ขอรายชื่อพี่ๆๆๆทีจะไปมิ้ตติ้งครับไปจิงๆๆนะ

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย สุด....ตีนอ่ะ, 1 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. สุด....ตีนอ่ะ

สุด....ตีนอ่ะ New Member Member

52
    2
    0
    1:eek:ผมระดับเทพ...?คับ วีออสสีเงิน คนต่อไป

2. lekzaja

lekzaja New Member Member

78
    1
    0
    เล็กว่ามันเงียบๆนะครับแต่เล็กก้อจะไป

3. lekzaja

lekzaja New Member Member

78
    1
    0
    ระดับเทพ...วันเสาร์1ทุ่มนะครับ ปั้ม ป.ต.ท ทางจะเลี้ยวไปในสาย4นะครับ มาจากหนองแขม ซ้ายมือนะจ๊ะ

4. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    อ๋อ....หรอ 555 โทรมาเตือนด้วยกลัวลืมนะตาเล็ก เอิ๊กๆๆๆๆ

5. สุด....ตีนอ่ะ

สุด....ตีนอ่ะ New Member Member

52
    2
    0
    อย่าลืมนะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่เชฐอย่าลืมสติกเกอร์ไอติมหลอดนะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ:eek::eek::eek::eek::eek:

6. สุด....ตีนอ่ะ

52
    2
    0
    พี่ๆๆๆๆๆน้องๆๆๆๆมากันเยอะๆๆๆๆๆนะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

[FLASH]อย่าลืม[/FLASH]
    [FLASH]รู้เปล่า[/FLASH]
    อย่าลืมถ่ยรูปหมู่นะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้