ขอแสดงความเสียใจกับพี่อ้วน mawin#196 (คุณพ่อเสีย)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย green nv #032, 22 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เสียวันพระท่านมีบุญแล้วครับพี่ ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับพี่แต่พี่ก็เสียใจทีหลังผมนะครับ ยังไงก็อยู่ในใจเราตลอดไปครับท่านเป็นพระอรหันของเราครับ

2. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    ของแสดงความเสียใจกับพี่อ้วนนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้