เรื่องโหลดครับ ร้านแถวบางแค

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย slowly_30, 24 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. slowly_30

slowly_30 New Member Member

71
    0
    0
    พอดีวันนี้จะไปโหลดอ่ะครับ เอาลงประมาณ 3 นิ้ว ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ร้านไหนดีครับ แถวๆบางแค-พระราม2 แล้วประมาณกี่บาทหรอครับ จะได้ขอเงินแฟนถูก (เหอะๆ พอดีโดนคุมเรื่องเงินมานานแสนนาน) จาได้อุบอิ๋บถูก555+ พอดีจะไปโหลดวันนี้แล้ว รบกวนคนที่เข้ามา ช่วยแนะนำหน่อยน่ะครับ แล้วโช๊คผมรั่วอ่ะครับ หน้า1 หลัง1 เลย ไม่ทราบว่า จะต้องเสียเพิ่มอีกเท่าไหร่ครับผม ขอบคุณมากครับบบบบ :D:D:D

2. WuT_Van

WuT_Van New Member Member

247
    0
    0
    ร้านต้อมโช้คอัพ บางบอนครับ เอาgold seriesไปโหลดมา แล้วเอาโช้คเดิมตัดแกนอัดน้ำมันใหม่หน้า-หลัง หน้าเป็นสตรัท ประมาณ5,800-

3. ร้านต้อมโช้คอัพ ก็ทำดีนะ

4. oreo

oreo New Member Member

176
    0
    0
    ร้าน ลอง ตรงปากทางเข้าจรัญ 13 ครับ ผมไปทำมา 1800 บาท แต่เป็นกระบะรุ่นเก่านะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้