*** รวมพล คน ขับ CHAMP ***

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย monkey01, 2 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Good Speed

Good Speed New Member Member

26
    0
    0
    เสียดายจัง

2. kukai

kukai New Member Member

68
    0
    0
    ใช่เมื่อคืนก็เจอเด็กใหม่ เข้าไปขอเบอร์เพื่อที่จะขอเข้าห้องเขา
    แต่พอโทรไปดันเจอ...รับเลยเซ็งอยู่นี่
    คืนนี้ว่าจะไปหาเด็กใหม่มาเข้าคลับหน่อยอิอิ (อีกสักที)

3. Mitsu Champ

Mitsu Champ New Member Member

8
    0
    0
    ขอบคุณครับ

มีประโยชน์มากครับ มีวิธีเปลี่ยนหลอดหน้าปัดมั้ยครับพี่ๆCHAMP

4. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0

สวัสดีครับ

ไม่ทราบว่าคุณอยู่ระยองหรือเปล่า ...
    คือ ผมก็อยู่ระยองนะครับ อยู่ตอนก่อนเริ่มเข้าอนุบาล จน ป.2 อ่ะ
    อยู่ที่แขวงการทางระยอง อ่ะคับ (บ้านพักข้าราชการ)

ตอนเด็กๆ (ก่อนเข้าอนุบาล) อยู่ ร.ร.บ้านเด็กเล็ก (ครูอ๋อย) อ่ะคับ ไม่รู้ทุกวันนี้ยังอยู่ไหม
    จากนั้นก็ อัญสัมชัน อ่ะคับ ....

ไประยองทีไร (บ้านพ่อย้ายไปอยู่ นายายอาม ... เลยแกลงไปหน่อย)
    แวะไปแหลมเจริญทุกทีเลย ชอบกินน้ำพริกไข่ปู

โอ้ยยยยยยย อยากไปอีกจัง .....

5. LeoAop

LeoAop New Member Member

144
    2
    0
    รบกวนโทรถามป๋มดีกว่า 0-1449-6037 โอ๊บ มันจะง่ายกว่า (การพิมพ์):D

6. Natavutov

Natavutov New Member Member

11
    0
    0
    สวัสดีครับทุกๆคน คิดถึงพี่ๆทุกคนครับ

7. PeeI2a

PeeI2a New Member Member

82
    0
    0
  8. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    ขายโชคไรวะ งง

ช่วงนี้งานยุ่งอะ ทั้ง ราษ งานหลวง ส่วนเรื่องที่เสนอมา นั้นทำได้เลยนะ เพราะผมไม่มีเวลาคร๊าบบบ

มันไม่ได้ผิดอะไร แต่อยากให้ปรึกษาก่อน ขี้เกียจมาแก้ปัญหาให้

9. demonknight

demonknight New Member Member

202
    0
    0
    นั้นสิ พูดอะไรงง

10. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    นั่นดิ อะไรอ่ะ งง อิอิอิ

11. Vasuta.com

2,184
    27
    0

ทำได้เลย หมายความว่า พี่พูดแล้วเหรอ ......
    ก็รู้แหละว่าไม่ได้ผิดอะไร แต่ที่ทำแล้ว นี่ปรึกษาหรือยังอ่ะ......
    กลัวถ้ามีปัญหา พี่จะต้องมาแก้ปัญหาให้อ่ะ หุหุหุ

12. monkey01

monkey01 New Member Member

156
    3
    0
    หาวววว..เซ็งงง

13. LeoAop

144
    2
    0
    ผู้ใหญ่สั่งมาแว้ว จัดปาย

14. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    จัดปายยยยยยย

15. demonknight

202
    0
    0
    หายไปไหนหมดเนี้ย

16. monkey01

156
    3
    0
    ไปเที่ยว บ้านใหม่ กัน

17. LeoAop

144
    2
    0
    ไปด้วย

18. Good Speed

Good Speed New Member Member

26
    0
    0
    อ้าว..เพิ่งมาจากบ้านใหม่ ไปกันแล้วหรอ เดี๋ยวตามไป..

