เพื่อนๆ ใช้น้ำมันเครื่องยี่ห้ออะไรกัน คร้าบ

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย notty, 10 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mityxโบHIT

mityxโบHIT New Member Member

169
    0
    0
    KY 5-30W องค์การนาซ่าเขาให้มาลอง ลื่นทั้งคืน....อิอิ

2. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    ใช้ก่ะใครอ่ะพี่กร 555++

3. delo

delo New Member Member

63
    0
    0
    TOTAL-FIRSTเบอร์10W40ครับเพราะน้ำมันมันแมตกับเครื่องรถผมครับ
    ปล.การใช้น้ำมันเครื่องที่แมตกับรถเรามันจะดีมากๆครับ................................................จากคนขายน้ำมันครับ

4. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    555

เพิ่มเติม อีกยี่ห้อ......ดีมากๆครับ.....นิสัย ก็ดีมากๆครับ..เพราะ เค้าให้ผม มาทดลองใช้ฟรี..ในฐานะ ทีมแข่ง..12 ลิตร....... พอดี เค้าเสนอ เข้ามาเองด้วย......ก็เลย..ตกลง ไปบ้างบางส่วน............

เป็นของ สเปน แท้ๆ......ใช้กับเครื่องดีเซล เทอร์โบ โดยเฉพาะ......4ลิตร 1,480..................

สังเคราะห์ ล้วนๆ...

5. บก.ต่อ

บก.ต่อ New Member Member

10
    0
    0
    ของ...คุณโอ๊ต......ใช้นำมันเครื่องดีๆไม่คุ้มหรอก......เพราะตกบ่ายคุณโอ๊ตก็แอบเมียไปถ่ายนำมันเครื่องทุกวัน.......อิอิ........

6. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
  7. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    :D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้