กระทู้ไว้คุยเรื่องการจัดงานทำบุญครบรอบ 4 ปี ของคลับเรา (เพิ่มแผ่นพับประชาสัมพันธ์ให้ดาวโหลด))

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 16 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PuKPiK_InfinitY

PuKPiK_InfinitY New Member Member

256
    1
    0
    สรุปกันหรือยังค่ะว่าจะไปทำบุญกันที่ไหน..จะได้เตรียมตัวไปด้วย

2. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    พี่ว่า...ไปสถานที่ๆมันเกี่ยวกับสัตว์บ้างก็ดีเน้อกอล์ฟ...

3. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    แต่เท่าที่คุยๆกัน จะเป็น เดือนสิงหาคม ไปเสาร์กลับอาทิตย์ ส่วนใครที่ไม่อยากค้างก็สามารถเอารถไปเองได้จ้า
    เรื่องวันและสถานที่ ยังสรุปออกมาไม่แน่นอนค่ะ.......
    พาหนะ อาจจะเหมารถตู้ไป และก็อาจจะมีรถส่วนตัวด้วย (แต่ยังยังสรุปกันไม่แน่นอน)

ตอนนี้ได้ข้อสรุปกันออกมาแค่นี้.................เดี๋ยวลงมาบอกอีกทีนะคะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มิถุนายน 2008
  4. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    ตอนนนี้กำลังดำเนินการ

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ฝากหินช่วยดูแลด้วยนะ พักนี้งานเยอะมาก ๆ ยังไงถ้าได้ข้อมูลที่คุยกันไว้เมื่อวันมิตติ้งก็มาลงสถานที่ได้เลย จะได้เตรียมตัวกัน ขอบคุณมาก ....

6. nonghin_2

526
    4
    0
    ได้แล้วครับ......
    1. ชื่อคุณยายอุไร มหาเมฆ อยู่กับหลานและคอยดูแลยายที่เป็นอัมพฤก ศาลาประจำหมู่ 11 บ้านโคกกรวด ต.หนองแก้ว อ.ประจันตคาม จ.ปราจีน
    2. ยายสวิง สุถาวร อายุ80 มีลูกอายุ60ปี มีสติไม่สมประกอบ 56 หมู่ 2 ต.ท่าช้าง อ.เมือง จ.นครนายก
    แต่ขอให้มีสมาชิกไปดูที่นครนายกเพือ่ทำการสำรวจแล้วจะได้นำกลับมาดำเนินการกันต่อ เพื่อทำการไปเรี่ยรายเงินสนับสนุนตามองค์กรต่างๆที่ทุกคนทำงานอยู่ขอไปแบบสนุกๆนะใครไม่อยากไปสำรวจก็ไม่ต้องไป เหมือนไปเที่ยวในตัวครับ

7. nonghin_2

526
    4
    0
  8. nonghin_2

526
    4
    0
    ฉันชอบ UP มันผิดหรือไร ฉันชอบ UP ให้เธอดู

9. nonghin_2

526
    4
    0
    ฉัน UP กระทู้ให้ตัวเอง ....ฉัน UP กระทู้ให้ตัวเอง ..ฉัน UP กระทู้ให้ตัวเอง

10. pukpick

615
    0
    0
    เปนรายอ่ะลูกหิน

เปนไรมากป่าว

คนที่ต้องไปเซอร์เวย์ ก็ไม่พ้นเอ็งหรอก ตอบให้เลย....อิอิอิอิ

11. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ว่าไปครับหิน

12. nonghin_2

526
    4
    0
    สรุปว่าจะไปเซอร์เววันไหน

13. pukpick

615
    0
    0
    ใครจะไปกะลูกหินก็ช่วยตอบด้วยนะคะ

14. nonghin_2

526
    4
    0
    อ้าวจะไปหรือไม่ไปบอกด้วยครับพี่น้อง แล้วบอกเป็นงานใหญ่ของคลับพอตั้งใจจะทำ เงียบตามเคยถ้าไม่มีใครตอบผมก็จะจบแค่นี้นะ
    แล้วไปมิตติ้งก็ไม่ต้องพูดถึงดีไหม

15. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ไปวันไหนอะวันอาทิตย์เปล่า หิน วันไหนก็ลงวัน เวลา มาดิ

16. PuKPiK_InfinitY

PuKPiK_InfinitY New Member Member

256
    1
    0
    สำรวจแล้ว มาสรุปกันเร็วนะค่ะ อยากทำบุญด้วย

17. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    จะไปวันไหนล่ะหิน

เผื่อว่าเนี่ยจะได้ตามไปดูสถานที่ด้วยคนนึง :D:cool:

18. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ผมคงไปไม่ได้ครับฝากเพื่อนๆด้วยนะครับ วันนี้ผมต้องไปเชียงใหม่พอดีครับ

19. nonghin_2

526
    4
    0
    ไปวันอาทิตย์นี้ วันที่ 5 ก.ค.51 มีใครจะไปบ้าง รถใครบ้างไม่ต้องโชว์นะผมว่าน้ำมันแพงรวมๆกันไปเถอะ

