,, Logo of Siam Drifter ,,

การสนทนาใน 'Siam Drifter' เริ่มโดย Poonim, 2 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Poonim

Poonim New Member Lady Member

116
    4
    0
    ขอโพสใหม่อีกทีนะคะ รู้สึกกระทู้เก่าจะโดนลบ

ปล. ลุงกุ้งคะ ติดหมุดไว้เลยได้ไม๊คะ? เผื่อใครจะหาจะได้หาได้สะดวกค่ะ ขอบคุนค่ะ

2. NocH

NocH New Member Member

298
    3
    0
    ดีๆคราบ ติดหมุดเลย:eek: :eek: :eek: :eek:

3. FonNie

FonNie New Member Moderator Lady Member

214
    3
    0
  4. jack_rotor

jack_rotor Member Member

124
    7
    18
    สวยจังขออันนึงอะครับ

5. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    อยากได้จัง ต้องทํายังไงบ้างครับ

6. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

หาสาวๆ ที่ชล ให้ซักคนได้มั้ยครับ อิอิๆ

7. FonNie

FonNie New Member Moderator Lady Member

214
    3
    0
    ใครอยากได้ก้ save แล้วไปตัดติ๊กเกอร์ เองได้เลยตามสบาย พวกเราไม่หวงอยู่แล้น :)

8. jack_rotor

124
    7
    18
    ตัดให้ด้วยอะครับ คิดกี่บาท อิอิ
    เดี๋ยวมาคลอง 5 เมื่อไหร่ จะไปเอา
    ขอบคุณล่วงหน้า อิอิ

9. Poonim

Poonim New Member Lady Member

116
    4
    0
    อยากได้ก็เซฟเอาไปตัดได้เลยค่ะ

ใจรัก ดริฟ ก็แปะได้แว๊วว

ปล. มาเป็นสมาชิก Siam Drifter ด้วยก็ได้นะคะ ยินดีค่ะ

10. NocH

298
    3
    0
    ถ้าจะอาการหนักนะเนี่ย หลังไมล์เร็วเดี๋ยวแนะนำให้ เอามะ:D :D :D :D

11. FonNie

214
    3
    0
    ถ้าบอกว่า ตัดให้ไม่ได้อ่ะ อิอิ :D

12. RS13จ้า

RS13จ้า Guest

0
    0
    0
    สองคนนี้ไม่ไหวเลยเนอะ

13. NocH

298
    3
    0
    งั้นอย่ามาถามนะพี่ลี :D :D :D :D

14. jack_rotor

124
    7
    18
    บอกอย่างนี้ผมก้อเศร้าอะดิ

15. FonNie

214
    3
    0

เอางี้ละกัน ลุงแจ๊ค ฝนตัดติ๊กเกอร์ให้ฟรี ส่วนลุงแจ๊คเลี้ยงพิซซ่าฝนหนึ่งถาด ฮ่าๆๆๆ:D

ปอลอว ไม่ทราบว่าจะเอาสีอะไรค่ะ

16. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    ว้าวๆ ขอนะ

17. jack_rotor

124
    7
    18
    ติ๊กเกอ แลก พิซซ่า
    ติ๊กเกอ แลก พิซซ่า
    อย่างนี้ฝนก้อเสียเปลียบอะดิ อิอิ

18. FilA

FilA New Member Member

1
    0
    0
    ดีครับพี่ๆทุกคน ผมสนใจการดริฟท์ มานานเเล้ว ก้อศึกษาเรื่อยๆอ่ะครับ อายุ 15 ครับ

เจอเว็บนี้ก้อได้ความรุ้มากเลยครับ อยากเข้าร่วมกลุ่มมากเลย

ก้อติดตามเว็บมาทุกๆวันเลยคุยกันเยอะๆนะ จาได้รุ้จักกัน - -

ผมมีรถคันนึงอ่ะครับ มีไรติชมช่วยหน่อยนะครับ เกี่ยวกับรถอ่ะครับ

รถผม : honda cr-x delso 1992

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

19. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    ขอนะ .. ชอบเหมือนกัน ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้