สอบถามคนที่เคยวางเครื่องที่ Pro Street หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย oil_online, 19 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gods_yakuza

gods_yakuza New Member Member

18
    2
    0
    เครื่องตัวจริงวางลงไปแล้วนะครับเหลือหม้อกับสายไฟครับ

2. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เร็วแร้ว

3. gods_yakuza

18
    2
    0
    เจ้าของรถเข้าไปดูรถบ้างป่าวครับว่ารถไปถึงไหนแล้วอะครับเข้าไปดูได้แล้วนะครับเหลือสายไฟกับเก็บรายละเอียจนิดหน่อยครับ

4. BOY-B16

BOY-B16 Member VIP

433
    7
    18
    นาน-แต่เนียนคับ(ชื่อเค้าการันตีคับ)

5. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    บางทีงานช้าดีกว่า เร็วแล้วต้องเข้าไปแก้บ่อย ตอนผมวาง1Jใหม่ๆ วิ่งเข้าออกอู่ยิ่งกว่าอยู่บ้าน

เพราะไปนั่งเร่งช่างอยู่ทุกวันว่าคันแล้ว สุดท้ายก็ไม่สมบูรณ์ ขาดตรงโน้น ตกตรงนี้ กว่าจะจบ

เหนื่อยมาก

6. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    เสร็จแล้วก็ขับระวังๆก่อนนะครับ ให้ชินกันเครื่องใหม่ก่อน อย่าใจร้อนนะครับ อย่าให้เหมือนเพื่อนผม มันชวนไปลองรถ 200SX วาง2JZ-GTE ทำมาเยอะเหมือนกัน ทั้งคันมีแต่โรบาร์ ภายนอกสวยเหมือนกัน ( เพื่อนกำลังเห่อพึ่งซื้อต่อเขามาอีกที ) ผมเตือนว่าให้ระวังมันก็ไม่ฟัง กดซะเกือบสุด ชิปไลต์สว่างโร่ รถเลื้อยเป็นงู น่ากลัวชิหาย ขี้แทบเล็ด เยี่ยวแทบราด แต๋วแทบแตก มันเอารถไม่อยู่ ดีที่เป็นถนนไม่ค่อยมีรถไม่งั้นคงฟาดโดนใครมั้งละ

7. Tor_tuner

Tor_tuner Member VIP

242
    16
    18
    ถ้าพี่เค้าตอบผมก็ว่าชัวร์:D
    มาเองเลยนะพี่:D:D:D

8. nomu

nomu Member Member

300
    12
    18
    รถลงพื้นแล้ว เสียงเพราะแอร์เย็น

9. JAZZza

2,393
    18
    0
    รถเสดแร้วเหรอคับ
    เสียงลั่นทุ่งแน่ ๆ ไม่มีหม้อพักสักใบ 555+ :D:D:D

10. gods_yakuza

18
    2
    0
    เสร็จแล้วครับเข้าไปเอาได้แล้วครับคุณ

11. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    ....ดีใจด้วยครับ

12. JAZZza

2,393
    18
    0
    ขอบคุณคับ เดี๋ยวบอกเจ้าของรถให้เข้าไปเอาพรุ่งนี้

13. FAST-TRACK

FAST-TRACK New Member Member

27
    0
    0
    เห็นหัวข้อน่ากัวเชียว :D :D :D

งานเนียนอยู่แล้วครับ พี่เอ๋แกเก็บให้ทุกเม็ด ถ้านานก็คงเป็น น้าชาญ อินเตอร์ น่ะแหละครับ คิวเยอะมาก ๆ ครับ

14. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    200 วาง 2jz เคยขับเหมือนกันนะ ของพวกพี่ๆเค้า ผมว่ามันคุมยากนะ หน้ามันดึงๆ อะ

15. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    200 วางเจ นี่ ผมก็ขึ้นเกาะมาแล้ว ออกจากอู่ พี่เอ๋ ได้ ไม่กี่ชั่วโมง ขึ้นแถวหน้าบ้านเลย

16. JAZZza

2,393
    18
    0
    เจ้าของบอกว่าฟรีทิ้งไป 3 เกียร์เลยคับ 555+ แรงเกิ๊นนนน
    ต้องทำช่วงล่าง เบรคและก้อยาง

17. muay_gd3

muay_gd3 New Member Lady Member

24
    0
    0
    เอ้า!!!ได้เเล้วก้อเอามาโชว์หน่อยเร้วววว 555+

18. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    พี่เอ๋ งานเยอะ พี่ชาญก็งานเยอะ แต่ผมว่าเป็นการการันตีผีมือนะ งานดี งานจบ รถทำเยอะ ^^"

19. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    สงสัยจะลืมดูปีที่โพส ^^

20. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    ย้อนวันวาน อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้