สอบถามเรื่องการตีตู้ปิดถังแก๊ส

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย gohnighttour, 16 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. prueck

prueck New Member Member

138
    17
    0
    ขอโทษนะครับ เพื่อน ๆ พอจะแนะนำร้านที่ตีตู้ปิดถังแก๊สให้ผมบ้างได้มั้ยครับ
    ติดมาร่วม สามเดือนแล้ว ยังไม่ได้ตีตู้ปิดซักที อยากได้แบบที่ตีปิดมาแล้ว
    ให้มันคล้าย ๆ กับตู้เครื่องเสียงอะ ว่าจะใส่ ลำโพง 6*9 ซักคู้เหมือนกัน
    ที่บอกว่า ประมาณพันกว่า เนี้ยอยู่แถวไหนครับ ผมอยู่ แจ้งวัฒนะ
    รบกวนแนะนำให้บ้างครับ

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  2. gohnighttour

gohnighttour New Member Member

213
    21
    0
    อยู่ตรงไหนของแจ้งวัฒนะครับ ผมก็อยู่แจ้งวัฒนะ (หมู่บ้านตรงข้ามเยื้องๆ กับแม๊คโครอะครับ) วันไหนเจอกันทักทายกันบ้างนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้