อยากเข้ากลุ่มทำงัยครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย RV, 12 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RV

RV Guest

0
    0
    0
    สมัครสมาชิกด้วยคนครับทำไงอ่ะ รถไม่สวยเข้ากลุ่มได้มั้ยครับเนี่ย เพื่อเข้าไปแล้วจะได้คำแนะนำแต่งให้สวยบ้างครับ

2. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    มาตั้งกลุ่มย่อยกะผมมั๊ยครับ ตอนนี้รถเน่าใช้ได้เลย เมื่อก่อนแซวเค้าไว้เยอะครับ ตอนนี้กรรมตามทัน :D
    regis ชื่อในเว็บไว้ก่อนครับแล้วแนะนำตัวไว้กระทู้เช็คชื่อ ที่ปักหมุดข้างบนเลย แนวแต่งรถลองดูที่กระทู้มิตติ้งนะครับ มีรถเค้าแต่งจ๋วยๆเยอะ ยินดีต้อนรับคับ :D

3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

ไม่ได้มีกลุ่มเป็นทางการเท่่าไหรหลอกครับ
    อาศัยมีมิตติ้งเจอกันที และบอร์ดนี้เป็นศูนย์กลางแหละครับ

ถ้าย้อนดูข้อมูลเก่าๆทั้งหมดก็จะได้ฟามรู้ไปมากเลยแหละ สำหรับรถรุ่นนี้

ยังไงติดตามข่าวคราวไปเรื่อยๆนะครับ จะมีมิตติ้งกันเรื่อยๆ ยันผมแก่ครับ

โอห์ม ครับ

4. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคับบ...ผมทู ซี ยู next มีตติ้ง

5. RV

RV New Member Member

3
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับที่ต้อนรับ ผมเข้ามาอ่านอยู่เรื่อยครับ club นี้ เห็นความคืบหน้าที่อยากได้บ้าง เช่น จอมืด และ สปอร์ตไลท์ ส่วนที่จับประตูหักประจำเหมือนกันครับ หักไป 3 อันแล้ว แต่ซ่อมได้ทุกอันเลยครับ ซื้อใหม่ไม่ไหว

6. combo

combo New Member Member

75
    0
    0
    ู^
    ^
    |
    |
    ไมเพ่มือหนักจังก๊าบบบบบบบบบบบ

7. txxxxx001

txxxxx001 New Member Member

5
    0
    0
    กำลังหามือจับด้านคนขับด้านนอกอยู่ ซ่อมได้ด้วยเหรอครับ ของผมป่นเลยครับไม่ทราบพอจะช่วยซ่อมให้ด้วยได้ไหมครับ กะลังแย่เลย โทร.0854815578 หรือ อีเมล์ [email protected] ขอบคุณล่วงหน้าครับ 623 SLI

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้