เรารัก......ES......ชลบุรี........*****ย้ายไป I (L O V E) ES Chonburi แล้วนะ*****

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย LLLL_skyline, 18 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    หวัดดีคับ.....วันอาทิตย์ ที่ 29 ไปพีระกันไหมคับ.........อิอิอิอิอิ

2. mighty_jz

mighty_jz Member Member

51
    3
    8
  3. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    ผมจะไปชลบุรีวันอาทิตย์ กลับวันจันทร์ อยู่แถวๆวัดท้ายดอน อยากรู้จัก กลุ่มชลบุรีอ่ะครับ
    ยังไงเจอกันตอนเย็นวันอาทิตย์ดีมั๊ย มีใครสนใจจะมาบ้างโทรหาด้วย 089-131-0680

4. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    :Dผมไม่ได้อยู่ชลบุรีอ่ะครับ เจอกับผมได้ป่าว เย็นวันอาทิตย์ใช่ไหมครับ ผมสนใจอ่ะครับ เด๋วโทรไปหาได้ไหมครับ :D

5. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    ยินดีคับ....แล้วไม่มาที่สนามพีระหรอคับ กลุ่มทางระยองเขาก็มากันนะคับ......

6. mighty_jz

51
    3
    8
    ผมอยู่ใกล้แถวนั้นครับ....081-9408305

7. LLLL_skyline

223
    18
    0
    อยู่ใกล้กับคุณโรจน์เลย.............แล้วคุณต่อหายไปไหนเนี้ยเงียบเลย...อิอิอิอิ

8. THE BOY

354
    38
    0
    ยังไงเนี่ยตาเก่ง ไปเจอกันที่บางแสนเลยก็ได้ ผมมีกินเลี้ยงเย็นๆ เสร็จแล้วเจอกานยาวปาย:sad:

คงไม่ได้ไปสนามนะครับ ส่วนทางระยองผมนัดไว้ที่บางแสนแล้วอ่ะครับ ยังไงไว้เจอกันที่บางแสนดีก่า:sad:

9. LLLL_skyline

223
    18
    0
    คงไม่ได้ไปสนามนะครับ ส่วนทางระยองผมนัดไว้ที่บางแสนแล้วอ่ะครับ ยังไงไว้เจอกันที่บางแสนดีก่า:sad:[/QUOTE]

K.O. คับ เดียวเย็นๆๆเจอกันคับ......

10. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    แล้วเจอกันน๊ะครับ

11. ninekeng

897
    70
    0
    จะไปได้หรือป่าวน๊า อยากไปด้วย แล้วตาบอยจะพาผมไปนอนที่ไหนอ่ะ หาหมอนข้างให้ด้วยน๊า

12. voiceman

297
    30
    0

เด๋วตั้มให้พี่รัตน์หาหมอนข้างให้น๊ะครับ พี่เก่ง

เอาแบบนุ่มๆ นิ่มๆ เลยครับ

13. THE BOY

354
    38
    0
    จริงๆตาเก่งต้องพาไปเผื่อพี่รัตน์กะน้องตั้มต่างหาก...ของล้นตลาดแล้ว

14. voiceman

297
    30
    0
    จัดมาเผื่อด้วยน๊ะครับ

15. mighty_jz

51
    3
    8
    คุณปูครับ อยู่ใกล้ๆเหมือนกันเตรียมต้อนรับด่วน....ว่าแต่คุณแนตครับ วันอาทิตย์เราจะรวมกันที่ไหนก่อนไปพีระครับ...

16. LLLL_skyline

223
    18
    0
    เอาเปงปั้มเจ็ท ศรีราชา แล้วกันคับ ที่เลยตึกคอมไปอะคับ ประมาณ 9.30 น. แล้วกันคับ

17. voiceman

297
    30
    0

แล้วเจอกันน๊ะครับ

18. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0

ได้ข่าวว่า ตั้ม ไปตีเป็นเมืองขึ้น เยอะเลยนี่

ต้องมีอะไรดีแน่เลย แถวๆๆบางแสน เห็น ไปกับพี่รัตน์ 2คนตลอดเลย
    อิอิอิ

19. voiceman

297
    30
    0

ขอดีมีแน่นอนครับพี่เบียร์ ถ้าอยากรู้วันอาทิตย์เจอกันที่ บางแสนครับ

20. mossimo_es

mossimo_es New Member Member

64
    10
    0
    ยังอยู่ครับ:D...ว่าไงว่ากันอยู่แล้วครับ..วันอาทิตย์ทำไมไปกันเช้าจัง..เดี่ยวผมตามไปได้ป่าวววววว..แล้วเจอกันครับทุกๆคนเลย

21. LLLL_skyline

223
    18
    0
    คุณต่อไปกี่โมงคับ......ผมแค่นัดเพื่อเอาไวอะคับ..อิอิอิอิ..เดียวโทรคุยกันอีกทีคับ

22. LLLL_skyline

223
    18
    0
    ต้องมีอะไรดีแน่เลย แถวๆๆบางแสน เห็น ไปกับพี่รัตน์ 2คนตลอดเลย
    อิอิอิ[/QUOTE]

แล้วคุณเบียร์ไปที่สนามไหมคับ..........

23. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0

เอ่อ.... ขอไปด้วยอีกคันได้มะคับ เอกคับ จากสมุทรปราการ ES04 สีน้ำเงิน

24. mighty_jz

51
    3
    8
    เจอกันครับทุกท่าน.....ยินดีรู้จักล่วงหน้า.....อย่าให้น้อยหน้ากลุ่มระยองเค้านะครับ...

25. pooza191

pooza191 New Member Member

15
    1
    0
    พี่โรจน์ครับ วันอาทิตย์นี้ตอนเย็นๆ มีนัดรวมตัวกันด้วยหรือครับ ถ้ามีรวมตัวกันที่ไหนครับ? วันอาทิตย์ตอนเย็นผมว่างพอดี

26. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    ไปไหน ไปด้ว ย ขอช่วย 2 บาท หาสิ่งแปลกใหม่หน่อยดีก่า

27. mighty_jz

51
    3
    8
    ไม่แน่ใจครับว่าที่ไหน แล้วยังไงผมจะโทรบอกอีกทีครับ...แล้วจะไม่ไปพีระกับพวกเราเหรอครับ

28. ninekeng

897
    70
    0
    2 บาทที่ว่า นี่คือ ทอง ช่ายป่ะครับ เพ่บี

29. LLLL_skyline

223
    18
    0
    ยินดีคับ..คุณเอก...แล้วเจอกันคับพี่น้อง.....อิอิอิอิอิ

30. LLLL_skyline

223
    18
    0
    คุณเก่งคับไม่มาหรอคับ.....อิอิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้