206_2.gif" />

มูลนิธิ สยามรวมใจ(ปู่อินทร์)

การสนทนาใน 'Rescue Club Thailand' เริ่มโดย หัวหมาก 104, 14 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    อะไรมันจะลำบากขนาดนั้น

2. Mr.Siam

Mr.Siam Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ
    หายไปนาน ๆ เลย
    พี่ ๆ สบาย กันดีนะครับ
    ผมเพิ่ง กลับจากกิจกรรม กีฬาสัมพันธ์ ที่ระยอง
    เชิญเข้าชมภาพได้ที่ เว็บบอร์ด ของ www.siamruamjai-cr.is.in.th ครับ
    หรือ ที่ www.siamruamjai-rayong.is.in.th บ้างส่วนครับ
    แบบว่า เพลีย เลยแพ้ ไป 2-0 ครับ

3. INSOLENT

1,444
    3
    0
    แพ้เป็นพระชนะเป็นเจ้าอาวาส

4. ตั้น

ตั้น New Member Member

948
    0
    0
    แพ้เป็นเมียหลวงชนะเป็นเมียน้อย..55+

5. INSOLENT

1,444
    3
    0
    งั้นยังไม่อยากแพ้ขอเป็นเมียเก็บ รอเอาตังค์อย่างเดียว

6. ตั้น

948
    0
    0
    เดี๋ยวก็นั่งกินเหล้าคนเดียวในปั๊มอีกอะ...555+

7. PIT BULL

PIT BULL New Member Member

57
    5
    0
    หวัดดีคับแอบมาดู..............

8. INSOLENT

1,444
    3
    0
    อ่ะเห็นป่ะเราไม่กลัว กินคนเดียวมันคงเปรียว

9. ตั้น

948
    0
    0
    ขนานั้นเลยรึ

10. Mr.Siam

0
    0
    0
    ช่วงนี้ไม่ ว.4 ใช่ป่ะ พี่
    แอบมาดูเนี่ย ดุแบบนี้
    ถอดล้อแม็กให้หน่อยดิ
    อยากได้บ้าง สวยจับใจจิง

11. ตั้น

948
    0
    0
    งืมๆๆๆ

12. INSOLENT

1,444
    3
    0
    แอบดูเราด้วยอ่ะ

13. ตั้น

948
    0
    0
    ไม่ต้องแอบก็ได้อ่าเราให้ดูเรย...เอิ๊กๆ

14. Mr.Siam

0
    0
    0
    พี่ตั้น
    แบบว่าช่วงนี้ ฝนตกบ่อย
    ยางเก่าไม่ค่อยดีเลยแนะนำหน่อยดิ
    จักขอบคุณยิ่งครับ
    RCT 078

15. ตั้น

948
    0
    0
    วันนี้ไปมีทปะหล่ะเด๊วไปหนุกหนานกันที่มีท

16. INSOLENT

1,444
    3
    0
    อิ อิ อิ

17. ตั้น

948
    0
    0
    ขำไรตาตั๋น

18. INSOLENT

1,444
    3
    0
    ชวนไปหมดอ่ะเราอ่ะ หญิงชายเอาหมด สุดยอดชาย

19. somniphan

somniphan New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีครับ

ก่อนอื่นกล่าวคำว่า สวัสดีครับ
    เห็นชื่ออาสาฯ สยามรวมใจ(ปู่อินทร์)แล้วนึกถึงตอนวัยระเริงครับ (14-15 ปีที่ผ่านมา) คือเมื่สมัยเด็กๆได้มีโอกาสรับใช้สังคม อยู่ในสมาชิกอาสาฯ สยามรวมใจ(ปู่อินทร์)(เสื้อเก่ายังอยู่เลยครับ..น่าจะประมาณ14-15ปีมาแล้วครับ จุด สน.ห้วยขวางด้วยครับ(คือรับใช้จริงไม่ได้ออกตระเวนขับรถเล่นแบบที่ผู้ใหญ่สมัยนั้นชอบกล่าวหาว่ากู้ภัยกวนเมือง) ตอนนี้คิดแล้วก็ยังอยากกลับมารับใช้สังคมอีก แต่เวลาน้อย ต้องทำงานประจำ(งานบริษัท)(ได้แต่ช่วยเหลือผู้เดือดร้อนบนถนนเวลาที่พบเจอ(ต้องตอนที่ไม่มีภาระงานด้วยนะครับบางทีอยากช่วยแต่ไม่สามารถทำได้) ตอนนี้ผมใช้รถตู้อยู่ครับ ของผมตอนนี้ใช้ toyo supercostom ตัวนอก
    ถ้ามีโอกาสคงได้พบกันนะครับ
    ผมทำงานอยู่ที่ ศูนย์ chevrolet ลำปางชัย ตรงสี่แยกอุรุพงษ์ ว่างๆก็แวะมาทาน ชา กาแฟได้นะครับ ยินดีต้อนรับ (บอกว่ามาพบ คุณสมนิพันธ์ ก็ได้ หรือเบอร์ผม 089-786-3479) (ปล. ผมรู้จักเวปนี้จากท้ายรถของพี่นี่แหละ ต้องขอบคุณมาก)
    อย่าลืมนะครับผ่านมาแวะเข้ามาครับ ขอขอบคุณครับ

20. somniphan

somniphan New Member Member

2
    0
    0
    หรือถ้าต้องการสมาชิกเพิ่มก็ยินดีนะครับ

21. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0

เข้าไปที่เว็บบ้านเลย คนเยอะมากมาย

Home Page http://www.rescueclubthailand.is.in.th/

Web Board http://www.dmisc.com/free/wb/?board=RescueClubThailand

ปล . 001..ก็สยามเก่า (แก่) สมัย รุ่นตั้งเสา ที่สวนสน .... ว่างๆมาคุยกัน ถึงตอนนี้ไม่ได้อยุ่ที่เดิม แต่อุดมการณ์ เหมือนเดิม.......

22. INSOLENT

1,444
    3
    0
    ยินดีที่ได้รู้จัก

23. ตั้น

948
    0
    0
    ยินดีด้วยคน

24. ตั้น

948
    0
    0
    - -*...

25. civic3door_cr

civic3door_cr New Member Member

4
    0
    0

26. civic3door_cr

civic3door_cr New Member Member

4
    0
    0
  27. ตั้น

948
    0
    0
    แป่ววว

28. E20MHG

E20MHG New Member Moderator

824
    2
    0
    เอาอะไรมาโชว์อะ ...

29. INSOLENT

1,444
    3
    0
    ใครอ่ะ สยาม

30. ตั้น

948
    0
    0
    สงสัยอัพรูปไม่ขึ้นอ่าดิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้