อยากทำท่อรบกวนแนะนำหน่อยครับ(ขอบคุณทุกท่านครับ)

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย oreo, 15 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oreo

oreo New Member Member

176
    0
    0
    อยากเดินท่อ 2.5 นิ้ว ตั้งแต่โข่งหลังลงหน้าเพลาครับรบกวนแนะนำหน่อย(ขอร้านที่ราคาไม่แรงนะครับ) รบกวนขอที่อยู่หรือเบอร์ติดต่อด้วยนะครับ......ขอบคุณครับ(ผมอยู่จรัญ 13)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 พฤษภาคม 2008
  2. oreo

176
    0
    0
    up.............

3. OA_2L

OA_2L New Member Member

154
    0
    0
    ตรงข้ามศรีปทุมอ่ะ แพงไม่แพงไม่รู้ แต่ที่รู้ๆๆๆเวลาทำรถเราอ่ะเขาจะทำจนเสร็จเลยแล้วค่อยไปทำให้คนอื่น

4. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    สวนบางเขนการช่าง..โทรถามได้..0858222536..ราคากันเอง

บริการทุกระดับ..by..ช่าง..ว

5. WuT_Van

WuT_Van New Member Member

247
    0
    0
    สาย1ครับ ผมเคยทำมาประมาณ2,000 ตอนนี้เหล็กขึ้นรีบทำหน่อยนะ

6. หนับหนุนอีกเสียงครับ ร้านพี่ ว. ตรงข้ามศรีปทุม พี่เค้านิสัยดีด้วยครับ เด๋วผมว่าจาเก็บตังแล้วก็ไปทำที่แกเหมือนกันครับ แต่ผมยังไม่รู้จักชื่อร้านพี่เค้าเลยครับ อิอิ

7. oreo

176
    0
    0
    ขอบคุงทุกท่าน.......up

8. RESCUE_RKU

RESCUE_RKU New Member Member

253
    3
    0
    ลงมติที่เดียวกันครับ ที่นายวอตรงข้ามศรีปทุม
    เด๋วจะไปเดินใหม่เหมือนกันครับ

9. oreo

176
    0
    0
    ขอบคุณครับทุกท่าน

10. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    สวนบางเขนการช่าง..By...ว..เชอร์วิส

11. oreo

176
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้