*** รวมพล คน ขับ CHAMP ***

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย monkey01, 2 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yea I am

Yea I am New Member Member

16
    1
    0
    ยินดีเช่นกันนะคราบบบบบบบบบบบบบ....................K'Tik Racing

2. kukai

kukai New Member Member

68
    0
    0
    อยู่แถว นี้ก็อย่าลืมแวะมาหากันด้วยนะคร้าบ
    วันที่30นี้แล้ว นัดรวมตัวกัน เวลาสถานที่ตามกระทู้ด้านบนเลยคร้าบ

โป้ง ...มีปัญหาเรื่อง regis จริงๆอ่ะเข้าไปดูหน่อยก็แล้วกัน
    ถามพี่มาหลายคนแล้วพี่ทำบางทีก็ได้บางทีก็ไม่ได้ ไม่รู้ทำไมมึนตึบ

3. kukai

68
    0
    0
    ขอให้สมาชิกที่จะไปร่วมงานช่วยลงรายชื่อสำหรับงานวันที่30ด้วยนะคร้าบ
    และคนที่ไม่รู้ทางหรือสถานที่โปรดติดต่อ บุคคลที่สามารถติดต่อได้ตามกระทู้ด้านบนเลยครับ

โป้งรวมคนคร่าวๆๆให้พี่หน่อยก็ดีนะ จะได้จัดเรื่องของกินถูก อ่ะนะขอบคุณล่วงหน้า.......

4. TikRacing

TikRacing New Member Member

169
    1
    0
    หล่อมั่งๆ

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันคุณโอ๊บ และแชมป์แดงครับ มีเศษยาง 17 ป่าวครับ....อิอิ
    ที่ใส่อยู่ PRO 1 ป่ะครับ 17 ป่าวครับเนี่ย หล่อมั่งๆ
    เรียกติ๊กเฉยๆก็ได้นะครับ พี่น้องกัน....แหะๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กันยายน 2006
  5. PL_TK

PL_TK New Member Member

10
    0
    0
    สวัสดีเพื่อนๆๆนายชื่อติ๊กเหรอเหมือนเเลย

6. TikRacing

169
    1
    0
    หวัดดีครับติ๊ก

ชื่อในวงการชื่อ ลีโอนาโด้ ดีคาปีโอ้ ครับ แต่เพื่อนๆเรียกกันว่า ไอ้ติ๊กอ้วน
    ก็แล้วแต่สะดวกครับ อิอิ..............ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ คุณติ๊ก อะไรดีครับ

7. เบนโดคุง@mrc#034

เบนโดคุง@mrc#034 New Member Member

45
    1
    0

อืมมใช่พี่เต๋วแชมป์แดงปะ อืมอยู่ที่ไหนคับเด๋วให้เบอร์ร้านไปถามเองนะคับ

8. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    ตามกระทู้ครับพี่ ให้เข้าบอร์ดด้วย URL จริงๆของมันไปเลย
    http://mitsuchamp.invisionplus.net/

แล้วกำลังจะหาหน้ากลางแจ่มๆ มาใส่แทน .com ครับ

9. Vasuta.com

2,184
    27
    0

ยุ่งแล้ว มี 3 ติ๊กแล้ววววว

10. monkey01

monkey01 New Member Member

156
    3
    0
    อิอิ มารายงานตัวคราบบบบบ

11. LeoAop

LeoAop New Member Member

144
    2
    0
    3 ติ๊ก
    ติ๊ก เจษฏาภรณ์
    ติ๊ก ชีโร่
    ติ๊ก กลิ่นสี

........ใครจะเป็นติ๊กไหนเนี้ย

แก้ไขล่าสุด: 26 กันยายน 2006
  12. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    กำ คิดมาได้......

13. tarzan

tarzan New Member Member

23
    0
    0
    ขอเป็นติ๊กกัญญารัตน์ได้เปล่าล่ะ 5555555555555555

14. Good Speed

Good Speed New Member Member

26
    0
    0
    เอากันเข้าไป...

