Rover แต่ง

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย combo, 19 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. combo

combo New Member Member

75
    0
    0
    พอดีไปเห็นมาน่ะครับ เลยเอามาฝาก
    เข้าท่าดีเหมือนกัน เป็นรถใครในนี้รึเปล่าครับ
    http://www.grandprixgroup.com/new/m...?Detail_Id=2930&Column_Name=Dress Up Tuned By

ว่าแต่ใครมีอะไหล่ขวดฉีดน้ำกระจกบ้างครับ หาได้ที่ไหนบ้างเอ่ย พอดีมันรั่วครับผม ราคาประมาณเท่าไหร่บอกได้ไหมหนอ

2. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    อยากแต่งเหมือนกันครับ แต่ไม่มีตังอ่ะ 55 ไม่รู้คันนี้เป็นคันเดียวกะที่บอกขายอยู่หรือป่าวนะครับ แต่คันนั้น set bo ด้วย บางคนก็ชอบเดิมๆครับ คือขับแบบสบายๆ (อาจจะเพราะเริ่มแก่ อิอิ) ส่วนผมแต่งตามกระเป๋าตังคับมีก็แต่ง :D
    อะไหล่ลองถาม โอม TG rover ดูนะครับ โอมเขาไปเดินหาของบ่อย

3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0

คนล่ะคันกันพี่ ที่เซตโบเค้าขายให้เต้นท์ไป 26ปายๆ
    แต่เต้นท์ตอนนี้ตั้งซะ 399000 หุหุ กำไรเห็นๆ

ไม่รู้จะใส่อะไรแล้วรถผมเหลือแต่ทำสี กะเบาะใหม่เนียนๆแหละ แต่อีกหลายตังอยู่ :confused:

4. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    ก็งงเหมือนกันว่าตอนนั้นมาบอกขายในนี้มันไม่ถึง 3 นี่หว่า ไหงไปอยู่ที่เต๊นล่อไปเกือบ 4 แต่ล่าสุดราคาลงมาแล้วนะโอม ไม่สนใจเหรอ แรงนะ แต่ไม่รู้จะเหนียวหรือป่าว set bo เนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้