ขออนุญาตถามเรื่องเกี่ยวกับฝาสูบหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Motorsport Forum' เริ่มโดย n/a ฝึกหัด, 21 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ถ้าผมไปปาดฝามา จำเป็นไหมคับที่จะต้องใช้เฟืองแคมสไลด์อ่ะคับ
    ถ้าไม่ใช้จะมีผลเสียหรือเปล่าคับ SR ขับหน้าคับ
    ขอบคุณล่วงหน้าคับสำหรับทุกคำตอบ

1. ถ้าใส่ได้ก็ดีครับ จะได้ตั้งให้กลับมาตรงมาร์คเดิม

ปาดมาเยอะไหมครับ ถ้าไม่เยอะ ก็ไม่ต้องใส่ก็ได้ครับ

รถผมปาดออกไป 1 mm ก็ยังไม่ใส่นะ (ไม่มีตังค์)

2. ขอบคุณคับ

3. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    ใช้พวก เฟืองของไทยทำก็ได้ครับ ถูกกว่าของแต่งเยอะเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้