19. หาไฟหน้าข้างซ้าย รถแชมป์

หาไฟหน้าข้างซ้าย รถแชมป์ ไปชนกับรถเมล์มา ใครมีบ้าง ลงราคากับเบอร์โทรศัพท์ไว้หน่อยนะครับ

20. demonknight

202
    0
    0
    พี่ๆน้องๆ ช่วยกันหาไฟหน้าให้กับสมากชิกคนขับแชมป์หน่อยครับ ถือว่าเป็นพี่น้องกัน และอย่ากินกันจยเกินตัวนะ

21. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ผมซื้อที่ร้านอะไหล่แถววรจักร์อ่ะคับ ของแท้อ่ะ (แม่สั่ง) - -"
    ก็เลยไม่รู้ว่า หาข้างนอก น่าจะเท่าไร

22. mochiko_xcaliber

mochiko_xcaliber New Member Member

7
    0
    0
    ฝากขายรถด้วยครับ champ วาง VR-4 8xxxx

รถปี37 มือเดียวออกห้าง
    ของแต่งมีมากเกินครับหลักๆที่ทำไปก็มี
    ลูกสูบ 2jz
    เทอร์โบ evo3
    -ช่วงล่างและเบรคหน้าเป็นของVR-4
    เบาะRECARO
    วิทยุ2ดิน

มีรูปครับ สนใจข้อมูลเพิ่มเติมติดต่อ04-1748345

23. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ขายเหรอ น่าเสียดายอ่ะ

24. LeoAop

144
    2
    0
    แล้วของแยกขายป่ะ

25. demonknight

202
    0
    0
    มีแบ่งขายบ้างป่าว

26. kukai

kukai New Member Member

68
    0
    0
    ไฟหน้ามือ2ญี่ปุ่นแท้ ข้างละ800(มือ2)ยังไม่ได้ต่อเขา(ต่อได้สบายๆเจ้าของร้านใจดีมาก)
    ร้านอยู่อ่อนนุช30 เคยโพสเบอร์ร้านไปแล้วแต่ลืม
    แล้วตอนนี้ยังไงก็ลองเทียบราคาร้านอ่ะไหล่อีกทีแล้วกัน
    แต่ราคานี้ของญี่ปุ่นไม่ใช้ไต้หวัน
    ร้านนี้อ่ะไหล่champเยอะ ถ้าเอาจิงโทรมาหาผมแล้วกัน
    จะบอกทางไปให้ แต่แนะนำให้ใช้ของแท้ เพราะโคมจะเสื่อมช้าและสว่างกว่าในการใช้ระยะยาว

27. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    พี่ไก่ ผมว่าวันที่มิตติ้งบ้านพี่ พี่เพื่อเวลาไว้ไปเที่ยวร้านนี้บ้างจิ .....

28. monkey01

156
    3
    0
    พี่ไก่พูดถูกต้องแย้วครับ ขอแท้ ดีกว่าเยอะครับ

29. tarzan

tarzan New Member Member

23
    0
    0
    ของผมที่ซื้อที่วรจักรเป็นของไต้หวันน่ะ คู่ละ 1100 บาทครับ
    สวยดีเหมือนกันนะ
    ในเวปมิตซูดอทคอทถ้าจะโพสทำไงน่ะ
    บอกวิธีโพสรูปด้วยนะครับ (ยังงง ๆ อยู่น่ะ)

30. +- Virgin +-

+- Virgin +- New Member Member

67
    2
    0
    แวะมาทักทายเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ จ้า.. อย่าพึ่งลืมกันเด้อ. พี่น้อง
    อ๋อ.. อีกอย่าง มี 2 ดินอยู่ 1 ตัว ใครสนใจคุยกันได้นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้