อยากได้ kyosho ferrari 575 gtc 1:18

การสนทนาใน 'Thai Diecast Model' เริ่มโดย t-coffee, 21 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. t-coffee

t-coffee Guest

0
    0
    0
    อยากได้ kyosho ferrari 575 gtc 1:18 สีดำด้านครับ
    ไม่ทราบ ว่า จะหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ
    หรือใครอยากปล่อย จะยินดีมากเลยครับ
    ขอบคุณ ล่วงหน้าครับ

2. thaidiecast

thaidiecast New Member Moderator

58
    2
    0
    ลองไปดูที่ร้าน Collector's World ชั้น 5 Siam Discovery ดูครับ น่าจะมี แต่ว่าถ้าไม่มีก็น่าจะสั่งได้ เพราะร้านนั้นเป็นตัวแทนจำหน่าย Kyosho อย่างเป็นทางการ หรือไม่ก็ไปดูร้าน Tifosi ชั้น 3 Centralworld แถวใกล้ๆ ทางออกไปทางเดินลอยฟ้า อาจได้ราคาถูกกว่า แต่บางทีก็ไม่มีสีที่ต้องการขายอยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้