อยาก ***มีทติ้ง ใหญ่ๆๆ ***

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย น้องปุ๋ม, 9 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    มี มีทติ้งเล็กๆกันหลายครั้งแล้ว น่าจามีมีทติ้งใหญ่ๆด้ายสักที สมาชิกก้เริ่มเยอะแล้ว พวกพี่ช่วยออกความเหนหน่อยนะคับ ช่วยเสนอร้านและสถานที่ ด้วยก้ดีนะคับ วันไหน เอาสักปะมานวันเสาหรือว่าวันอาทิดนี้ดีมั้ย (จาก น้องปุ๋ม แล้วคุนwewit):) :)

2. oo

oo New Member Member

36
    0
    0
    ตอนนี้คนเริ่มเยอะแว้วครับ
    สนุกดีฮะ
    ตอนนี้วันเสาร์ผมรับงานแล้วฮะ
    ยังไงผมสะดวกวันอาทิตย์นะกั๊บ

3. archery31

archery31 New Member Member

27
    0
    0
    วัน อาทิตย์ ก็โอเคนะ ครับ แล้ว กลางวัน หรือ กลางคืน ดีละครับ อุอุ

4. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    คนอื่นๆว่ายังงงัยกันช่วยบอกทีๆๆๆๆๆๆๆ

5. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    รถผมพร้อมแล้วนะ

6. NingRover

NingRover New Member Member

83
    0
    0
    วันอาทิตย์ผมก็ไปได้น๊ะ14.00นเป็นต้นไปว่างครับ
    ที่ไหนดีครับ.......................................................

7. boy623

boy623 Guest

0
    0
    0
    วันอาทิตย์หน้าจะดี แต่เร็วๆนะครับ

8. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    ล่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 55 อาทิดหน้าละกานว้า รอพร้อมๆกาน ครายด้ายไม่ด้ายก้มาบอกด้วยนะ อยากเจอกานๆ

9. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    เมื่อไรที่ไหน บอกได้เลยคับ รออยู่

10. combo

combo New Member Member

75
    0
    0
  11. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    อยากไปครับ
    แต่ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องรถเลย
    แถมตอนนี้รถค่อยๆมีนู้นมีนี้เสีย และมีรอยเต็มไปหมด(มือใหม่)
    เลยไม่ค่อยกล้าไปเจอครับ (เดี๋ยวเห็นคันอื่นสวยๆเนี๊ยบๆแล้วจะรู้สึกเซ็ง)

ปล.ไม่รู้สึกดายเลยที่ซื้อ ROVER มา ชอบครับ

12. combo

combo New Member Member

75
    0
    0
    ไอ้ผมเก๊าะไม่มีความรู้เหมือนกันฮะ แต่คิดว่าความรู้นี่น่าจะไปหาจากเพื่อนๆใหม่ๆ จะดีกว่าเพราะออกมาจากปากผู้ใช้เอง หลายคนหลายความเห็น ผมเองว่าน่าจะไปนะฮะ ขอไปปล่อยไก่ไล่ความโง่ออกจากตัวก่อน ด้านได้อายอดครับ ไม่มีใครรู้เรื่องรถมาตั้งแต่อ้อนแต่ออกหรอกครับ ถ้ารู้ก็แปลกแระ อยากเรียนรู้อะไรดีๆจากคนอื่นๆบ้าง น่าจะดีกว่า และที่สำคัญ รถสวยไม่สวยมันไม่สำคัญนี่นา ใจเราสวยก็พอแล้วมั้ง บางคนถ้ารถสวยแต่ปากมอมก็น่าโดนเตะ ไม่น่าคบหาสมาคมด้วย จริงไหม เรื่องอย่างงี้ไม่ลองไม่รู้ ผมเองก็มือใหม่เหมือนกันครับ อยากจะรู้ว่าจะยินดีต้อนรับกันไหม อบอุ่นกันไหม ของอย่างงี้ ต้องลองงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

13. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    ถ้ารถสภาพไม่ค่อยสวยเลยไม่ค่อยอยากมาเจอกัน ไม่ต้องคิดมากครับ ผมรับรองว่าตอนนี้ มีคนใน Club รถ
    โทรมกว่าที่คิดครับ (เพิ่งไปฟาดกะคันอื่นมา)แต่เป็นใครต้องมาเจอกันเองนะครับ 555 ส่วนรถผมเองก็โทรมใช้ได้เหมือนกัน ตามกาลเวลาครับ เรื่องความรู้นี่ ผมแทบไม่รู้อะไรเลยครับ มีไรก็โทรถามเพื่อนตลอด ก็ช่วยๆกันไป มันดีหน่อยที่คันผมไม่ค่อยมีไรเสีย เรื่องมิตติ้งใหญ่ๆ ผมว่าลำบากพอดูนะครับ ถ้าจะเจอกันครบๆ เพราะจังหวะบางคนไม่ตรงกัน ลองไปมิตติ้งเล็กๆที่ร้านพี่เจมี่ก่อนได้ครับ รับรอง อบอุ่น (จนร้อนเลย ถ้าของร้อนยังไม่หมดนะ ) :D

14. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    อยากเจอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆกานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน แต่ผมว่าไปร้านพี่เจมี่ก้เวิกอยู่นะ พี่ๆลองเสนอมาหน่อยดิว่าจาอาวันไหนดี

15. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0

เหมือนจะว่ารถผมนะ พี่เอส :( จิงๆอ่ะขับสภาพนี้มาครึ่งปีกว่าล่ะนะ รอทำสีทีเดียวอ่ะ อิอิ:eek:

16. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    ไม่เหมือนหรอก ใช่เลยน้อง 555 ช่วงนี้ไม่ค่อยคุยกันทางm เลยนะ สงสัยปั๊มเงินทำสีอยู่ ทำเสร็จเมื่อไหร่เรียกพี่ไปยลมั่งนะน้อง :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้