*** รวมพล คน ขับ CHAMP ***

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย monkey01, 2 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เบนโดคุง@mrc#034

เบนโดคุง@mrc#034 New Member Member

45
    1
    0
    เรื่องเสื้อออกความเห็นคับ 1อยากให้ทำสีที่ดูสดใสหน่อยอะคับ แต่สีขาวสวยนะคับ
    2แขนเสื้อแบบธรรมดาไม่ต้องรัดเจ๊บแขน
    3 โลโก้น่าใช้ที่มีรูปรถ ตอนที่ออกแบบสติกเกอร์กัน

2. demonknight

demonknight New Member Member

202
    0
    0
    ขอหยุดการเจรจาสักพักนะครับ

จากคณะพรรคพวก มีข้อเสนอ

ขอความคิดเห็นด้วย

1.เสื้อน่าจะมีให้เลือก 2 สีครับ สีขาว กับ สีดำ
    2.จะสกรีนเสื้อ หรือ จะปักกันครับ
    3.เรื่องแขน อยากได้แบบรัด หรือไม่มี ดี
    4.เสื้อจะเอาแบบเสื้อยืด หรือ เป็นเชิ๊ตเสื้อมีปก

***ปล. ช่วยออกความคิดเห็นด้วยครับเพราะเพื่อว่าจะเก็บรวบรวมเป็นข้อมูล และใครจะแสดงความคิดเห็นอะไรโพสไว้ก็ได้ครับ

ขอบคุณที่ทุกคนยังรักและยังคิดถึง.......(ไม่เกี่ยวกันเลยอ่ะ)

3. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    1.สีดำ
    2.ปัก
    3.ไม่รัด
    4.ยืด

4. auttapong

auttapong New Member Member

35
    2
    0

5. auttapong

35
    2
    0

ผมว่านะครับพี่โป้งต้องทำแบบเสื้อมานะครับเหมือนสติ๊กเกอร์นะครับแล้วให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆโว๊ดนะครับเหมือนเรื่องสติ๊กเกอร์นะครับ ความคิดเห็นของน้องนะครับ

6. auttapong

35
    2
    0

ผมเห็นรถพี่แล้วครับ:eek: ผมขี่มดไซค์ส่งเอกสารอยู่:p เห็นรถพี่ที่ลาดพร้าวนะครับ ผมว่าสวยมากๆครับถูกใจผมเลยอะ:D

7. auttapong

35
    2
    0
    พี่ๆๆครับ CHAMP เราเนี้ยนะครับวางเครื่อง B16 ได้ไหมครับ สงสัยนะครับแล้วยากไหมครับในการวางนะครับ

8. auttapong

35
    2
    0
    หายไปไหนหมดนะครับ:(

9. PL_TK

PL_TK New Member Member

10
    0
    0
    สีดำ
    ปัก
    แขนเสื้อไม่รัด
    แบบเสื้อยืด

10. PL_TK

PL_TK New Member Member

10
    0
    0
    เสนอเพิ่มควรมีทั้ง2สี
    สีดำและสีขาว 2สีนี้นั้นพื้นฐานของสีเสื้อมาก
    ถ้าพี่ๆอยากได้แบบมีสีสรรอาจจะมีสีเสื้อเพื่อเปนตัวเลือก ติ๊กเสนอสีชมพูอ่อน ดูแล้วสบายตา
    แต่พื้นฐานเสื้อควรมีสีดำและขาว

11. auttapong

35
    2
    0
    เงียบจังเลย

12. demonknight

202
    0
    0
    อยุ่นี่ไง

13. TikRacing

TikRacing New Member Member

169
    1
    0
    อิอิ....ขอบคุณครับพี่น้อง....แสดงว่าเห็นนานแย้วซินะ....เพราะช่วงนี้ไม่ค่อยได้ไปเลย
    เจอก็มาเบิร์ดกะโหลก...เอ๊ย!!!......ไม่ใช่ซิเข้ามาพูดคุยทักทายกันได้
    เบิร์ดกะโหลกเดี๋ยวจาโง่ปายกานหย่าย

เห็นแชมป์ต่างประเทศมีวางอยู่คันนึงครับ.....ลองดู....ถ้า Web Champ เราใช้งานได้เมื่อไหร่
    ลองเข้าไปดูใน รูปรถในต่างแดนจ้า.....พี่โป้งจัดไว้ให้เพียบเลย...ครับพี่น้องครับ

14. LeoAop

LeoAop New Member Member

144
    2
    0
    เด๋วแบบเสื้อจะตามมากำลังทำอยู่

15. เบนโดคุง@mrc#034

เบนโดคุง@mrc#034 New Member Member

45
    1
    0
    เอ เชิ้ตก็แปลกดีนะฮะๆเหมือนทีมแข่ง555

16. TikRacing

169
    1
    0
    ดีครับจาได้เห็นภาพ.......จะมีนายแบบใส่โชว์ป่าว......ผมเสนอเอาโอ๊บเป็นนายแบบ
    ครับพี่น้องครับ

17. demonknight

202
    0
    0
    เออ.............ติ๊กความคิดดีจัง

18. TikRacing

169
    1
    0
    http://www.invisionplus.net/forums/index.php?mforum=mitsuchamp&act=idx

พี่โป้งจ๋า.................ใช้ได้แย้วจ้า
    พี่น้องครับ...Web เรากลับมาใช้ได้แย้วครับ
    ดีใจจัง.........มาคุยกันต่อนะครับ

19. zaleing

zaleing New Member Member

35
    0
    0
    อยากได้สีขาวครับ ผ้าแบบโปโล คอปกเหมือน ที่เชิร์ตครับ สวยดี

20. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    เฮ่อ เมาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ขอนอนก่อนนะครับ

เอ่อ เว็ปบอร์ดเรา ใช้ได้แล้วนะขอรับ

21. demonknight

202
    0
    0
    ใช้ได้แล้วด้วย

22. LeoAop

144
    2
    0
    อืม

23. monkey01

monkey01 New Member Member

156
    3
    0
    อิอิ ... อิอิ ...

24. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    อีก 5 วันเจอกานคร้าบพี่น้อง :D

25. Good Speed

Good Speed New Member Member

26
    0
    0
    สวัสดีครับพี่น้องช่วงนี้งานยุ่งมากๆไม่ค่อยได้เข้ามาดูเลย......วันเสาร์เจอกันครับ

26. LeoAop

144
    2
    0
    เสาร์นี้เรานัดทำไรหรอ...???

27. TikRacing

169
    1
    0
    นัดชุมนุมข้างสวนลุม ดีไหมครับพี่น้องครับ
    หรือโรงแรมสยามดีกั๊บพี่น้องครับ

28. LeoAop

144
    2
    0
    สวนกระทืบเลยหรอ แล้วก้อจะไป รร.สยอง ด้วย บอกไว้ก่อนนะอย่าไปถามพวกนี้ซี้ซั่วนะอาจกิน Teen ได้ เพื่อนผมเคยเจอมาแล้ว แกล้งไปถามเล่น โดนเลย

29. TikRacing

169
    1
    0
    วันก่อนเพื่อนก็ไปถาม....วันนี้ยังไม่ออกจากโรงบาลเลย......สงสัยพยาบาลสวย......เอิ๊กๆ

30. monkey01

monkey01 New Member Member

156
    3
    0
    ง่วงนอนจัง...ทำงานแต่เช้าเนี่ยทรมารจังเลย ง่วง ๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้