*** รวมพล คน ขับ CHAMP ***

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย monkey01, 2 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LeoAop

LeoAop New Member Member

144
    2
    0
    พี่เอกมา

2. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    ไอ้หมอนี่มาถึงก็ขายของเลยวุ้ย :D :D :D

3. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    เหอะๆๆๆๆๆ กำลัง งง เลย ว่า 2 ดิน คืออะไร

4. เบนโดคุง@mrc#034

เบนโดคุง@mrc#034 New Member Member

45
    1
    0
    เอที่ไหม่เข้าไงอะ ทิ้งกันเลยนะ

5. kukai

kukai New Member Member

68
    0
    0
    ถ้าจะไปทัวร์เซียงกงอ่อนนุชต้องมาให้เร็วอ่ะแล้วพื่อนๆน้องๆ
    จะมากันหรือป่าวหล่ะเร็วๆอ่ะ เพราะถ้าตอนเย็นร้านเขาก็จะปิดอ่ะ

6. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    เอาสิพี่ นัดเวลาเลยยยยย
    มิตติ้ง เริ่ม 13.00 น. ดีป่ะๆๆๆๆ

แต่วันไหนอ่ะ ยังไม่ได้คุยเลย

7. monkey01

monkey01 New Member Member

156
    3
    0
    กรำ ....... มีคนมาเยี่ยมเยอะจัง

8. LeoAop

144
    2
    0
    2 ดิน คือดินใส่ถุง ก้อ 6 ถุง 100 บาท กับ ดินที่ตักใช้รถแบ็กโฮ่ ก้อคิดเป็น Q... Q ล่ะ 400 บาท สนใจแบบไหนอ่ะพี่โป้ง....

มันคือวิทยุ เทป + CD ในตัวเดียวกัน

9. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    555..
    บ้านใหม่ สวยดีมีอะไรให้ช่วยเหลือก้อเมล์มา ยินดีๆ

10. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    แวะไปช่วยตอบคำถามก็ดีพี่ หุหุหุ

11. Vasuta.com

2,184
    27
    0

อ้อมไปซะไกลเลยนะ .....

12. monkey01

156
    3
    0
    ขาด สาวๆ ประจำบ้าง ง่ะพี่ หาให้หน่อย อิอิ :)

13. crazydrive

crazydrive New Member Member

33
    1
    0
    ฮา........โหลลลลลลลล

14. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    โอ้ววววว มาแล้ววว นนท์ มาแล้วววววววววว
    นี่ ตัวเอง เช็ค mail บ้างนะ

15. LeoAop

144
    2
    0
    นนท์ มาแว้ว

16. kukai

kukai New Member Member

68
    0
    0
    แล้วนัดบ่ายโมงนี่จะมีคนมาหรือ เอางี้ดีกว่าเฉพาะคนที่อยากไปเซียงกงก่อนก็มา
    ก่อน ใครที่อยากมารวมตัวตอนเย็นก็มากันอีกทีกแล้วกันดีป่ะ

ปล.อ่ะหวัดดีจ้านนท์ น้องสาวพี่สบายดีไหม เอามาคืนพี่ได้แล้วน่ะ

17. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    นนท์มาด้วยจิ

18. tarzan

tarzan New Member Member

23
    0
    0
    ตกลงมิตติ้งที่ไหนน่ะ แล้ววันที่เท่าไรครับ
    อยากคอนเฟิร์มให้แน่นอนครับ

19. monkey01

156
    3
    0
    หุหุ ตาม มาที่ บ้าน ใหม่ จิ จะรู้ อิอิ จุ๊บ ๆๆ

20. LeoAop

144
    2
    0
    .....?