20. pukpick

615
    0
    0

ตกลงเอาวันไหนอ่ะ
    วันเสาร์มันวันที่5 ส่วนวันอาทิตย์มันวันที่6

21. - - ที่ไปนี่ไปดูว่ามีอยู่จริงใช่ปะพี่หิน

22. pukpick

615
    0
    0
    ตกลงจะไปเซอร์เวย์พรุ่งนี้ ใครจะไปมั่ง

23. nonghin_2

526
    4
    0
    เงียบตามเคย เ งเป็ด หาที่ก็ทำให้ ติดต่อก็ทำให้แล้วก็เงียบ สรุปจบที่บ่าย2โมงถ้าไปน้อยกว่า3ก็ไม่ไปแล้วกันดีไหมครับพี่น้อง
    เดี๋ยวผมต้องไปติดต่อเรื่องมิตติ้งอีก รู้แล้วทำไมกล็อฟถึงท้อ เปิดมาดูก็แสดงความคิดเห็นได้อย่าเงียบ

24. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ไม่ได้ไปช่วยเซอร์เวย์แน่ๆ เลย

พอดีวันเสาร์นี้มีงานที่ต้องไปช่วยออฟฟิศทำงานเพราะว่านัดลูกค้าประมาณ 600 รายมาเซ็นต์สัญญาที่จองคอนโดแถวพระราม 9 ของบริษัทไปเมื่อวันที่ไปมีตติ้งที่ร้านหัวหินพอดีเลย แต่ขอโทษด้วยนะคร๊าบบที่ไม่ได้ไปช่วยเซอร์เวย์งานทำบุญคลับน่ะ :( แต่ถ้ามีเรื่องอื่นให้ช่วยเนี่ย บอกได้เลยนะคร๊าบ ยินดีช่วยแน่นอนครับ :D:cool:

25. nonghin_2

526
    4
    0
    คนอื่นๆว่าไงครับ ตอนนี้เวลาบ่ายโมงแล้วนะครับ

26. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    หินโทรมาถามผมแล้วครับ แต่ว่าเสาร์นี้คาดว่าหัวหน้าบังคับให้ไปทำงานอ่ะ เลยยังให้คำตอบไม่ได้ เซ็งเลย ............. ถ้าเราไปวันอาทิตย์ได้มั้ยอ่ะ จะได้ไปด้วยกันได้

ปล.เข้าใจความรู้สึกหินนะ ที่พยายามทำทุกอย่างเพื่อทุกคน แต่การให้ความร่วมมือยังน้อยกันเกินไป ใจเย็นๆ แล้วกันนะ ช่วงนี้ผมไม่ว่างเลย ได้แต่เข้ามาดูกระทู้เป็นพัก ๆ เหนื่อยมาก แต่ก็ขอให้ทุกคนในคลับที่มีเวลาสะดวกพอ ช่วยกันร่วมรับผิดชอบเรื่องนี้กันด้วยนะครับจะให้หินคนเดียวก็คงหนักเกินไปนะ

27. nonghin_2

526
    4
    0
    จบไม่ต้องไปแล้ว คิดกันเองแล้วกันนะครับ ผมก็เสียด้วยไปนัดนายกอบตเขาไว้ขอบคุณทุกคนนะครับที่ให้ความร่วมมือ (เงียบ)

28. pukpick

615
    0
    0
    จบ.....จะได้ไม่ต้องมีปัญหารึว่าเถียงกันอีก

โอเค......ถ้าคนอื่นไม่ว่าง ปิ๊กจะไปกับพี่หิน2คนก็ได้ค่ะ ที่อยากให้คนอื่นไปด้วยเพราะว่าอยากจะให้พวกเราช่วยกันตัดสินใจอ่ะค่ะ ก็เข้าใจนะคะว่าบางคนต้องมีธุระ รึว่าติดปัญหาอย่างอื่น แต่ก็อย่าเงียบเลย ลงความคิดเห็นกันนิดนึง

เอาเป็นว่า พี่หินได้ทำนัด อบต.ปราจีน ไว้แล้วพรุ่งนี้ 10 โมงเช้า
    ปิ๊กจะออกจากกรุงเทพ 7.30 ใครจะไปก็โทรมาแล้วกันนะคะ 089-1595114 / 081-9376886
    ถ้าไม่มีใครไปเพิ่ม ปิ๊กก็คงจะไปกัน2คน

29. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    เป็นไงบ้างครับพอดีผมอยู่เชียงใหม่ ใจเย็นๆครับขอบคุณ คุณหิน กะปิ๊กด้วยครับ พอดีไม่ว่างจิงๆครับ

- -* เอาไงดีละทีนี่หาซื้อของให้เด็กพิการใกล้ๆแล้วไปไหว้พระที่ พุทธมลฑล เอาไหม เสนอนิดนิง คิดม่ายออก อะพี่หิน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้