อยากรู้จัก Redboat ครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Who, 15 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Who

Who New Member Member

2
    0
    0
    มีเบอร์ติดต่อไหมครับ

2. อยากรู้จักแบบไหนคับจะได้ทำตัวถูก

3. ก็จีบเขาซิ 55+ผมรู้จักอยู่คน1โทมาและกันเอาเบอร์ให้

4. ณพ7657

ณพ7657 New Member Member

55
    0
    0
  5. คนที่อยากรู้จักอยู่ไหนคับทำไมหายไปเลย

6. เอาจัยช่วยคับขอให้เจอกันเร็วนะตื่จนเต้นแทนเลยคับไปทำคัยเขาท้องไว้ป่าวคับคุณอ้อม55+
    ถ้ายังไงก็รับไปแล้วกันคับลูกเราทั้งคน

7. เจ๋งเอง....

เจ๋งเอง.... New Member VIP

105
    0
    0
    อยากรู้จักหเมือนกันครับเห็นขับอยู่แถวๆซอยหทัยราษบ้านผมอยู่เคซี1ครับผมขับอีสุสุดราก้อนสีทองครับเจอยังไงทักได้น่ะครับแต่บูทห้ามมาน่ะครับผมเสียว

8. ณพ7657

55
    0
    0
    ทักทายกันได้คับรถผมไม่เเรงคับสู้ใครก็ไม่ได้คับผม

9. ณพ7657

55
    0
    0
    ผมอยู่เคซีนิมิตใหม่คับ

10. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    ท่อมตัวไปหรือป่าวครับ
    รถไม่แรงจะกล้าเอามาลงแข่งเหรอครับ

11. AIR RACING SHOP

AIR RACING SHOP New Member Member

38
    1
    0
    redboat นิสัยดีทุกคนคับ

ขอบคุณคับ ใครอยากเปนเพื่อนกับred boat ก้อทักทายกันได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้