*** รวมพล คน ขับ CHAMP ***

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย monkey01, 2 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    งานอะไรเหรอพี่ แหมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กุ๊กกิ๊กๆๆๆๆๆ

2. aud

aud New Member Member

16
    2
    0
    ไรหว่า..

งง ..หว่า.............หายไปใหน กระทู้ แชมป์...

3. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    นอกรอบเสาร์ที่ 26 นี้นะครับ ..... ที่เดิม เวลาเดิม แนวเดิม แล้วเจอกันครับ.....

4. kukai

kukai New Member Member

68
    0
    0
    รับทราบงานนี้จะไม่ให้พลาดแน่นอน

5. LeoAop

LeoAop New Member Member

144
    2
    0
    แล้วเพียวรู้ได้ไงอ่ะว่าป้าเค้าสบตาอยู่ แสดงว่าเพียวก้อจองมองป้าเค้าอยู่ล่ะซิ......คิดอารายอยู่ เด๋วบอกพี่อัฐให้ก้อได้ว่าเพียวชอบ

ปล. แต่อายฉิบเปงเลย ทำตามคำสั่งพี่เอก :D

6. LeoAop

144
    2
    0
    26 เจอก้านคร้าบ เด๋ว ซื้อเหล้าให้คร้าบ ย้อนหลังวันเกิดโอ๊บ 1 วันครับ

7. LeoAop

144
    2
    0
    แต่ก้อกินนะ

8. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    วันนี้ขับรถกลับบ้าน รถติดอยู่ในซอยลัด
    อยู่ดีๆก็มีมอไซย์มาเทียบ.... เปิดหมวก แล้วมองหน้า
    ไอ้เราก็ งง .. ใครหว่า .....
    แล้วเค้าก็พูดว่า ..... รู้จักเชิ้ตไหมครับ....
    โห....นะ ..... ตูก็คิดว่าใครจะมายิงหัวเอาซะแล้วววว

ไอ้เราก็ทักไป ไม่มามิตติ้งเลย .....
    มีการบอกว่า ก็มาล่าสุดไงพี่ หรือมีล่าสุดกว่านั้น - -"
    .... เท่าที่ผมจำได้ เจ้าเชิ้ตมาล่าสุดก็ถ่ายรูปนี่หน่า.... เหอะๆๆๆ

ก็เลยนัดไปวันที่ 26 เห็นว่าจะมีคนสนใจจะมากะเชิ้ตด้วย หุหุหุ

9. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    โห.... นะ ...... ฮือๆๆๆๆๆ ช่วงนี้ช๊อตอ่ะ ........
    ย้อนหลังวันเกิด 1 วันด้วย ผมเลี้ยงโซดาละกัน :(

10. monkey01

monkey01 New Member Member

156
    3
    0
    . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .

11. monkey01

156
    3
    0
    เรื่องราวระหว่างสองเรา ฉันเข้าใจ เราคงไปไม่ไกลเกินกว่านี้
    เธอมีเหตุผลของเธอ ก็รู้ดี เหตุผลที่ทำให้เธอเปลี่ยนไป

อยากรักเธอจนวันสุดท้าย แต่ฉันก็พอเข้าใจ

ว่า (ก็)พบกันเพื่อเพียงผ่าน เมื่อรักที่เธอต้องการ ไม่ใช่ฉัน
    วันนั้นเธอแค่เหงาใจ ได้พบกันแค่ช่วงหนึ่ง
    หมดวันเวลาที่มันลึกซึ้งก็ไป แม้รักเธอแค่ไหน ก็ไม่มีวัน

จะเหน็บหนาวจะเนิ่นนาน สักเท่าไหร่ เมื่อวันที่เธอต้องการ
    ไปจากฉัน ไม่มีความหมาย ไม่แคร์ ไม่สำคัญ
    กับฉันเธอคงแค่ผ่านเลยไป

12. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    เจ้าเติ้งมันเป็นอะไรของมันอีกแระ....

13. kukai

kukai New Member Member

68
    0
    0
    สงสัยนําไฟ จะถูกตัดอ่ะ หรือเรียกอีกอย่างว่า ตัดไฟแต่ต้นลม อิอิ

14. demonknight

demonknight New Member Member

202
    0
    0
    เรื่องของความรักมันไม่เข้าใครออกใครหรอก

15. Yea I am

Yea I am New Member Member

16
    1
    0
    สวัสดีครับ ชื่อต้นนะครับ น้องใหม่ช่วยนะนำด้วย
    ขับ Champ สีแดงครับ

16. crazydrive

crazydrive New Member Member

33
    1
    0

หวัดดีครับ..............ยังไง 26 นี้มาเจอกันครับ................แต่ที่เดิมของพี่โป้งนี่ PTT PARK ใช่ป่ะ

17. demonknight

demonknight New Member Member

202
    0
    0
    อ้าว...นนท์ หายหน้าหายตาไปนานเลยนะ ว่างๆเจอกันดอนเมือง

18. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ที่เดิมครับ .... คุณแชมป์แดงทิ้งเมลไว้นะครับ
    จะได้ส่งข่าวไป .....