21. demonknight

demonknight New Member Member

202
    0
    0
    จุ๊บ.....จุ๊บ

22. tarzan

tarzan New Member Member

23
    0
    0
    บ้าๆๆๆๆ ตาเติ้งก็ ไม่เอาเดี๋ยวคนอื่นรู้หมด......... 5555555555555

23. Jeff_pitt

Jeff_pitt Member Member

604
    0
    16
    รัก แชมป์ด้วย

24. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    จิงอ๊ะเป่า ........ ถ้ารักนะ มาหอมแก้มทีจิ

25. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    เพื่อนๆแชมป์ครับ ใครที่ยังไม่ได้โหวต เรื่องสติ๊กเกอร์ ช่วยโหวตหน่อยนะครับ มันจะได้จบๆซะที
    ผมไม่อยากให้มันเป็นเสียงของคนส่วนน้อยอ่ะครับ
    ผมไม่อยากให้ผลมันออกมาแบบว่า "เห็นม๊ะ ไม่สวยเลย"
    ช่วยๆกันหน่อยนะครับ
    โดยเฉพาะเหล่าๆ สมาชิกเดิมๆทั้งหลาย
    ช่วยๆกันหน่อยนะครับ

ขอร้องเลย

ไม่ต้องเกรงใจครับ
    ไม่สวยก็บอกไม่สวย
    ไม่เอา ก็ไม่เอา
    เอาก็เอา
    เอาแบบเดิมก็ได้
    เอาแบบใหม่ ก็โหวต
    ผมแค่อยากได้ส่วนร่วมจากทุกคนน่ะครับ
    ใครว่าไม่สวย ไม่ดี ก็เสนอแบบใหม่มาก็ได้ครับ
    หรือเอาแบบเก่าก็ได้ครับ (แต่เพิ่ม URL + เปลี่ยนเป็นสะท้อนแสง)
    ผมไม่ว่าอะไรอยู่แล้วครับ แบบที่ทำมา ก็แค่เป็นอีกแบบที่ผมทำเสนอเท่านั้นเอง
    (แต่ที่เห็นมีแบบเดียว เพราะไม่เห็นมีใครเสนอแบบอื่นๆเลย)

ตรงไหนไม่ดี ก็ว่าไป
    ตรงไหนดูแล้ว ว่าตัดออกมา ไม่น่าจะมองเห็น ก็ว่าไป
    แล้วโหวตๆกันมาครับ

อันไหนที่โหวตมาแล้ว สมมุติว่าเป็นแบบ 1 กับ 2
    ถ้าไปที่ร้าน แล้วเค้าแนะนำว่าไม่น่าเห็น หรือยากมาก ถ้าจะตัด
    ก็เปลี่ยนได้ครับ เราเอาตามความเหมาะสมครับ

แต่ที่สำคัญที่สุด คือ อยากขอความร่วมมือร่วมใจจากเพื่อนๆทุกคนครับ
    ถ้ามันไม่ดีออกมา อย่างน้อยที่สุด ไอ้คนที่คิด ไอ้คนที่ทำ มันจะได้ไม่รู้สึกผิดมากนัก
    ถ้ามันจะไม่ดี ก็ให้รู้ๆไปเลยตอนโหวต ตอนเสนอครับ

เดือนนี้เจอเรื่องแย่ๆมาเยอะแล้ว ขอเรื่องสบายๆใจซักเรื่องนะครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุด: 7 กันยายน 2006
  26. demonknight

202
    0
    0
    สรุปได้ไวๆๆนะ

27. crazydrive

crazydrive New Member Member

33
    1
    0
    วันนี้เจอรถคันนี้ที่ โลตัส บางกะปิหล่ะ.............:D

28. demonknight

202
    0
    0
    ไปทำไรแถวนั้นเหรอนนท์

29. LeoAop

144
    2
    0
    คันสีขาว ๆ ป่ะ:rolleyes: ที่คนขับไม่ค่อยหล่อเท่าไหร่ใช่ป่ะ คนขับคันสีดำหล่อกว่าเนอะ

30. monkey01

156
    3
    0
    หุหุ ซะงั้น กัดกันเอง ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้