nvclub .....อุตรดิตถ์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย *ตุ๊กฟั่นเพือน*, 24 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pepsi_summer

pepsi_summer New Member Member

68
    4
    0
    เอารูปรถผมไปดูกันเล่นๆ ก่อนเห็นตัวจริง :D

ถึงคุณตุ๊กฟั่นเฟือน อย่าลืมมาล่ะครับ

Pepsi Summer (R-Style Uttaradit)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 เมษายน 2008
  2. โหสวยมากคับคุณRONG-RESCUE อยากลืมเอามาโชว์กันนะคับ

3. meeting ทุกวันเสาร์

ฝากข่าวถึงคุณโจ้...ของเราเปงกะบะปายได้ด้วยหรอ.....รถเราก็มายสวย..ยิ่งคนขับยิ่งไปใหญ่..ไม่อยากไปให้อายเขา....เวรกำจิงตรู.... จบข่าว....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 เมษายน 2008
  4. //:eek:แย้วเค้ารับผู้หยิง..รึเปล่าล่ะ...ถ้ารับจะได้รีบปายอ่ะ...:D

5. // พุธที่ 30 นี้ เจอกันแน่ค่ะ แต่คงไปแต่ตัว...รถยังไม่ได้อ่ะ...ขอบอกว่ารถสวยดีเนาะทำไงแต่ง..ได้งี้เนี้ย...:cry:

6. เอาอีกแล้วคับพี่ตุ๊กเจอมายได้รถสวยๆๆอ่ะของ......ด้วยตลอดอ่ะ

7. อิ้ม....เห็นพี่เปงคนอย่างไงเนี้ย......พี่ร๊ากเดียว...จายเดียว...นะจ๊ะ...แต่ก็แค่ไม่มีคนให้พี่ร๊ากนะสิ

8. pepsi_summer

pepsi_summer New Member Member

68
    4
    0
    จะเอารถอะไรไปก็ได้นะ....ผมคิดว่าไม่จำเป็นต้องเป็น NV หรอก เพียงแค่เราอยากจะพบปะและแลกเปลี่ยนความคิด ประสบการณ์การแต่งรถใหม่ๆ หรือร้านไหนบ้าง แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน
    และผมก็จะพาเพื่อนจากทีม R-Style Uttaradit ไป Meeting ด้วยนะครับ ทีมนี้จะมี Meeting กันทุกวันเสาร์กลางคืน ถ้าใครสนใจ ร่วมก๊วนได้นะคร๊าบพี่น้อง

9. แวะเวียนมาดูยามเช้าๆๆ.........+______+

10. pepsi_summer

68
    4
    0
    ประกาศมีพายุเข้า 29- 30 เมษายน 2551
    ทำให้บรรยากาศการ Meeting อาจจะไม่เหมาะสม เพื่อนสมาชิกว่าไงครับ
    แต่ยังไงก็แล้วแต่ อาจจะรอดูพรุ่งนี้อีกวัน ว่าอากาศแจ่มใสหรือเปล่า
    ถ้าไม่แจ่มใส.....ผมว่าเราควรจะเลื่อนนะครับ

086-939-4882 (โจ้)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 เมษายน 2008
  11. ขอความคิดเห็นหน่อยคับว่าไงกันบางคับ

12. เอาเป็นว่า....ถ้าพรุ่งนี้ไม่มีอะไรเกิดขึ้น..ฟ้าฝน..ปกติดี...ก็ตามที่เรานัดเหมือนเดิมล่ะกันค่ะ....
    ช่วงเย็นอาจจะมีลมบ้าง...แต่ฝนไม่ตกก็มาล่ะกันนะค่ะเพราะฝนอาจจะตกตอนกลางคืน.....(สาธุฝนอย่าตกเลย..)+______+

13. คลับของเราต้อนรับทุกคนอยู่แล้วคับไม่ว่าจะรถอะไรก้อตามคับ ยินดีคับเชิญเข้ารวมได้เลยคับ ขอบคุณคับ

14. ไม่ว่าจะเป็นรถอะไรเราก้อเป็นเพื่อนกันได้คับ

15. เช้านี่มีฝนตกนิดหน่อย...แต่ไม่เป็นอุปสัก...ในตอนเย็นยังไงก็มากันเยอะๆๆนะค่ะ
    กะว่าจะถ่ายรู้ลงกระทู้ด้วย +__________+
    ส่วนเราจะพยายามชวนเพื่อนใน club มากันเยอะๆๆ
    อย่างไงก็ ช่วยๆ กานหน่อยนะ.....:)

16. pepsi_summer

68
    4
    0
    ถ้าฝนไม่ตก....จะไปนะครับ
    เพราะว่ารถผมไม่ชอบตากฝนอ่ะ :D

17. ฝนตกแย้ว...ไม่รู้ว่าตอนเย็นเวลานัดจะหยุดรึเปล่า.

18. pepsi_summer

68
    4
    0
    สงสัยคงจะตกแบบนี้แหละครับ
    แย่จังเลย

19. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    ติดธุระพอดีครับ น่าเสียดายมากๆๆเลย แซวกันจิงเรื่องตุ๊กตาหน้ารถเนี่ยเปลี่ยนได้เป็นครั้งคราวเอง

20. รายงานข่าว...การนัดรวมรถ nv อุตรดิตถ์มากันน้อยมาก 4 คัน แต่...งานนี้มีทีม R-Style uttaradit ที่คุณโจ้พามารถของพวกพี่เค้า...งามๆๆกันทั่งนั้นเลยค่ะ..ขอบอก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 พฤษภาคม 2008
  21. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    รถสวยๆทั้งนั้นเลยครับผม

22. pepsi_summer

68
    4
    0
    มีไปกันน้อยจริงๆ
    เป็นที่น่าผิดหวังนะครับเนี่ย....แต่หวังว่าคราวหน้าคงจะมากันให้เยอะกว่านี้นะครับ
    ว่าแต่ว่า...รูปวันนั้นเห็นถ่ายตั้งเยอะนิครับ...ทำไมเอาลงนิดเดียวเองอ่ะ :)

23. spmj

spmj New Member Member

135
    2
    0
    ค่อยเป็นค่อยไปครับผม....เด๋วก้อเยอะเองแระ....อิอิอิ....

24. spmj

spmj New Member Member

135
    2
    0
    รับแต่ผู้ชายจ้า........

25. //:cry: ว้า..ว่าจาปายดูหนุ่มพิดโลกซะหน่อย..อิอิ +________+:cool:

26. สาเหตุ...เอารูปลงน้อยเพราะรูปมายค่อยชัดอ่ะ...มานไม่ค่อยเห็นคนหล่อๆๆอ่ะ...+__________+ ล่อเล่ง
    ต้องบอกกล้องของนายเอส...จะถ่ายไว้เยอะกว่าค่ะ...(อ่านกระทู้แย้วช่วยเอารูปลงด้วยนะคุงเอส) เค้าอยากดูกานอ่ะ

27. อ่าวคับวันเสาร์ว่าไงกันคับจะไปรวมกันป่าวคับช่วยบอกด้วยคับ

28. ฝน ตกอ่ะน้อง...ก็เลขนั่งดิ้งกับ เอสคุง #323 อยู่ที่บ้านอ่ะคุงน้อง.......+_______+

29. พิดโลกนัดมิทติ้งกันครายสนจายปายบ้างค่ะ.....ขอความเห็นหน่อยคร้า......+_______+

30. pepsi_summer

68
    4
    0
    ก็น่าสนใจดีนะครับ พิษณุโลก ว่าแต่ช่วงไหนหรอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้