19. J@ckT@iKps

J@ckT@iKps New Member Member

14
    0
    0
    ในที่สุดก็มีนอกรอบแล้วสมใจผมแล้ว 26 เจอกันคับ (หลังจากที่mrc ไปแค่ 4 คัน) ครายมีอะไหล่ของแต่งเหลือใช้จะขนไปแจกน้องฟรีๆก็ไม่ว่านะคับอิอิอิอิ อะล้อเล่น เอามาขายถูกๆแล้วกันนะ

20. monkey01

156
    3
    0
    ฐานะเพื่อนสนิท อดีตคนรู้ใจ แค่เห็นเธอร้องไห้ ทำใจไม่ได้สักที
    จะไม่ถามสักคำว่าใคร ที่มันทำให้เธอต้องเป็นเช่นวันนี้ ฉันรู้สึกไม่ดี ฉันเป็นห่วงเธอ
    เธออยากให้ฉันอยู่ด้วยไหม อยากให้ฉันอยู่ด้วยไหมเธอ จนกว่าที่เจ็บที่เจอมานั้น มันจะบรรเทา
    เธออยากให้ฉันอยู่กับเธอไหม ต้องการใครสักคนหรือเปล่า จนกว่าจะผ่านเรื่องราวที่ปวดใจ
    ก็เหมือนกับเมื่อก่อน เมื่อตอนเรารักกัน เมื่อใดเธอไหวหวั่น ก็ยังมีฉันทุกที

21. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    อีเติ้ง out of love

22. บอกแล้วเสียเป็นเเสนแขนไม่ได้จับ เจ้าเติ้ง

23. เบนโดคุง@mrc#034

เบนโดคุง@mrc#034 New Member Member

45
    1
    0
  24. aud

aud New Member Member

16
    2
    0
    ...

หวัดดีครับพี่ๆๆๆๆๆๆ ผมขอฝาก เนื้อ ตัว ด้วยนะครับ..........:eek:

25. monkey01

156
    3
    0
    :eek: โดน จริงเลย ว่ะ คุณน้อง อืม โดนใจจริง ๆ

26. monkey01

156
    3
    0
    ช่วงนี้ตรู บ้า อย่าเข้าใก้ล นะ โว๊ย เดี๋ยว ติด

27. monkey01

156
    3
    0
    เริ่มต้นด้วยรักกัน เริ่มต้นด้วยความฝัน
    มีเธอและมีฉัน วันนั้นที่จูงมือเธอ

กี่วันที่พ้นไป มั่นใจอยู่เสมอ
    คำตอบคงเป็นเธอ คนนี้ที่รอมานาน

มองตาเธอ มั่นใจตลอดมา
    วันเวลาไม่ทำให้เธอเปลี่ยนไป
    นาฬิกา หยุดเดินเมื่อสุดท้าย
    ได้มาพบความจริง สิ่งที่เห็นว่าเธอมีใคร

มันคือเฉลยตอนจบว่าไม่รักกัน
    เธอมาเฉลยทุกอย่างว่าไม่ผูกพัน
    มันคือเฉลยในตอนจบ ว่าเธอมีใครมาแทนฉัน
    หมดคำถามใดๆ
    หมดคำพูดที่ให้เธอกลับมารักกัน

จากคนที่ไว้ใจ กลับกลายเป็นหักหลัง
    ที่เคยมีความหวัง ตอนนี้คือความว่างเปล่า
    จบลงแล้วรักเรา จบลงด้วยความเหงา
    มีเธอและมีเขา สิ่งนี้ก็คือคำตอบ

มองตาเธอ มั่นใจตลอดมา
    วันเวลาไม่ทำให้เธอเปลี่ยนไป
    นาฬิกา หยุดเดินเมื่อสุดท้าย
    ได้มาพบความจริง สิ่งที่เห็นว่าเธอมีใคร

มันคือเฉลยในตอนจบ ว่าเธอมีใครมาแทนฉัน
    หมดคำถามใดๆ

หมดคำถามใดๆ

28. Yea I am

Yea I am New Member Member

16
    1
    0
    น่าสงสารจัง อย่าเป็นอะไรไปนะ

29. monkey01

156
    3
    0
    อุ๊ย เสี่ย ต้นมาแย้ว หลังจาหายไปนาน :)

30. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    อ่าว เวงกำ เจ้าต้นเองหรอกเหรอ. ..... คิดว่าเด็กใหม่ที่ไหน
    ลืม mem เก่าเหรอ ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้