15. ขอบคุณมากครับ เบนโดคุง

16. demonknight

demonknight New Member Member

202
    0
    0
    ผมไปแน่แต่ต้องกลับเร็วหน่อยสักตี 5 ค่อยกลับแล้วกัน

17. kukai

68
    0
    0
    อ่ะ ครึกครื้น คริๆๆๆ

18. TikRacing

169
    1
    0
    ใครก็ได้ช่วยที่!!!

เรื่องมีอยู่ว่า สงสัยมารฟ้าผมเริ่มเข้าวัยหนุ่ม มันเริ่มเสียงแตก [ใช้มาตั้งแต่ ม. 6 ก็ 1...2...3...4...5..........อืม 10 ปี พอดี]
    รบกวนพี่น้องที่พอจะทราบเบาะแสผู้มีความต้องการจะขายท่อ HKS Super Drager [มือสอง] นะครับ
    โปรดฟังอีกครั้งหนึ่ง......มือสองนะครับ....มือหนึ่งไม่มีปัญญาซื้อ
    รบกวนแจ้งเบาะแสด้วยครับ...........หูจะหนวกแล้วครับพี่น้องครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 กันยายน 2006
  19. LeoAop

144
    2
    0
    วันศุกร์นี้มีท่อเข้าที่ร้านเชียงกง ซ.5 เห็นเค้าบอกว่ามีท่อเข้าเยอะเลยนะ

20. TikRacing

169
    1
    0
    ขอบคุงคร๊าบ

ขอบคุงมากครับคุณโอ๊บ ปทุมวัน หรือ บางนา ครับ

21. auttapong

auttapong New Member Member

35
    2
    0
    30 กันยายน นี้อย่าลืมมากันนะครับชาว CHAMP มารวมตัวกันนะครับพี่ๆๆเพื่อนๆๆ

22. Natavutov

Natavutov New Member Member

11
    0
    0
    > สวัสดีครับทุกคน เบ๊นซ์ด้วยครับสบายดีนะครับ :)

23. auttapong

auttapong New Member Member

35
    2
    0
    อยากเห็นจังว่า ชาว CHAMP เยอะขนาดไหนนะครับ

24. เป็นสมาชิกคลับแชมป์ทำไงครับ อยู่ต่างจังหวัด...ใช้แชมป์มา2ปีล่ะ แต่งมา1ปีกว่าๆ ฟิตเครื่องมาใหม่ แรงดี ใช้ได้

ขอสติ๊กเกอร์ได้ไหมครับ หรือ ขอที่อยู่เวปหน่อยได้ไหมครับ [email protected]

25. LeoAop

144
    2
    0
    บางนาครับ

26. LeoAop

144
    2
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมโอ๊บครับ ผมไปเที่ยวงานสงกรานต์ที่ถนนข้าวเหนียวมา2ปีแล้วครับ เด๋วปีหน้าไปใหม่อีกครับ

27. kukai

68
    0
    0
    สวัสดีทุกท่านทั้งสมาชิกใหม่และเก่า อย่าลืมใช้สิทธิ์ใช้เสียงของท่าน
    มางานวันที่ 30 โดยพร้อมเพรียงด้วยนะคร้าบ

28. monkey01

monkey01 New Member Member

156
    3
    0
    หุหุ มีเยอะ จน ไม่มีที่จอด อิอิ

29. 4G

4G New Member Member

10
    0
    0
    ไปกานเยอะไหมครับ
    งานนี้ผมขอไปด้วยนะครับ
    ใกล้บ้านเลย

*ขอถามนิดนะครับ
    -แชมวาง63หรือ93 ไม่โบ ซีๆมานเยอะกว่า จะพอสู้ 3ดอ B16a ได้ไหมครับ
    -แล้วการเซ็ตช่วงล่างตูดโด่งๆหน้าจิกๆ ทำเพื่ออะไรหรอครับ มานวิ่งดีขึ้นยังไงอะครับ
    เหมาะกับรถขับหน้าอย่างเราหรือป่าว

30. เบนโดคุง@mrc#034

เบนโดคุง@mrc#034 New Member Member

45
    1
    0

สบายดีคับแล้วรถเรียบร้อยมั้ยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้