พี่น้องครับหากลอนประตูหน้าขวาอยู่ ตัวที่เป็นเขี้ยวงับกับประตูรบกวนหน่อยครับ...กบครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย slump, 6 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    :mad:

2. slump

217
    0
    0
    กลอนรถเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณมากครับพี่ใหญ่สำหรับการซ่อมและน้ำใจ

3. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    มันยังดังไหม

4. slump

217
    0
    0
    เงียบสนิทเลยครับพี่ขอบคูณมากครับ ตอนนี้ไปซุ่มทำสปอรต์ไลท์จากแบบเดิมเป็นทรงกลมok เลยครับ

5. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    สวยไหม ทำจากที่ไหนมา เอารูปมาลงให้เพื่อนๆ น้องๆ ดูมั่งดิ พี่กบ อ๊บ อ๊บ

6. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    พี่ไมโล ทำเนียนไม่รู้ว่าใครทำนะ........

ผมเห็นแล้วครับ สวยเนียนดี

7. Original

322
    0
    0
    ไปแอบเห็นมาได้ไงเนี่ย
    ชอบไหมล่ะ หาของมาดิเดี๋ยว ทำให้
    ทำแล้วไม่เสียของเดิมด้วย อยากใส่เหลี่ยมก็ได้ วงรีก็ได้

แต่ต้องมาช่วยกันทำนะ
    คิดค่าแรง 100 Piper ครับ หรือ RED ; BLACK รับได้หมด

8. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    ha ha

ไว้มีคนไปทำจะไปช่วยหารค่าแรง

9. Original

322
    0
    0
    บี๋ เมื่อวานพี่กบ โทรมาบอกเดินเล่นอยู่แถวเมเจอร์รัชโยธิน
    ไม่รู้พี่เค้าจะพยายามสื่อถึงเรื่อง อะไรกันแน่ แกลองโทรถามดิ๊
    พี่เค้าอาจจะรวบรวมของกำลังเสริม หรือเปล่า

10. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ไปกินไหนก็อย่าลืม น้องโอมนะ เดี๋ยวไปโม้ด้วย

ค่าแรง 200 ป่าวพี่ไมโล อิอิ ล้อเล่น

11. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    มัน ขำ ปละ ส่ง ปณ. มา บอก ด้วย....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้