, 23 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    แวะ มา ทัก ทาย ครับ

2. TATUMZ

TATUMZ New Member Member

9
    0
    1
    หวัดดีครับวัต...ตั้มครับ

3. TATUMZ

9
    0
    1
    มีข้อมูลเพิ่มเติมมาให้สำหรับตั้มและทุกๆคนในคลับนะครับเกี่ยวกับ Lambda ของผม

1976: From the 3rd generation Galant Sigma , Mitsubishi made a coupe version, the Mitsubishi Galant Lambda.
    1978: The Galant Lambda became known in Europe as the Mitsubishi Sapporo, in England it was known as the Colt Sapporo. Chrysler who had a share in Mitsubishi, sold the Sapporo under the names Dodge Challenger and Plymouth Sapporo in the United States, while in Australia it became known first as the Chrysler Scorpion and later as the as the Mitsubishi Scorpion.
    ......ยังไง Sigma กะ Lambda ก้อ พี่-น้อง คลานตามกันมานะครับป๋ม :D

4. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ^
    ^
    ^
    กระทู้นี้เป็นกระทู้สําหรับผู้ที่ต้องการเข้าคลับ นะคับ ไงช่วยลงข้อมูลในกระทู้อื่น หรือตั้งกระทู้ใหม่

5. TATUMZ

9
    0
    1
    :pout:ขอโทษครับป๋มที่โพสผิดที่ผิดทาง...ก้อแค่อยากจะแนะนำรถผมเพิ่มเติมหน่อยอ่ะครับ(หลังจากแนะนำตัวเองแล้ว) ยังไงก้อขอโทษอีกครั้งนะคร๊าบ :pout:

6. อาลูโตะ

อาลูโตะ Member Moderator

304
    7
    18
    ท่านที่เข้ามาใหม่ยังไงก็เตรียมรถให้พร้อมนะครับในเดือนต.ค.51นี้ครับ

7. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    วันไหนครับพี่หนึ่ง ........ รออยุ่ครับ

8. Ahosikum

Ahosikum New Member Member

18
    1
    0
    Where?
    When?
    How?
    ถ้าเป็นไปได้อยากให้เป็นช่วงปลาย ๆ เดือน จะได้ไหมครับ
    แบบว่าเงินออกพอดี

9. Diamond X

274
    5
    0
    ยินดีที่ได้รุจักครับพี่วัต

10. toey

toey New Member Member

23
    1
    0
    สวัสดีครับ สมาชิกใหม่นะครับ เพิ่งเข้ามาครับ
    รถเดิมทุกอย่าง ครับ เปลี่ยนเครื่อง เจ ฝาขาวอย่างเดียวครับ กับล้อชุดเดียวครับ อยู่แถว เพชร69 ครับ เจอทักได้ครับ

11. Diamond X

274
    5
    0
    ยินดีครับพี่เต้ย

12. อาลูโตะ

304
    7
    18
    รถยังไม่เสร็จเลยครับ ยังไงขอเลื่อนกำหนดไปอีกครับ หากได้วันที่ที่แน่นอนจะได้แจ้งให้ทราบครับ ต้องขอโทษจริงๆ

13. toey

toey New Member Member

23
    1
    0
    สวัสดีครับ ดิ้ล

14. อาลูโตะ

304
    7
    18
    ยินดีต้อนรับครับยังไงฝากติดต่อไปทางดิ้ลนะครับเรื่องสติ๊กเกอร์

15. Diamond X

274
    5
    0
    พี่หนึ่งยังไม่ติดต่อผมมาเลยน่ะเรื่องสติกเกอร์

16. อาลูโตะ

304
    7
    18
    ครับ จะติดต่อไปภายหลัง

17. Diamond X

274
    5
    0
  18. อาลูโตะ

304
    7
    18
    ใกล้ถึงเวลาไปทุกทีแล้วครับ พี่น้อง รีบๆๆทำรถให้พร้อมนะครับ

19. Diamond X

274
    5
    0
    รอพี่หนึ่งคันเดียวเลยน่ะนี่ อิอิ ๆๆ

20. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
    เหอๆ:nono:

21. ขอสมัครด้วยคนครับ

ที่บ้านผมมี Galant Zigma ปี 1976 มั้งสีเขียว ตากลม เครื่องอะไรไม่รุครับฝามันสีแดงๆ เดี๋ยววันหลัง มาโพสรุปให้ดูครับ
    ชื่อแรมครับ อายุ18 อยู่ม.6 แถวรามอินทรา ครับ

22. seal.

seal. New Member Member

6
    0
    0
    แฟนผมใช้กาแลนท์ตัว ick down อยู่ครับ เวลาเข้าเกียร์ 5 อยู่ดีๆ มันจะหลุดเฉยเลย ตกลงมาเป็นเกียร์ ขับทีหัวใจจะวายอิอิ

23. Diamond X

274
    5
    0
    ยินดีครับ

24. buric

buric New Member Member

117
    2
    0
    หวัดดีทุกคนคับ
    ชื่อสันต์คับ ใช้ zigma ตากลม เครื่อง 4G32 อยู่แถวภาษีเจริญคับ เจอกันทักทายได้คับ
    รูปเด๋วมาโพสคับ วันหลัง อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 ธันวาคม 2008
  25. Diamond X

274
    5
    0
    สมาชิกเรามาเพิ่มขึ้นเรื่อย ๆ เลยครับ
    ยินดีต้อนรับทุกคนครับ

26. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
    เป้าหมายสักกี่คนดีอ่าา หรือรอ มาเรื่อยๆ

27. prover24

prover24 New Member Member

132
    0
    0
    ผมชื่อกอล์ฟนะ กำลังจะตัดสินใจซื้อ sigma พรุ่งคับ หวังว่าจะได้มาเป็นเพื่อนร่วมทีมกันคับ

28. Diamond X

274
    5
    0
    ยินดีครับ

29. อาลูโตะ

304
    7
    18
    มารายงานตัวครับ พอดีทำรถอยู่ตอนนี้เสร็จแล้ว
    และได้สติ๊กเกอร์แล้วครับ

30. ruru2009

ruru2009 New Member Member

4
    0
    0
    ขอเปงสมาชิกด้วยคนน่ะครับผมเด็กกาญยินดีที่ได้รุ้จักทุกคนครับ.รถผมเปงรหัส.4G32...โมเดล121Aครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้